mánudagur, 22. apríl 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild KS í hestaíþróttum!

13. apríl 2019 kl. 02:05

Mikil spenna var fyrir lokakvöldinu í meistaradeild KS í hestaíþróttum, Mette var tilkynntur sigurvegari á lokakvöldinu en síðar kom í ljós að um mistök var að ræða

 

Ljóst var fyrir kvöldið að skammt var milli efstu knapa í einstaklingskeppninni og einnig mjótt á munum í liðakeppninni. Mannleg mistök urðu þess valdandi að Mette Mannseth var tilkynntur sigurvegari á lokakvöldinu, en síðar kom í ljós að Ísólfur Líndal er sigurvegari meistaradeildar KS í hestaíþróttum. Samkvæmt heimildum Eiðfaxa má rekja þessi mistök til þess að einungis 5 keppnisgreinar gilda af 6 til sigurs í einstaklingskeppninni.

Keppt var í tölti og flugskeiði á lokakvöldinu og því stefndi í spennandi baráttu.


 

Það fór svo að leynigestur Hrímnis liðsins Siguroddur Pétursson sigraði keppni í tölti og tryggði Hrímnir liðinu dýrmæt stig í liðakeppninni. Það fór svo að Hrímnir sigraði liðakeppnina fimmta árið í röð.

Tölt T1                                                                              

Sæti         Knapi               Hross                  Einkunn

1              Siguroddur Pétursson                   Steggur frá Hrísdal         7,80

2              Mette Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási          7,33

3              Magnús Bragi Magnússon             Stássa frá Íbishóli          7,23

4-6            Gísli Gíslason    List frá Þúfum      7,07

4-6            Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd 7,07

4-6            Ísólfur Líndal Þórisson                  Brúney frá Grafarkoti      7,07

7              Arnar Bjarki Sigurðarson                Ötull frá Narfastöðum     7,00

8              Þórarinn Eymundsson                   Laukur frá Varmalæk      6,93

9              Sina Scholz       Nói frá Saurbæ     6,90

10             Snorri Dal          Sæþór frá Stafholti 6,87

11             Viðar Bragason  Lóa frá Gunnarsstöðum      6,83

12-13        Elvar Logi Friðriksson                   Griffla frá Grafarkoti       6,77

12-13        Fanney Dögg Indriðadóttir             Trygglind frá Grafarkoti   6,77

14-15        Konráð Valur Sveinsson                Eldey frá Skíðbakka I     6,70

14-15        Elvar Einarsson Gjöf frá Sjávarborg 6,70

16             Skapti Steinbjörnsson                   Oddi frá Hafsteinsstöðum           6,63

17             Guðmar Freyr Magnússon             Aðalsteinn frá Íbishóli     6,57

18             Sigrún Rós Helgadóttir                  Halla frá Kverná  6,50

19-21        Fanndís Viðarsdóttir                      Þytur frá Narfastöðum    6,37

19-21        Barbara Wenzl   Kná frá Engihlíð    6,37

19-21        Heiðrún Ósk Eymundsdóttir           Hlekkur frá Saurbæ        6,37

22             Finnbogi Bjarnason                       Viðja frá Hvolsvelli          6,23

23-24        Guðmundur Karl Tryggvason         Rún frá Reynistað           6,20

23-24        Anna Björk Ólafsdóttir                   Flugar frá Morastöðum   6,20

 

B úrslit                                                                

Sæti         Knapi               Hross                  Einkunn

7              Arnar Bjarki Sigurðarson                Ötull frá Narfastöðum     7,39

8              Þórarinn Eymundsson                   Laukur frá Varmalæk      7,33

9              Sina Scholz       Nói frá Saurbæ     7,22

10             Snorri Dal          Sæþór frá Stafholti 7,06

 

A úrslit                                                                

Sæti         Knapi               Hross                  Einkunn

1              Siguroddur Pétursson                   Steggur frá Hrísdal         8,50

2              Mette Mannseth Trymbill frá Stóra-Ási          8,17

3              Magnús Bragi Magnússon             Stássa frá Íbishóli          7,67

4              Gísli Gíslason    List frá Þúfum      7,22

5              Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd 7,17

6              Ísólfur Líndal Þórisson                  Brúney frá Grafarkoti      7,06


 Það var Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sem sigruðu í keppni í flugskeiði.

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu 4,70
2 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 4,79
3 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 4,87
4 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum 4,98
5 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 5,05

6 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 5,10
7 Arnar Bjarki Sigurðarson Loki frá Kvistum 5,14
8 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum 5,15
9 Baldvin Ari Guðlaugsson Þórir frá Björgum 5,20
10 Mette Mannseth Vívaldi frá Torfunesi 5,21

11 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III 5,22
12 Skapti Steinbjörnsson Hrappur frá Sauðárkróki 5,25
13 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum 5,29
14 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 5,29
15 Ísólfur Líndal Þórissson Þyrill frá Djúpadal 5,30
16 Þór Jónsteinsson Bragi frá Skriðu 5,32
17 Höskudur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum 5,33
18 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 5,35
19 Sina Scholz Folda frá Hólum 5,47
20 Vignir Sigurðsson Stjarni frá Laugavöllum 5,64
21 Artemisia Bertus Vefur frá Akureyri 5,68
22 Pétur Örn Sveinsson Védís frá Saurbæ 6,56
23 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti 0,00
24 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 0