fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Líflandsmótið tókst frábærlega vel

19. apríl 2010 kl. 22:59

Líflandsmótið tókst frábærlega vel

Líflandsmót Æskulýðsdeildar Fáks var haldið í reiðhöllinni í Víðidal í gær sunnudag. Mótið hefur verið haldið í á annan áratug og alltaf hefur styrktaraðilinn verið sá sami, þá áður hafi hann heitið MR-búðin. Lífland styrkti mótið glæsilega og gaf að auki einum heppnum þátttakanda hnakkinn MB Rider með öllu. Sú heppna var dregin úr hatti þar sem öll nöfn keppenda á mótinu voru fyrir. Sú sem hlaut hnakkinn var Lilja Ósk Alexandersdóttir í Herði.

Það er unun að horfa á ungu kynslóðirnar okkar sýna hvað í þeim og hestunum þeirra býr og þau gefa hinum fullorðnu ekkert eftir. Þau mæta með hesta sína þrautþjálfaða og búa oft yfir mikilli reynslu á keppnisvellinum.

Æskulýðsdeildin vill þakka Líflandi, dómurum, starfsmönnum, knöpum og gestum fyrir frábæran dag í gær, allt gekk snurðulaust fyrir sig og við hlökkum til að fá ykkur á Líflandsmótið að ári.

Allar niðurstöður mótsins:

Pollar teymdir - tölt           
Knapi    Aldur knapa    Hestur    Litur hests og aldur
Kolka Rist    5 ára    Eldur frá Skammbeinsstöðum     Rauður 9 vetra
Eygló Hildur Ásgeirsdóttir    5 ára    Sæli    Rauður 9 vetra
Bertha Marín Róbertsdóttir    6 ára    Megas frá Skyggni    Jarpur 9 vetra
Auður Rós Þormóðsdóttir    5 ára    Gyðja frá Kaðlastöðum    Grá 13 vetra
Freydís Lilja Þormóðsdóttir    3 ára    Vindur frá Vakurstöðum    Vindóttur 8 vetra
Sveinn Sölvi Petersen     5 ára    Ýmir frá Heiði    Rauður 18 vetra
           
Pollar tvígangur           
Knapi    Aldur knapa    Hestur    Litur hests og aldur
Maríanna Sól Hauksdóttir    9 ára    Faxi frá Sogni 2    Rauðglófextur 23 vetra
Hekla Rist    8 ára    Vafi frá Indriðastöðum    Jarpur 18 vetra
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir    7 ára    Stakur frá Jarðbrú    Rauður 10 vetra
Hákon Dan Ólafsson    8 ára    Fengur frá Brattholti    Brúnn 16 vetra
Þórunn Björgvinsdóttir    8 ára    Goði frá Blesastöðum    Brúnstjörnóttur 13 vetra
Dagur Ingi Axelsson    7 ára    Grafík frá Svalbarði    Móálótt 8 vetra
           
Pollar tölt           
Knapi    Aldur knapa    Hestur    Litur hests og aldur
Hekla Rist    8 ára    Vafi frá Indriðastöðum    Jarpur 18 vetra
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir    7 ára    Stakur frá Jarðbrú    Rauður 10 vetra
Þórunn Björgvinsdóttir    8 ára    Goði frá Blesastöðum    Brúnstjörnóttur 13 vetra
Dagur Ingi Axelsson    7 ára    Grafík frá Svalbarði    Móálótt 8 vetra
Maríanna Sól Hauksdóttir    9 ára    Faxi frá Sogni 2    Rauðglófextur 23 vetra

 




Töltkeppni                       
A úrslit Ungmennaflokkur -                        
                       
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:   
    Félag:        Fákur           
  Sæti           Keppandi               
1           Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum        7,06        
2           Skúli Þór Jóhannsson / Þrá frá Tungu        6,83        
3           Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi        6,56        
4           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1        6,44        
5           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka        6,33        



Töltkeppni                       
Forkeppni Ungmennaflokkur -                        
                       
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:   
    Félag:        Fákur           
  Sæti           Keppandi               
1           Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum        6,63        
2           Skúli Þór Jóhannsson / Þrá frá Tungu        6,43        
3           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1        6,23        
4           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka        6,13        
5           Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi        6,00        
6           Aníta Ólafsdóttir Releford / Völur frá Árbæ        5,87        
7           Erna Guðrún Björnsdóttir / Púki frá Eyrarbakka        5,77        


