sunnudagur, 19. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

LÍFStöltið

25. apríl 2014 kl. 10:55

LÍFStöltið. Mynd: Facebooksíða Harðar

Niðurstöður

LÍFStöltið fór fram í gær og kepptur þar flottar konur. Hér fyrir neðan birtast niðurstöður frá mótinu

A-úrslit opinn flokkur:

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Bragur frá Seljabrekku 7,78 
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 7,11 
3 Sara Sigurbjörnsdóttir / Frétt frá Oddhóli 7,06 
4 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,44 
5 Hugrún Jóhannesdóttir / Tónn frá Austurkoti 6,39

A-úrslit Meira vanar:

1 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 6,61 R 
2 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,61 R 
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 6,22 H 
4 Jessica Elisabeth Westlund / Folda frá Dallandi 6,22 H 
5 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 6,17 
6 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 5,94

B-úrslit meira vanar:

1 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 6,17 
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Meiður frá Miðsitju 6,00 
3 Margrét Freyja Sigurðardóttir / Ómur frá Hrólfsstöðum 5,56 H 
4 Sandra Pétursdotter Jonsson / Fjöður frá Dallandi 5,56 H 
5 Brynhildur Þorkelsdóttir / Ráðhildur frá Reynisvatni 5,44

A-úrslit minna vanar:

1 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 6,44 
2 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 6,17 
3 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,94 
4 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,89 
5-6 Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku 5,72 
5-6 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 5,72

B-úrslit Minna vanar:

1 Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku 5,72 
2 Unnur Sigurþórsdóttir / Tangó frá Síðu 5,61 
3 Helena Kristinsdóttir / Glóðar frá Skarði 5,06 
4 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Gleði frá Mosfellsbæ 5,00 
5 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir / Lóðar frá Tóftum 4,89

A-úrslit byrjendaflokkur:

1 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Staka frá Stóra-Ármóti 6,00 
2 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Örn frá Holtsmúla 1 5,92 
3 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 5,83 
4 Margrét S Sveinbjörnsdóttir / Klara frá Skák 5,58 
5 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,33 
6 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Sæþór frá Forsæti 2,83

B-úrslit byrjendaflokkur:

1 Margrét S Sveinbjörnsdóttir / Klara frá Skák 5,83 
2 Brynja Blumenstein / Bakkus frá Söðulsholti 5,75 
3 Rut Margrét Guðjónsdóttir / Lundi frá Vakurstöðum 5,42 H 
4 Jóna Ingvarsdóttir / Sverrir frá Feti 5,42 H 
5 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Róða frá Reynisvatni 4,50

Úrslit forkeppni opinn flokk:

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Bragur frá Seljabrekku 7,30 
2 Sara Sigurbjörnsdóttir / Frétt frá Oddhóli 6,90 
3 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 6,57 
4 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,50 
5 Hugrún Jóhannesdóttir / Tónn frá Austurkoti 6,27 
6 Anna Rebecka Wohlert / Hrafnagaldur frá Hvítárholti 6,20 
7 Sonja Noack / Lyfting frá Miðkoti 6,10 
8 Kristín Magnúsdóttir / Hrefna frá Búlandi 5,83 
9 Ragnheiður Þorvaldsdóttir / Svali frá Hvítárholti 5,70 
10 Kristín Magnúsdóttir / Pía frá Hrísum 5,23

Úrslit forkeppni meira vanar:

1 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,50 
2 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 6,07 
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 6,00 
4 Jessica Elisabeth Westlund / Folda frá Dallandi 5,93 
5 Kristín Ingólfsdóttir / Krummi frá Kyljuholti 5,90 
6 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 5,73 
7 Margrét Freyja Sigurðardóttir / Ómur frá Hrólfsstöðum 5,63 
41860 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Meiður frá Miðsitju 5,60 
41860 Brynhildur Þorkelsdóttir / Ráðhildur frá Reynisvatni 5,60 
10 Sandra Pétursdotter Jonsson / Fjöður frá Dallandi 5,57 
11 Lýdía Þorgeirsdóttir / Smári frá Forsæti 5,50 
12 Tinna Rut Jónsdóttir / Bubbi frá Þingholti 5,40 
13 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi 5,07

Úrslit forkeppni T3 minna vanar:

1 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,87 
2 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 5,70 
41702 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 5,63 
41702 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,63 
5 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,57 
6 Unnur Sigurþórsdóttir / Tangó frá Síðu 5,50 
7 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 5,23 
41860 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,17 
41860 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Gleði frá Mosfellsbæ 5,17 
10 Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku 5,03 
11 Helena Kristinsdóttir / Glóðar frá Skarði 4,97 
12 Borghildur Gunnarsdóttir / Sigla frá Hrísdal 4,73 
13 Anna Björk Eðvarðsdóttir / Þóra frá Margrétarhofi 4,70 
14 Berglind Karlsdóttir / Buska frá Kvíarholti 4,50 
15 Katrín Sif Ragnarsdóttir / Dögun frá Gunnarsstöðum 4,43 
16 Nadía Katrín Banine / Harpa frá Ólafsbergi 4,37 
17 Sandra Kristín Davíðsd Lynch / Flinkur frá Koltursey 3,73

Úrslit forkeppni T7 Byrjendur:

1 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Sæþór frá Forsæti 6,20 
2 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 5,77 
3 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Staka frá Stóra-Ármóti 5,57 
4 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Örn frá Holtsmúla 1 5,53 
5 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,47 
6 Margrét S Sveinbjörnsdóttir / Klara frá Skák 5,27 
7 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Róða frá Reynisvatni 5,23 
8 Jóna Ingvarsdóttir / Sverrir frá Feti 5,20 
9 Rut Margrét Guðjónsdóttir / Lundi frá Vakurstöðum 5,17 
10 Brynja Blumenstein / Bakkus frá Söðulsholti 5,10 
11 Halldóra Einarsdóttir / Kórína frá Akureyri 4,97 
12 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Eldey frá Útey 2 4,83 
13 Sigrún Björg Eyjólfsdóttir / Kolmar frá Miðdal 4,70 
14-15 Jórunn Magnúsdóttir / Freyja frá Oddgeirshólum 4,67 
14-15 Valgerður J Þorbjörnsdóttir / Megas frá Oddhóli 4,67 
16 Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir / Ás frá Akrakoti 4,43 
17-18 Bjarney Eiríksdóttir / Dynur frá Útnyrðingsstöðum 4,20 
17-18 Frederike Laustroer / Kvistur frá Heiði 4,20 
19 Hafdís Svava Níelsdóttir / Sveipur frá Árbæ 3,93 
20 Erna Bjarnadóttir / Erpur frá Ytra-Dalsgerði 3,87 
21 Hólmfríður Halldórsdóttir / Grímhildur frá Skáney 3,77 
22-23 Heiðveig Magnúsdóttir / Stjarna frá Hvoli 3,60 
22-23 Alexandra Stegeman / Hersir frá Kjarnholtum I 3,60 
24 Rósbjörg Jónsdóttir / Nótt frá Kommu 3,23 
25 Thelma Rut Davíðsdóttir / Fókus frá Syðra-Skörðugili 2,87 
26 Björk Gísladóttir / Tinna frá Borgarnesi 0,00