þriðjudagur, 20. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild UMFÍ

31. ágúst 2010 kl. 15:58

Meistaradeild UMFÍ

Meistaradeild UMFÍ hefst klukkan 18.00 í kvöld í Rangárhöllinni. Hér er rásröð keppenda

 

 
Ráslisti
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Lúkas frá Kanastöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   10 Geysir Bjarni Stefánsson Markús frá Langholtsparti Stjarna frá Hátúni
2 2 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   15 Fákur Steinn Guðjónsson Fáni frá Hafsteinsstöðum Blesa frá Hóli
3 3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sprettur frá Skarði Brúnn/milli- einlitt   17 Sörli Atli Guðmundsson Náttfari frá Ytra-Dalsgerði Skelfing frá Útgörðum
4 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Rauður/milli- einlitt   7 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir Aron frá Strandarhöfði Bylgja frá Skarði
5 5 V Ásta Björnsdóttir Lukka frá Gýgjarhóli Rauður/bleik- einlitt   18 Þytur Hjörtur Bergstað Kjarval frá Sauðárkróki Ugla frá Gýgjarhóli
6 6 V Birgitta Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum Rauður/milli- stjörnótt g... 14 Geysir Óskar Eyjólfsson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hel frá Gullberastöðum
7 7 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   7 Sleipnir Anna Fía Finnsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
8 8 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Bleikur/álóttur einlitt   14 Fákur Hestvit ehf. Náttfari frá Ytra-Dalsgerði Storð frá Vatnsleysu
9 9 V Erla Katrín Jónsdóttir Næla frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Katrín Pétursdóttir, Erla Katrín Jónsdóttir Þór frá Prestsbakka Brá frá Votmúla 1
10 10 V Sara Sigurbjörnsdóttir Hængur frá Hellu Bleikur/álóttur einlitt   10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Galsi frá Sauðárkróki Hofdís frá Lækjarbotnum
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   11 Fákur Hestvit ehf. Kjarval frá Sauðárkróki Buska frá Tjarnarlandi
12 12 V Saga Mellbin Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 13 Sörli Austurkot ehf Oddur frá Selfossi Gjöf frá Neðra-Ási
13 13 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Gyrðir frá Skarði Bleikur/álóttur einlitt   22 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir Ófeigur frá Flugumýri Diljá frá Skarði
14 14 V Andri Ingason Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   9 Andvari Hlíf Sturludóttir Bjartur frá Höfða Gyðja frá Hömrum II
15 15 V Steinn Haukur Hauksson Brana frá Miðhúsum Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur Ragnhildur Lárusdóttir Galsi frá Sauðárkróki Perla frá Króki
 
Töltkeppni
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Tíbrá frá Minni-Völlum Bleikur/álóttur einlitt   6 Geysir Fjóla Runólfsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Hátíð frá Skarði
2 2 V Ásta Björnsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Jarpur/milli- einlitt   8 Þytur Thelma Víglundsdóttir Greipur frá Skrúð Freyja frá Reykjavík
3 3 V Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir Óskar Eyjólfsson Sveinn-Hervar frá Þúfu Sunna frá Prestsbakka
4 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Huldar frá Eyjólfsstöðum Rauður/milli- stjörnótt   15 Sörli Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gustur frá Grund Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
5 5 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Gammur frá Kanastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Geysir Sigurbjörn Bárðarson Galdur frá Laugarvatni Dimma frá Viðborðsseli 1
6 6 V Erla Katrín Jónsdóttir Sólon frá Stóra-Hofi Bleikur/álóttur einlitt   14 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Stígandi frá Stóra-Hofi Hnota frá Stóra-Hofi
7 7 V Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Brúnn/milli- stjörnótt   10 Fákur Kári Stefánsson Greipur frá Skrúð Doppa frá Skrúð
8 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sleipnir Anna Björg Níelsdóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
9 9 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Freymóður frá Feti Rauður/milli- blesótt   8 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Roði frá Múla Frá frá Feti
10 10 V Andri Ingason Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt   9 Andvari Guðmundur Íngi Sigurvinsson Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur Pierre Hoyos Stæll frá Miðkoti Hekla frá Efri-Rauðalæk
12 12 V Saga Mellbin Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt   8 Sörli Snorri B Ingason, Valdimar A Kristinsson Orri frá Þúfu Ilmur frá Reynisvatni
13 13 V Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Edda Hrund Hinriksdóttir Óður frá Brún Snót frá Fornustekkum
14 14 V Kári Steinsson Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   9 Fákur Bára Steinsdóttir Ásaþór frá Feti Hremmsa frá Kjarna
15 15 V Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. blesótt hr... 15 Fákur Haukur Þór Hauksson, Steinn Haukur Hauksson Glampi frá Vatnsleysu Silja frá Vatnsleysu