Töltkeppni                                   
A úrslit Unglingaflokkur -                                    
                                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar            Dags.:    18.4.2010       
    Félag:        Fákur                       
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn                   
1           Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal            6,72    
2           Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1            6,50        
3-4           Brynja Kristinsdóttir / Fiðla frá Gunnlaugsstöðum            6,44    
3-4           Rakel Jónsdóttir / Spyrna frá Vorsabæ II            6,44        
5           Svandís Lilja Stefánsdóttir / Máni frá Skipanesi            6,33    
6           Halldóra Baldvinsdóttir / Hjálprekur frá Torfastöðum            6,22                


Töltkeppni                   
B úrslit Unglingaflokkur -                    
                   
  Sæti           Keppandi           
1           Halldóra Baldvinsdóttir / Hjálprekur frá Torfastöðum        6,28    
2           Gabríel Óli Ólafsson / Sunna frá Læk        6,06    
3           Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum        6,00    
4           Ragna Brá Guðnadóttir / Glotti frá Fróni        5,78    
5           Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti        5,72    

Töltkeppni                       
Forkeppni Unglingaflokkur -                        
                       
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:   
    Félag:        Fákur           
  Sæti           Keppandi               
1           Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal        6,30        
2-3           Rakel Jónsdóttir / Spyrna frá Vorsabæ II        6,27        
2-3           Brynja Kristinsdóttir / Fiðla frá Gunnlaugsstöðum        6,27        
4           Svandís Lilja Stefánsdóttir / Máni frá Skipanesi        6,13        
5           Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1        6,07        
6-7           Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum        5,83        
6-7           Gabríel Óli Ólafsson / Sunna frá Læk        5,83        
8           Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti        5,80        
9-10           Ragna Brá Guðnadóttir / Glotti frá Fróni        5,77        
9-10           Halldóra Baldvinsdóttir / Hjálprekur frá Torfastöðum        5,77        
11-12           Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili        5,73        
11-12           Kristín Ísabella Karelsdóttir / Klængur frá Jarðbrú        5,73        
13-14           Ólöf Rún Sigurðardóttir / Gúndi frá Krossi        5,70        
13-14           Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum        5,70        
15           Nína María Hauksdóttir / Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum        5,67    
16           Sóley Þórsdóttir / Ró frá Mykjunesi        5,37        
17           Andrea Jónína Jónsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum        5,23        
18           Harpa Snorradóttir / Sæla frá Stafafelli        5,20        
19           Steinunn Elva Jónsdóttir / Hrammur frá Galtastöðum        5,07        
20           Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg        0,57        



Töltkeppni                                   
A úrslit Barnaflokkur -                                    
                                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar            Dags.:    18.4.2010       
    Félag:        Fákur                       
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn                   
1           Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II    6,33 - sigraði bráðabana
1           Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda            6,33    
1           Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal            6,33    
4           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum            6,28        
5-6           Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi            6,11        
5-6           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu            6,11            
7           Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu            6,06                

Töltkeppni                               
B úrslit Barnaflokkur -                                
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum            6,17        
2           Snorri Egholm Þórsson / Fengur frá Blesastöðum 1A            6,00    
3           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hrönn frá Árbakka            5,72    
4           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sproti frá Múla 1            5,39    

Töltkeppni                       
Forkeppni Barnaflokkur -                        
                       
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:   
    Félag:        Fákur           
  Sæti           Keppandi               
1           Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal        6,03        
2           Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda        6,00        
3           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu        5,93        
4           Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi        5,73        
5-8           Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu        5,63        
5-8           Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II        5,63        
5-8           Snorri Egholm Þórsson / Fengur frá Blesastöðum 1A        5,57        
5-8           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum        5,57        
9           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hrönn frá Árbakka        5,43        
10           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sproti frá Múla 1        5,13        
11           Herborg Vera Leisdóttir / Hringur frá Hólkoti        5,07        
12           Viktor Aron Adolfsson / Assa frá Búlandi        5,00        
13           Bríet Guðmundsdóttir / Svalur frá Hlemmiskeiði 1A        4,90        
14           Móeiður Svala Magnúsdóttir / Emma frá Eskiholti II        4,87        
15           Svanberg Óskarsson / Eljar frá Oddhóli        4,63        
16           Harpa Rut Sigurgeirsdóttir / Amor frá Hellu        3,83        



Fjórgangur                               
A úrslit Ungmennaflokkur -                                
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Skúli Þór Jóhannsson / Urður frá Skógum            6,83        
2           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1            6,37    
3           Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Fönn frá Síðu            6,20        
4           Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli            6,17    
5           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka            5,97    
6           Rúna Helgadóttir / Suðri frá Reykjavík            5,10        

