sunnudagur, 21. apríl 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild Cintamani í hestaíþróttum

30. janúar 2019 kl. 10:05

Árni Björn og Flaumur frá Sólvangi.

Ráslistinn í fjórgangi klár, lítur út fyrir jafna og spennandi keppni.

Fyrsta mót Meistaradeildar í hestaíþróttum hefst á fimmtudaginn með keppni í fjórgangi.


Ráslistinn er klár en fyrstur í braut er Þórarinn Ragnarsson á Spunasyninum, Leik frá Vesturkoti.


Sigurvegarinn frá því í fyrra, Jakob Svavar Sigurðsson mætir með annan hest, Herkúles frá Ragnheiðarstöðum og verður spennandi að sjá hvað þeir gera. Íslandsmeistararnir í fjórgangi, Árni Björn Pálsson og Flaumur frá Sólvangi, eru 12 í rásröðinni.


Það lítur allt út fyrir að þetta verði hörku keppni í Samskipahöllinni þar sem bestu fjórgangarar landsins etja kappi saman.


Húsið opnar kl. 17:00 en setning deildarinnar hefst kl. 18:30. Það er því nægur tími að koma snemma og njóta dýrindis veitinga í veislusal Samskipahallarinnar og taka þátt í Hesta-Quizinu þar sem glæsilegir vinningar eru í boði. 


Miðasala gengur mjög vel en mælum við með því að fólk tryggi sér miða inn á TIX.IS.  Einnig minnum við á að hægt er að horfa á deildina beint inn á oz.com/meistaradeildin en einnig verður sýnt beint frá deildinni á RÚV 2.


Ráslistinn.

1.Þórarinn Ragnarsson  Leikur frá Vesturkoti  Hrímnir/Export hestar

2.Bergur Jónsson  Glampi frá Ketilsstöðum  Gangmyllan

3Matthías Leó Matthíasson  Taktur frá Vakurstöðum  Top Reiter

4.Janus Halldór Eiríksson  Selma frá Auðsholtshjáleigu    Auðsholtshjáleiga

5.Ólafur Ásgeirsson  Glóinn frá Halakoti   Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

6.Sigursteinn Sumarliðason   Háfeti frá Hákoti   Lífland

7.Viðar Ingólfsson   Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu    Hrímnir/Export hestar

8.Ólafur Andri Guðmundsson   Gerpla frá Feti  Ganghestar/Margrétarhof

9.Arnar Bjarki Sigurðarson   Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum   Torfhús

10.Elin Holst   Frami frá Ketilsstöðum   Gangmyllan

11.Hulda Gústafsdóttir   Sesar frá Lönguskák  Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

12.Árni Björn Pálsson    Flaumur frá Sólvangi   Top Reiter

13.Ragnhildur Haraldsdóttir   Úlfur frá Mosfellsbæ   Ganghestar/Margrétarhof

14.Eyrún Ýr Pálsdóttir   Kjarval frá Blönduósi   Top Reiter

15.John Sigurjónsson   Æska frá Akureyri   Torfhús

16.Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum Ganghestar/Margrétarhof

17.Hinrik Bragason   Hrókur frá Hjarðartúni   Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

18.Olil Amble   Rauðka frá Ketilsstöðum   Gangmyllan

19.Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal   Hrímnir/Export hestar

20.Jakob Svavar Sigurðsson  Herkúles frá Ragnheiðarstöðum  Lífland

21.Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Auðsholtshjáleiga

22.Hanne Oustad Smidesang  Roði frá Hala  Torfhús

23.Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni  Auðsholtshjáleiga

24.Hanna Rún Ingibergsdóttir  Grímur frá Skógarási  Lífland