mánudagur, 10. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lokakvöld Uppsveitadeildarinnar

8. apríl 2016 kl. 11:07

Lið Hrosshaga/Sunnhvols sigraði liðakeppni Uppsveitadeildarinnar árið 2015.

Ráslistar fyrir tölt og skeið.

Lokakvöld Uppsveitadeildar Loga, Smára og Trausta fer fram í Reiðhöllinni Flúðum, föstudagskvöldið 8. apríl. Keppt verður í tölti og fljúgandi skeiði. Liðin verða kynnt kl. 19:45 og forkeppni í tölti hefst 
stundvíslega kl. 20:00.

Tölt

Nr. Lið Knapi Hestur IS númer Litur Faðir Móðir
1 Brekka / Dalsholt Kristján Ketilsson Eldur frá Gljúfri IS2007187066 Rauðstj, glófextur Kolvakur frá S.-Hofdölum Alda frá Kommu
2 Hrosshagi / Sunnuhvoll Árný Oddbjörg Oddsdóttir Tjara frá Hábæ IS2008286482 Svört Ra frá Marteinstungu Brá frá Hábæ
3 Vesturkot Ingvar Hjálmarsson Náttar frá Langsstöðum IS2008187421 Brúnn Glóðafeykir frá Halakoti Nótt frá Langsstöðum
4 Landstólpi Eiríkur Arnarsson Kolla frá Blesastöðum 1A IS2008287804 Brún Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Brattholti
5 Kílhraun Guðmann Unnsteinsson Prins frá Langholtskoti IS2002188262 Ljósjarpur Hrynjandi frá Hrepphólum Drottning frá Langholtskoti
6 Lið Límtré Vírnets Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1 IS2006188208 Jarpvindóttur Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Blástjarna frá Hrafnkelsst. 1
7 JÁVERK Linda Karlsson Bergúlfur frá Friðheimum IS2008188438 Rauður Ægir frá Litlalandi Norn frá Syðra-Skörðugili
8 Pálmatré Ragnheiður Bjarnadóttir Elding frá Laugarvatni IS2005288815 Rauðbl., glófext Þóroddur frá Þóroddsst. Blika frá Laugarvatni
9 Brekka / Dalsholt Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum IS2005188504 Brúnn Hárekur frá Torfastöðum Rán frá Torfastöðum
10 Hrosshagi / Sunnuhvoll Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi IS2009166213 Rauður Mídas frá Kaldbak Gletta frá Torfunesi
11 Vesturkot Lárus Sindri Lárusson Kotra frá Steinnesi IS2008256298 Brún Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
12 Landstólpi Gunnlaugur Bjarnason Villimey frá Húsatóftum 2a IS2008287947 Fífilbleik Krákur frá Blesastöðum 1A Viðja frá Hoftúni
13 Kílhraun Guðjón Hrafn Sigurðsson Blæja frá Minni-Borg IS2009288762 Brúnskjótt Demantur frá Minni-Borg Bý frá Hveragerði
14 Lið Límtré Vírnets Bragi Viðar Gunnarsson Yrsa frá Túnsbergi IS2010288282 Rauð, halastj., glóf. Hljómur frá Túnsbergi Storð frá Hreiðurborg
15 JÁVERK Guðrún S. Magnúsdóttir Hvati frá Bræðratungu IS2007188526 Rauðbl., glófextur. Leiknir frá Vakurstöðum Sif frá Bræðratungu
16 Pálmatré Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum IS2007288741 Dökkjörp Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
17 Brekka / Dalsholt Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti IS2006201184 Rauð Orri frá Þúfu í Landeyjum Koldís frá Kjarnholtum II
18 Hrosshagi / Sunnuhvoll Sólon Morthens Ólína frá Skeiðvöllum IS2010286682 Brún Orri frá Þúfu í Landeyjum Ósk frá Ey I
19 Vesturkot Rósa Birna Þorvaldsdóttir Glæsir frá Brú IS2008188431 Brúnskjótt Borgfjörð frá Runnum Viðja frá Brú
20 Landstólpi Hermann Þór Karlsson Rosi frá Efri-Brúnavöllum I IS2008187976 Móálóttur Möller frá Blesastöðum 1A Dama frá Lönguhlíð
21 Kílhraun Björgvin Ólafsson Aðall frá Hrepphólum IS2008188170 Gráblesóttur Stáli frá Kjarri Fluga frá Hrepphólum
22 Lið Límtré Vírnets Jón William Bjarkason Stjörnunótt frá Litlu Gröf IS2007257483 Móbr.,tvístj,leistótt. Stjörnufákur frá St.-Gröf ytri Nótt frá Mosfellsbæ
23 JÁVERK Líney Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti IS2005188475 Brúnn Aron frá Strandarhöfði Perla frá Bringu
24 Pálmatré Matthías Leó Matthíasson Dáð frá Jaðri IS2007288338 Rauðglófext Stígandi frá Stóra-Hofi Glóð frá Feti

