fimmtudagur, 23. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild KS í hestaíþróttum

2. apríl 2019 kl. 22:00

Ísólfur Líndal og Krummi frá Höfðabakka

Keppni í fjórgangi fer fram miðvikudaginn 3.apríl - Uppfærðir Ráslistar

 

Keppni hefst klukkan 19:00 og eru allir áhugamenn um góða reiðmennsku og íslenska hestinn hvattir til að mæta og fylgjast með. Þrír leynigestir eru skráðir til leiks, en lið geta einu sinni á keppnistímabilinu teflt fram leynigesti sem ekki er skráður í lið í meistaradeild KS.

Hægt er að horfa á mótið í beinni útsendingu á netinu með því að smella hér 

 

 

Holl              Knapi                                  Hestur                                       Lið                                                                                                                                          

1                  Fanney Dögg Indriðadóttir     Trygglind frá Grafarkoti              Skoies/Prestige

2                  Magnús Bragi Magnússon     Stássa frá Íbishóli                      Lið Flúðasveppa

3                  Finnur Jóhannesson              Hljómur frá Gunnarsstöðum I      Hrímnir

4                  Artemisia Bertus                   Lyfting frá Hvammi                    Þúfur/Skoies

5                  Anna Björk Ólafsdóttir          Ölur frá Akranesi                        Leiknisliðið

6                  Elvar Einarsson                    Gjöf frá Sjávarborg                    Hofstorfan

7                  Heiðrún Ósk Eymundsdóttir   Nikulás frá Saurbæ                    Team Kerckhaert

8                  Viðar Bragason                     Lóa frá Gunnarsstöðum              Team Byko

9                  Bjarni Jónasson                    Fannar frá Hafsteinsstöðum        Hofstorfan

10                 Ísólfur Líndal Þórisson          Krummi frá Höfðabakka             Skoies/Prestige

11                 Þórarinn Eymundsson           Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Hrímnir

12                 Leynigestur                                                                           Leiknisliðið

 

                    -Hlé 15 mín-

 

13                 Guðmar Freyr Magnússon     Aðalsteinn frá Íbishóli                 Lið Flúðasveppa

14                 Fanndís Viðarsdóttir              Þytur frá Narfastöðum                Team Byko

15                 Barbara Wenzl                      Krókur frá Bæ                            Þúfur/Skoies

16                 Finnbogi Bjarnason               Úlfhildur frá Strönd                    Team Kerckhaert

17                 Arnar Bjarki Sigurðarson        Ötull frá Narfastöðum                 Lið Flúðasveppa

18                 Mette Mannseth                    Skálmöld frá Þúfum                   Þúfur/Skoies

19                 Guðmundur Karl Tryggvason Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Team Byko

20                 Valdís Ýr Ólafsdóttir             Þjóstur frá Hesti                         Hrímnir

21                 Elvar Logi Friðriksson           Griffla frá Grafarkoti                   Skoies/Prestige

22                 Snorri Dal                             Sæþór frá Stafholti                    Leiknisliðið

23                 Leynigestur                                                                           Team Kerckhaert

24                 Leynigestur                                                                           Hofstorfan