sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild UMFÍ - úrslit annars móts

11. apríl 2010 kl. 11:29

Meistaradeild UMFÍ - úrslit annars móts

Föstudaginn 9. apríl var haldið 2. mótið í 3ja móta röð Meistaradeildar UMFÍ.  Keppt var í slaktaumatölti og fimmgangi.  Sigurvegarinn í slaktaumatölti varð Arnar Bjarki Sigurðarson á Kamban frá Húsavík.  Í öðru sæti varð Gústaf Ásgeir Hinriksson á Knerri frá Syðra-Skörðugili og í þriðja sæti varð Guðlaug Jóna Matthíasdóttir á Sóloni frá Stóra-Hofi. 

Fimmgangskeppninni lauk með sigri Erlu Katrínar Jónsdóttur á Flipa frá Litlu-Sandvík, en næst á eftir þeim komu Arnar Bjarki og Vonandi frá Bakkakoti.  Hryðja frá Margrétarhofi og Birgitta Bjarnadóttir luku svo keppni í 3ja sæti. 

Það var mjög gaman að fylgjast með krökkunum, getan er ótrúleg og hestakosturinn magnaður.
Hér á eftir má sjá stigastöðu keppenda í deildinni og stigastöðu ræktunarbúanna.




TöLTKEPPNI T2               
A úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Arnar Bjarki Sigurðarson           Kamban frá Húsavík     6,92
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Knörr frá Syðra-Skörðugili     6,88
3     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Sólon frá Stóra-Hofi     6,67
4     Erla Katrín Jónsdóttir           Dropi frá Selfossi     6,38
5     Birgitta Bjarnadóttir           Glampi frá Fjalli     5,88
6     Saga Mellbin           Særekur frá Torfastöðum     5,29

B úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Saga Mellbin           Særekur frá Torfastöðum     6,25
2     Steinn Haukur Hauksson           Kolfinnur frá Kiðafelli     5,88
3     Ásta Björnsdóttir           Logi frá Blesastöðum 1A     5,54
4     Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir           Baltasar frá Strönd I     5,29
5     Andri Ingason           Máttur frá Austurkoti     0,00

Forkeppni               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Arnar Bjarki Sigurðarson           Kamban frá Húsavík     6,73
2     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Knörr frá Syðra-Skörðugili     6,73
3     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Sólon frá Stóra-Hofi     6,40
4     Erla Katrín Jónsdóttir           Dropi frá Selfossi     5,97
5     Birgitta Bjarnadóttir           Glampi frá Fjalli     5,40
6     Andri Ingason           Máttur frá Austurkoti     5,37
7     Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir           Baltasar frá Strönd I     5,00
8     Saga Mellbin           Særekur frá Torfastöðum     4,93
9     Steinn Haukur Hauksson           Kolfinnur frá Kiðafelli     4,90
10     Ásta Björnsdóttir           Logi frá Blesastöðum 1A     4,90
11     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Valiant frá Miðhjáleigu     4,83
12     Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Blíðfinnur frá Köldukinn II     4,73
13     Rakel Natalie Kristinsdóttir           Glóðar frá Skarði     4,50
14     Kristbjörg Arna Albertsdóttir           Hekla frá Skarði     3,07
15     Hjörvar Ágústsson           Hrammur frá Kirkjubæ     3,03


FIMMGANGUR  
   
A úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Erla Katrín Jónsdóttir           Flipi frá Litlu-Sandvík     6,60
2     Arnar Bjarki Sigurðarson           Vonandi frá Bakkakoti     6,10
3     Birgitta Bjarnadóttir           Hryðja frá Margrétarhofi     6,05
4     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Magna frá Dalsmynni     6,02
5     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Mylla frá Flögu     5,62
6     Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir           Brennir frá Votmúla 1     5,31

B úrslit               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Mylla frá Flögu     5,76
2     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Vindur frá Hala     5,55
3     Andri Ingason           Glampi frá Hömrum II     5,36
4     Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Villimey frá Snjallsteinshöfða 1     5,17
5     Steinn Haukur Hauksson          Gjafar frá Þingeyri     4,83         

Forkeppni               
Sæti    Knapi        Hross    Einkunn
1     Erla Katrín Jónsdóttir           Flipi frá Litlu-Sandvík     5,73
2     Birgitta Bjarnadóttir           Hryðja frá Margrétarhofi     5,37
3     Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir           Brennir frá Votmúla 1     5,30
4     Arnar Bjarki Sigurðarson           Vonandi frá Bakkakoti     5,27
5     Gústaf Ásgeir Hinriksson           Magna frá Dalsmynni     5,17
6     Stella Sólveig Pálmarsdóttir           Vindur frá Hala     5,13
7     Andri Ingason           Glampi frá Hömrum II     4,83
8     Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Villimey frá Snjallsteinshöfða 1     4,67
9     Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Mylla frá Flögu     4,60
10     Steinn Haukur Hauksson          Gjafar frá Þingeyri     4,60
11     Hjörvar Ágústsson           Kjarkur frá Ásmúla     4,33
12     Rakel Natalie Kristinsdóttir           Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2     4,27
13     Kristbjörg Arna Albertsdóttir           Brá frá Ytri-Skógum     3,77
14     Ásta Björnsdóttir           Logi frá Blesastöðum 1A     3,60
15     Saga Mellbin           Bóndi frá Ásgeirsbrekku     0,00



 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00