Skeið

Nr Lið Knapi Hestur IS númer Litur Faðir Móðir
1 Vesturkot Ingvar Hjálmarsson Dama frá Fjalli 2 IS2006282902 Jarpskjótt Kraftur frá Bringu Venus frá Hrútafelli
2 Pálmatré Ragnheiður Bjarnadóttir Blikka frá Þóroddsstöðum IS2006288809 Fífilbleikstjörnótt Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
3 Hrosshagi / Sunnuhvoll Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ IS2008187722 Brúnn Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
4 Landstólpi Bjarni Birgisson Garún frá Blesastöðum 2A IS2006287877 Bleik Aron frá Strandarhöfði Glíma frá Kjarnholtum I
5 Brekka / Dalsholt Emil Þorvaldur Sigurðsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 IS1998186954 Rauður Fengur frá Skollagróf Lipurtá frá Þverá, Skíðadal
6 Kílhraun Guðmann Unnsteinsson Drótt frá Langholtskoti IS2009288261 Grá Tónn frá Austurkoti Drottning frá Langholtskoti
7 Lið Límtré Vírnets Bragi Viðar Gunnarsson Ketill frá Selfossi IS2004187755 Rauðskjóttur Illingur frá Tóftum Dama frá Selfossi
8 JÁVERK Karítas Ármann Hruni frá Friðheimum IS2003188436 Móálóttur Spuni frá Miðsitju Hrina frá Ketilsstöðum
9 Vesturkot Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi IS2009287041 Brún Stáli frá Kjarri Löpp frá Hvammi
10 Pálmatré Guðjón Sigurðsson Glæsir frá Ásatúni IS1999188266 Móbrúnn Þór frá Prestsbakka Nótt frá Ásatúni
11 Hrosshagi / Sunnuhvoll Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum IS2008282336 Rauð Arður frá Brautarholti Krúna frá Kjartansstöðum
12 Landstólpi Gunnlaugur Bjarnason Flipi frá Haukholtum IS2005188158 Rauðtvístjörnóttur Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum
13 Brekka / Dalsholt Kristján Ketilsson Frár frá Fákshólum IS2009181418 Brúnn Galsi frá Sauðárkróki Fluga frá Hala
14 Kílhraun Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð IS2009288421 Brún Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum
15 Lið Límtré Vírnets Jón William Bjarkason Maístjarna frá Egilsstaðakoti IS2008287465 Rauðstjörnótt Kinnskær frá Selfossi Kviða frá Egilsstaðakoti
16 JÁVERK Gústaf Loftsson Glúmur frá Ytra-Skörðugili II IS1998157557 Grár Kjói frá Brimnesi Hæra frá Ytra-Skörðugili
17 Vesturkot Lárus Sindri Lárusson Dofri frá Steinnesi IS2005156292 Jarpur Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dáð frá Steinnesi
18 Pálmatré Matthías Leó Matthíasson Krapi frá Fremri-Gufudal IS2009145001 Rauðskjóttur Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi
19 Hrosshagi / Sunnuhvoll Árný Oddbjörg Oddsdóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi IS1998186009 Brúnstjörnóttur Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
20 Landstólpi Matthildur M. Guðmundsdóttir Gítar frá Húsatóftum IS2004187878 Leirljós Þrenning frá Húsatóftum
21 Brekka / Dalsholt Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ IS2006257301 Brúnstjörnótt Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
22 Kílhraun Guðjón Hrafn Sigurðsson Hrafnhetta frá Minni-Borg IS2007288770 Brúnskjótt, höttótt Fjarki frá Feti Lísa frá Þorlákshöfn
23 Lið Límtré Vírnets Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson Bára frá Stafholti IS2009225726 Rauðstjörnótt Kaldi frá Meðalfelli Bylgja frá Egilsstöðum 1
24 JÁVERK Linda Karlsson Súper-Stjarni frá St.-Ásgeirsá IS2003155023 Rauðstjörnótt Örvar frá Garðabæ Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá