fimmtudagur, 23. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild KS í hestaíþróttum

11. apríl 2019 kl. 09:30

Bergrún Ingólfsdóttir og Þórbjörn frá Tvennu

Spennan er mikil fyrir lokakvöldið þar sem keppt verður í tölti og flugskeiði, Ráslistar fyrir báðar greinar liggja fyrir!

 

Lokakvöld meistaradeildar KS í hestaíþróttum fer fram í Svaðastaðahöllinni föstudagskvöldið 12.apríl. Keppni hefst klukkan 19:00. Keppnisgreinar kvöldsins verða tvær annars vegar tölt og hins vegar flugskeið.

Bein útsending verður frá lokakvöldinu og nálgast má hana með því að smella hér.

Ráslisti í tölti                                    

 

1                  Konráð Valur Sveinsson              Eldey frá Skíðbakka I                    Leiknisliðið

2                  Elvar Logi Friðriksson                 Griffla frá Grafarkoti                      Skoies/Prestige

3                  Guðmundur Karl Tryggvason       Rún frá Reynistað         Team Byko

4                  Sigrún Rós Helgadóttir                Halla frá Kverná                             Lið Kerckhaert

5                  Arnar Bjarki Sigurðarson              Ötull frá Narfastöðum                    Lið Flúðasveppa

6                  Sina Scholz                                Nói frá Saurbæ                             Hrímnir

7                  Barbara Wenzl                            Kná frá Engihlíð                             Þúfur/Skoies

8                  Skapti Steinbjörnsson                 Oddi frá Hafsteinsstöðum              Hofstorfan

9                  Þórarinn Eymundsson                 Laukur frá Varmalæk                     Hrímnir

10                 Guðmar Freyr Magnússon           Aðalsteinn frá Íbishóli                    Lið Flúðasveppa

11                 Viðar Bragason                           Lóa frá Gunnarsstöðum                 Team Byko

12                 Snorri Dal                                   Sæþór frá Stafholti                        Leiknisliðið

13                 Elvar Einarsson                          Gjöf frá Sjávarborg                       Hofstorfan

14                 Mette Mannseth                          Trymbill frá Stóra-Ási                     Þúfur/Skoies

15                 Fanney Dögg Indriðadóttir           Trygglind frá Grafarkoti                  Skoies/Prestige

16                 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir         Hlekkur frá Saurbæ                       Lið Kerckhaert

17                 Anna Björk Ólafsdóttir                 Flugar frá Morastöðum                  Leiknisliðið

18                 Finnbogi Bjarnason                     Viðja frá Hvolsvelli                         Lið Kerckhaert

19                 Ísólfur Líndal Þórisson                Brúney frá Grafarkoti                     Skoies/Prestige

20                 Leynigestur                                                                                     Hrímnir

21                 Magnús Bragi Magnússon           Stássa frá Íbishóli                         Lið Flúðasveppa

22                 Gísli Gíslason                             List frá Þúfum                               Þúfur/Skoies

23                 Fanndís Viðarsdóttir                    Þytur frá Narfastöðum                   Team Byko

24                 Bjarni Jónasson                          Úlfhildur frá Strönd                        Hofstorfan

                                                                              

Ráslisti í flugskeiði

1                  Artemisia Bertus                         Vefur frá Akureyri                          Þúfur/Skoies

2                  Vignir Sigurðsson                       Stjarni frá Laugavöllum                  Team Byko

3                  Finnbogi Bjarnason                     Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti           Lið Kerckhaert

4                  Konráð Valur Sveinsson              Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          Leiknisliðið

5                  Sigrún Rós Helgadóttir                Fossbrekka frá Brekkum III            Lið Kerckhaert

6                  Elvar Einarsson                          Segull frá Halldórsstöðum              Hofstorfan

7                  Mette Mannseth                          Vívaldi frá Torfunesi                      Þúfur/Skoies

8                  Jóhann Magnússon                     Fröken frá Bessastöðum                Skoies/Prestige

9                  Finnur Jóhannesson                    Tinna Svört frá Glæsibæ                Hrímnir

10                 Þórarinn Eymundsson                 Gullbrá frá Lóni                             Hrímnir

11                 Pétur Örn Sveinsson                   Védís frá Saurbæ                          Lið Kerckhaert

12                 Bjarni Jónasson                          Randver frá Þóroddsstöðum          Hofstorfan

13                 Höskuldur Jónsson                     Sigur frá Sámsstöðum                   Leiknisliðið

14                 Ísólfur Líndal Þórisson                Þyrill frá Djúpadal                          Skoies/Prestige

15                 Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum                 Skoies/Prestige

16                 Leynigestur                                                                                     Team Byko

17                 Arnar Bjarki Sigurðarson              Loki frá Kvistum                            Lið Flúðasveppa

18                 Baldvin Ari Guðlaugsson             Þórir frá Björgum                           Team Byko

19                 Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum             Lið Flúðasveppa

20                 Stefán Birgir Stefánsson             Sigurdís frá Árgerði                       Leiknisliðið

21                 Magnús Bragi Magnússon           Hagur frá Skefilsstöðum                Lið Flúðasveppa

22                 Skapti Steinbjörnsson                 Hrappur frá Sauðárkróki                 Hofstorfan

23                 Sina Scholz                                Folda frá Hólum                            Hrímnir

24                 Leynigestur                                                                                     Þúfur/Skoies

 

Staðan í einstaklings- og liðakeppni fyrir kvöldið er jöfn og ekki útséð hverjir standa að lokum uppi sem meistarar ársins 2019 því það eru mörg stig eftir í pottinum og allt getur gerst.

Hér er staða 10 efstu knapa fyrir lokakvöldið.

1. Ísólfur Líndal Þórisson 94
2. Mette Mannseth 85,5
3. Þórarinn Eymundsson 75,5
4. Snorri Dal 71,5
5. Arnar Bjarki Sigurðarson 64
6. Fanney Dögg Indriðdóttir 57
7. Bjarni Jónasson 56
8. Elvar Logi Friðriksson 55
9. Sina Scholz 52
10. Anna Björk Ólafsdóttir 51

 

Hér er staðan í liðakeppni fyrir lokakvöldið.

1. Skoies/Prestige 206
2. Þúfur 195
3. Hrímnir 193
4. Leiknisliðið 170
5. Hofstorfan 154,5
6. Lið Kerckhaert 120,5
7. Lið Flúðasveppa 107,5
8. Team BYKO 84