laugardagur, 15. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild Líflands og æskunnar -

Óðinn Örn Jóhannsson
16. febrúar 2018 kl. 07:59

Meistaradeild Líflands og æskunnar.

Fer fram í reiðhöllinni í Fáki næstkomandi sunnudag - Ráslistar.

Fyrsti mótið í Meistaradeild Líflands og æskunnar fer fram í TM reiðhöllinni í Fáki næstkomandi sunnudag, þann 18. febrúar. 48 knapar eru skráðir til leiks og verður afar spennandi að fylgjast með þeim etja kappi. Forkeppnin hefst kl 14:00 og úrslit kl 17:00. Veitingasala verður á staðnum þar sem boðið verður meðal annars upp á rjúkandi heitar vöfflur og kaffi. Við hvetjum alla til þess að mæta og styðja við bakið á ungu knöpunum okkar. Við viljum vekja athygli á því að aðgangur er ókeypis.

Hér má sjá ráslistana:

1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor Jarpur/milli-einlitt Cintamani

2 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður Grár/óþekktureinlitt H. Hauksson

3 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þráður Rauður/milli-nösótt Team WOW air

4 V Arndís Ólafsdóttir Glaður Ymur Jarpur/milli-einlitt Reykjabúsliðið

5 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fold Rauður/milli-tvístjörnóttglófext H. Hauksson

6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður Brúnn/milli-einlitt Leiknir

7 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli Jarpur/rauð-einlitt Josera

8 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður Brúnn/milli-einlitt H. Hauksson

9 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Akkur Jarpur/milli-einlitt Mustad

10 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Villimey Brúnn/milli-stjörnótt Cintamani

11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld Bleikur/fífil-stjörnótt Margrétarhof

12 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur Rauður/milli-einlitt Cintamani

13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Kerckhaert

14 V Birna Filippía Steinarsdóttir Sóti Kolskeggur Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar

15 V Sara Bjarnadóttir Hörður Harðsnúna-Hanna Jarpur/dökk-einlitt Reykjabúsliðið

16 V Melkorka Gunnarsdóttir Hörður Rún Rauður/milli-blesótt Reykjabúsliðið

17 V Heiður Karlsdóttir Fákur Frakkur Jarpur/milli-tvístjörnótt Leiknir

18 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf Brúnn/milli-einlitt BS. Vélar

19 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni Brúnn/milli-stjörnótt Kerckhaert

20 H Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Tandri Brúnn/milli-einlitt Margrétarhof

21 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Team WOW air

22 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Leiknir

23 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera Bleikur/fífil-stjörnótt Austurkot

24 H Sigurður Steingrímsson Geysir Örn Rauður/milli-einlitt Austurkot

25 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Stjörnufákur Rauður/milli-stjörnótt Traðarland

26 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi Brúnn/milli-einlitt Kerckhaert

27 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur Jarpur/milli-stjörnótt Mustad

28 V Kári Kristinsson Sleipnir Draumur Bleikur/fífil-stjörnótt Josera

29 V Agnes Sjöfn Reynisdóttir Fákur Ás Brúnn/mó-einlitt Mustad

30 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Píla Brúnn/milli-einlitt Team WOW air

31 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn Jarpur/dökk-einlitt Mustad

32 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð Moldóttur/d./draugstjörnótt Josera

33 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði Rauður/milli-einlitt H. Hauksson

34 V Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi Brúnn/mó-einlitt Josera

35 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Team WOW air

36 V Jónas Aron Jónasson Sörli Þruma Rauður/milli-stjörnótt BS. Vélar

37 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glói Brúnn/mó-einlitt Austurkot

38 V Magnús Þór Guðmundsson Hörður Júní Brúnn/milli-leistar(eingöngu) Reykjabúsliðið

39 H Benedikt Ólafsson Hörður Biskup Vindóttur/jarp-einlittglófext Traðarland

40 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir Brúnn/milli-skjótt Traðarland

41 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Vákur Rauður/milli-einlitt Austurkot

42 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam Brúnn/milli-einlitt Traðarland

43 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta Brúnn/milli-einlitt Margrétarhof

44 V Anita Björk Björgvinsdóttir Skuggi Klöpp Grár/brúnnskjótt BS. Vélar

45 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Sváfnir Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Cintamani

46 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Dásemd Jarpur/milli-einlitt Leiknir

47 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Taktur Rauður/milli-stjörnótt Margrétarhof

48 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Gormur Brúnn/mó-einlitt Kerckhaert