fimmtudagur, 23. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild - Uppfærðir ráslistar í skeiði

29. mars 2019 kl. 09:25

Skeiðleikar á Selfossi.

Keppni í skeiði fer fram á Brávöllum á Selfossi laugardaginn 30.mars klukkan 11:00!

Fljótir hestar og frábærir knapar etja kappi í skeiðgreinum á laugardaginn. Keppt verður í 150 metra skeiði og gæðingaskeiði. Það má segja að keppnisgreinarnar gerist ekki mikið íslenskari enda gæðingaskeið af mörgum talinn vera listgrein íslenska hestsins.

Skeiðfélagið mun sjá um framkvæmd mótsins og því nær öruggt að það gangi hratt og örugglega fyrir sig enda eru þeir Skeiðfélagsmenn sérfræðingar í því að halda skeiðleika.

 

1  Sigurður Sigurðarson                Gjóska frá Kolsholti 3                        Gangmyllan

2  Bergur Jónsson                          Vör frá Ármóti                                    Gangmyllan

3  Sigursteinn Sumarliðason           Krókus frá Dalbæ                               Lífland

4  Hans Þór Hilmarsson                  Goði frá Bjarnarhöfn                          Hrímnir/Export hestar

5  Ásmundur Ernir Snorrason         Fáfnir frá Efri-Rauðalæk                    Auðsholtshjáleiga

6  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir          Ása frá Fremri-Gufudal                      Ganghestar/Margrétarhof

7  Sylvía Sigurbjörnsdóttir                       Villingur frá Breiðholti í Flóa              Auðsholtshjáleiga

8  Helga Una Björnsdóttir                        Penni frá Eystra-Fróðholti                   Hrímnir/Export hestar

9  Arnar Bjarki Sigurðarson                     Snillingur frá Íbishóli                          Torfhús retreat

10  Konráð Valur Sveinsson                     Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II    Top Reiter

11 Árni Björn Pálsson                              Óliver frá Hólaborg           Top Reiter

12  Davíð Jónsson                                    Irpa frá Borgarnesi 11 Lífland

13 Ævar Örn Guðjónsson                        Baltasar frá Strandarhjáleigu    Gangmyllan

14  Jóhanna Margrét Snorradóttir              Hrafnhetta frá Hvannstóði    Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

15 Viðar Ingólfsson                                 Tinni frá Laxdalshofi    Hrímnir/Export hestar

16 Villiköttur                                                  Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

17  Sigurbjörn Bárðarson                          Hálfdán frá Oddhóli          Torfhús retreat

18 Bjarni Bjarnason                                 Trausti frá Þóroddsstöðum    Auðsholtshjáleiga

19  Reynir Örn Pálmason                          Rúna frá Flugumýri    Ganghestar/Margrétarhof

20 Gústaf Ásgeir Hinriksson                    Rangá frá Torfunesi    Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

21  Jakob Svavar Sigurðsson                    Kolbeinn frá Hrafnsholti   Lífland

22 Teitur Árnason                                    Sjóður frá Kirkjubæ           Top Reiter

23  John Sigurjónsson                               Messa frá Káragerði           Torfhús retreat

24 Sigurður Vignir Matthíasson               Léttir frá Eiríksstöðum    Ganghestar/Margrétarhof

                                                                                                                            

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                

1  Konráð Valur Sveinsson                     Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II            Top Reiter

1  Guðmundur Björgvinsson                   Glúmur frá Þóroddsstöðum                Lífland

2  Ævar Örn Guðjónsson                         Tígull frá Bjarnastöðum                      Gangmyllan

2  Reynir Örn Pálmason                          Hrappur frá Sauðárkróki                     Ganghestar/Margrétarhof

3  Hans Þór Hilmarsson                           Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði              Hrímnir/Export hestar

3  Ásmundur Ernir Snorrason                  Fáfnir frá Efri-Rauðalæk                    Auðsholtshjáleiga

4  Jakob Svavar Sigurðsson                     Jarl frá Kílhrauni                                Lífland

4  Gústaf Ásgeir Hinriksson                    Rangá frá Torfunesi                            Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

5  Sigurður Vignir Matthíasson                Léttir frá Eiríksstöðum                        Ganghestar/Margrétarhof

5  Árni Björn Pálsson                              Korka frá Steinnesi                             Top Reiter

6  Arnar Bjarki Sigurðarson                     Blikka frá Þóroddsstöðum                  Torfhús retreat

6  Viðar Ingólfsson                                 Lukka frá Árbæjarhjáleigu II              Hrímnir/Export hestar

7  Jóhanna Margrét Snorradóttir              Hrafnhetta frá Hvannstóði                  Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

7                                                              Lukka frá Úthlíð                                 Torfhús retreat

8  Davíð Jónsson                                     Irpa frá Borgarnesi                              Lífland

8  Bergur Jónsson                                    Sædís frá Ketilsstöðum                       Gangmyllan

9  Þórarinn Ragnarsson                           Funi frá Hofi                                      Hrímnir/Export hestar

9  Sigurður Sigurðarson                           Drift frá Hafsteinsstöðum                   Gangmyllan

10  Bjarni Bjarnason                                 Þröm frá Þóroddsstöðum    Auðsholtshjáleiga

10 Hinrik Bragason                                  Skúta frá Skák    Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir          Skemill frá Dalvík    Ganghestar/Margrétarhof

11 Sigurbjörn Bárðarson                          Vökull frá Tunguhálsi II    Torfhús retreat

12 Teitur Árnason                                    Loki frá Kvistum   Top Reiter

12  Þórdís Erla Gunnarsdóttir                    Jarl frá Þóroddsstöðum    Auðsholtshjáleiga