miðvikudagur, 26. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild UMFÍ - úrslit fyrsta móts

6. apríl 2010 kl. 12:10

Meistaradeild UMFÍ - úrslit fyrsta móts

Föstudaginn 2.apríl fór fram í Rangárhöllinni fyrsta mót Meistaradeildar UMFÍ.  Keppt var í Smala og fjórgangi.  Ótrúlegt er að sjá hversu vel ríðandi krakkarnir eru og hversu mikil fagmennska er þarna í fyrirrúmi.

Næsta mót verður í Rangárhöllinni föstudaginn 9. apríl en þá verður keppt í fimmgangi og T2.  Miðað við mótið í gær, er verulegt tilhlökkunarefni að sjá krakkana keppa þessum greinum.

Úrslit urðu eftirfarandi:

FJóRGANGUR               
Ungmennaflokkur   

A úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Rakel Natalie Kristinsdóttir           Vígar frá Skarði     7,10
2     Arnar Bjarki Sigurðarson           Röskur frá Sunnuhvoli     6,87
3     Saga Mellbin           Bárður frá Gili     6,70
4     Erla Katrín Jónsdóttir           Vænting frá Ketilsstöðum     6,63
5     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Svaði frá Reykhólum     6,60
6     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Naskur frá Búlandi     6,27


B úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Svaði frá Reykhólum     6,63
2     Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Skjálfti frá Bjarnastöðum     6,40
3     Birgitta Bjarnadóttir           Snót frá Prestsbakka     6,33
4     Ásta Björnsdóttir           Glaumur frá Vindási     6,13
5     Hjörvar Ágústsson           Lilja frá Kirkjubæ     6,03
   
       
Forkeppni               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Rakel Natalie Kristinsdóttir           Vígar frá Skarði     6,80
2     Arnar Bjarki Sigurðarson           Röskur frá Sunnuhvoli     6,67
3     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Naskur frá Búlandi     6,57
4     Saga Mellbin           Bárður frá Gili     6,53
5     Erla Katrín Jónsdóttir           Vænting frá Ketilsstöðum     6,50
6     Hjörvar Ágústsson           Lilja frá Kirkjubæ     6,37
7     Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Skjálfti frá Bjarnastöðum     6,33
8     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Svaði frá Reykhólum     6,27
9     Birgitta Bjarnadóttir           Snót frá Prestsbakka     6,13
10     Ásta Björnsdóttir           Glaumur frá Vindási     6,10
11     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Prins frá Selfossi     6,07
12     Kristbjörg Arna Albertsdóttir          Hekla frá Skarði     5,60
13     Steinn Haukur Hauksson          Ólmur frá Hurðarbaki     5,17
14     Andri Ingason           Björk frá Þjóðólfshaga 1     4,97
15     Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir           Hylur frá Bringu     0,00

Smali       
    Knapi    Hestur
1    Kristbjörg Arna Albertsdóttir    Brá frá Ytri-Skógum
2    Arnar Bjarki Sigurðarson    Blesi frá Laugarvatni
3    Rakel Natalie Kristinsdóttir    Gyrðir frá Skarði
4    Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir    Brennir frá Votmúla 1
5    Steinn Haukur Hauksson    Hekla frá Selfossi
6    Ásta Björnsdóttir    Ísak frá Ytri-Bægisá II
7    Saga Mellbin    Flauta frá Kirkjuferjuhjáleigu
8    Andri Ingason    Glampi frá Hömrum II
9 til 10    Hjörvar Ágústsson    Fjalar frá Feti
9 til 10    Gústaf Ásgeir Hinriksson    Magna frá Dalsmynni
11    Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Bliki frá Holti
12    Birgitta Bjarnadóttir    Álma frá Álftárósi
13    Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Saga frá Sandhólaferju
14    Erla Katrín Jónsdóttir    Dropi frá Selfossi
15    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Mylla frá Flögu

Liðakeppnin
    Lið    Stig
1    Fet    69,0
2    Völlur    48,0
3    Vakursstaðir    43,5
4    Arabær    40,5
5    Vesturkot    39,0
 

Einstaklingskeppnin       
    Knapi    Stig
1    Rakel Natalie Kristinsdóttir    28,0
2    Arnar Bjarki Sigurðarson    28,0
3    Saga Melbin    22,0
4    Kristbjörg Arna Albertsdóttir    19,0
5    Ásta Björnsdóttir    17,0
6    Gústaf Ásgeir Hinriksson    16,5
7    Stella Sólveig Pálmarsdóttir    14,0
8    Steinn Haukur Hauksson    14,0
9    Erla Katrín Jónsdóttir    14,0
10    Ragnheiður Hallgrímsdóttir    14,0
11    Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir    13,0
12    Hjörvar Ágústsson    12,5
13    Birgitta Bjarnadóttir    12,0
14    Andri Ingason    10,0
15    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    6,0