mánudagur, 10. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistari Meistaranna í kvöld

15. apríl 2016 kl. 13:07

Ráslistar í öllum greinum og dagskrá.

Meistari Meistaranna í kvöld kl. 19:00 í Samskipahöllini í Spretti

Spennan eykst og höllin í Spretti er tilbúin í eitt flottasta uppgjör vetrarins.

 

Dagskráin er eftirfarandi og hefst dagskráin kl. 19:00

·         Fjórgangur í boði Heimahaga

·         Slaktaumatölt í boði Landey

·         Hlé

·         Fimmgangur í boði Íshesta

·         Tölt í boði Líflands

Veglegir peninga vinningar eru í boði fyrir þrjú fyrstu sætin í boði styrktaraðila greinanna auk þess sem 1 sæti í hverri grein hlýtur jakka frá 66°N, ábreiðu frá Hrímni og fóðurbæti frá SS.

 

Húsið opnar kl. 17:30, aðgangseyri er kr 1000 pr mann.  Léttar veitingar verða í boði á góðu verði að hætti Sprettara.

 

Ráslisti Slaktaumatölt MM 2016     

Fanney Dögg Indriðadóttir                  Brúney frá Grafarkoti             Húnverska liðakeppnin

Hinrik Bragason                                  Pistill frá Litlu Brekku             Meistaradeild

Baldvin Ari Guðlaugsson                     Lipurtá frá Hóli II                    KEA mótaröðin

Jóhann Ólafsson                                  Gnýr frá Árgerði                     Gluggar og Gler deildin

Gústaf Ásgeir Hinriksson                     Skorri frá Skriðulandi              KS deildin

 

Ráslisti Fjórgangur MM 2016           

Birta Ólafsdóttir                                  Hemra frá Flagveltu               Gluggar og Gler deildin

Jakob Svavar Sigurðsson                     Júlía frá Hamarsey                  Meistaradeild

Artemisa Bertus                                  Korgur frá Ingólfshvoli            KS deildin

Siguroddur Pétursson                          Steggur frá Hrísdal                 KB mótaröðin

Þórarinn Ragnarsson                          Hringur frá Gunnarsst             Uppsveitadeildin

Jessie Huijbers                                    Hátíð frá Kommu                    Húnverska liðakeppnin

Fanndís Viðarsdóttir                            Stirnir frá Skriðu                     KEA mótaröðin

Berglind Ragnarsdóttir                       Frakkur frá Laugavöllum        Vesturlandsdeildin

 

Ráslisti fimmgangur MM 2016         

Jón Páll Tryggvason                            Glóð frá Hólakoti                    KEA mótaröðin

Ísólfur Líndal                                       Sólbjartur frá Flekkudal          Meistaradeild

Matthías Leó Matthíasson                  Oddaverji frá Leirubakka        Uppsveitadeildin

Haukur Bjarnason                               Gígur frá Skáney                     KB mótaröðin

Þórarinn Eymundsson                         Narri frá Vestri LeirárgörðumKS deildin

Katrín Sigurðardóttir                           Þytur frá Neðra-Seli                Gluggar og Gler deildin

Hallfríður Óladóttir                             Kolgerður frá Vestri Leirárg   Húnverska liðakeppnin

 

Rásliti tölt MM 2016 

Siguroddur Pétursson                          Steggur frá Hrísdal                 Vesturlandsdeildin

Bjarni Jónasson                                   Randalín frá Efri Rauðalæk    KS deildin

Elvar Logi Friðriksson                          Byr frá Grafarkoti                   Húnverska liðakeppnin

Sólon Morthens                                   Ólína frá Skeiðvöllum             Uppsveitadeildin

Ámundi Sigurðsson                             Hrafn frá Smáratúni               Gluggar og glerdeildin

Jakob Svavar Sigurðsson                     Gloría frá Skúfslæk                 Meistaradeild

Guðmundur Karl Tryggvason              Rósalín frá Efri Rauðalæk       KEA Mótaröðin

Iðunn Svansdóttir                                Fjöður frá Ólafsvík                  KB mótaröðin