sunnudagur, 22. júlí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Metaregn í skeiði

Óðinn Örn Jóhannsson
6. júlí 2018 kl. 18:50

Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II.

Heimsmetin féllu í skeiðkeppni LM2018.

Heimsmetið í 250 metra skeiði var bætt nokkrum sinnum í kappreiðunum sem lauk nú í þessu hér í Víðidal en nýjasta heimsmetið er þeirra Konráðs Vals Sveinssonar, en hestur hans er Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II. Tíminn sem þeir félagar náðu í fjórða spretti er 21,15 sek.

Niðurstöður kappreiða LM 2018 eru:

250m skeið niðurstöður

Sæti Keppandi Hestur Besti sprettur Einkunn

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,15 9,08

2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 21,16 9,07

3 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 21,29 8,97

4 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 21,30 8,96

5 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,39 8,09

6 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 22,40 8,08

7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 22,62 7,90

8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 22,66 7,87

9 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 22,78 7,78

10 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 23,00 7,60

11 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 23,09 7,53

12 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 23,09 7,53

13 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 23,13 7,50

14 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ 0,00 0,00

 

150m skeið - niðurstöður

Sæti Keppandi Hestur Betri sprettur Einkunn

1 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 13,89 8,11

2 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 14,08 7,92

3 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 14,22 7,78

4 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,22 7,78

5 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 14,24 7,76

6 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 14,29 7,71

7 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki 14,34 7,66

8 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 14,39 7,61

9 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 14,65 7,35

10 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 14,68 7,32

11 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 14,69 7,31

12 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 15,76 6,24

13 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 15,78 6,22

14 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 0,00 0,00