Fjórgangur                   
Forkeppni Ungmennaflokkur -                    
                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:
    Félag:        Fákur       
  Sæti           Keppandi           
1           Skúli Þór Jóhannsson / Urður frá Skógum        6,37    
2           Rúna Helgadóttir / Suðri frá Reykjavík        6,17    
3           Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1        6,07    
4           Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli        5,93    
5-6           Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Fönn frá Síðu        5,87    
5-6           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka        5,87    
7           Sigrún Torfadóttir Hall / Rjóður frá Dallandi        5,70    
8           Ragnar Tómasson / Hrannar frá Efri-Gegnishólum        5,67    
9           Jón Steinar Þorsteinsson / Mergur frá Sandhólaferju        5,23    

   

Fjórgangur                               
A úrslit Unglingaflokkur -                                
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn               
1           Rakel Jónsdóttir / Freyja frá Brekkum 2            6,67        
2           Ásta Björnsdóttir / Glaumur frá Vindási            6,40        
3           Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum            6,33    
4          Steinunn Arinbjarnardóttir / Korkur frá Þúfum        6,27
5-6       Svandís Lilja Stefánsdóttir / Máni frá Skipanesi            6,20    
5-6      Gabríel Óli Ólafsson / Sunna frá Læk            6,20            
7          Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum            6,13            
       

Fjórgangur                           
B úrslit Unglingaflokkur -                            
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn           
1           Svandís Lilja Stefánsdóttir / Máni frá Skipanesi            6,27    
2           Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti            6,23    
3           Nína María Hauksdóttir / Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum        6,07    
4           Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili            6,03    
5           Kristín Ísabella Karelsdóttir / Klængur frá Jarðbrú            5,90    


Fjórgangur                       
Forkeppni Unglingaflokkur -                        
 Sæti           Keppandi               
1           Rakel Jónsdóttir / Freyja frá Brekkum 2        6,30        
2           Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum        6,07        
3-6           Ásta Björnsdóttir / Glaumur frá Vindási        6,03        
3-6           Gabríel Óli Ólafsson / Sunna frá Læk        6,03        
3-6           Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum        6,03        
3-6           Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum        6,03        
7           Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti        5,97        
8-10           Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili        5,93        
8-10           Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal        5,93        
8-10           Svandís Lilja Stefánsdóttir / Máni frá Skipanesi        5,93        
11-12           Kristín Ísabella Karelsdóttir / Klængur frá Jarðbrú        5,90        
11-12           Nína María Hauksdóttir / Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum        5,90    
13-14           Brynja Kristinsdóttir / Venus frá Breiðstöðum        5,77        
13-14           Andrea Jónína Jónsdóttir / Riddari frá Vakurstaðir        5,77        
15-16           Halldóra Baldvinsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum        5,73        
15-16           Ólöf Rún Sigurðardóttir / Gúndi frá Krossi        5,73        
17           Arnar Heimir Lárusson / Sirkus frá Þingeyrar        5,70        
18           Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti        5,63        
19           Ragna Brá Guðnadóttir / Glotti frá Fróni        5,53        
20           Steinunn Elva Jónsdóttir / Hrammur frá Galtastöðum        5,40        
21           Harpa Snorradóttir / Sæla frá Stafafelli        5,10        
22           Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1        4,80


Fjórgangur                           
A úrslit Barnaflokkur -                            
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn           
1           Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II            6,50        
2           Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda            6,13    
3           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum            6,04    
4           Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II            6,00        
5-6           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu            5,88
5-6           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hrönn frá Árbakka            5,88    
       


Fjórgangur                           
B úrslit Barnaflokkur -                            
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn           
1           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum            6,10    
2           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum            5,70        
3           Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu            5,57        
4           Snorri Egholm Þórsson / Fengur frá Blesastöðum 1A            5,53    
5           Gyða Helgadóttir / Víðir frá Holtsmúla 1            5,40        
   

Fjórgangur                   
Forkeppni Barnaflokkur -                    
                   
  Sæti           Keppandi           
1           Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II        6,33    
2           Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu        5,97    
3-4           Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda        5,77    
3-4           Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II        5,77    
5           Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hrönn frá Árbakka        5,63    
6           Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum        5,57    
7-8           Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu        5,53    
7-8           Snorri Egholm Þórsson / Fengur frá Blesastöðum 1A        5,53    
9           Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum        5,47    
10           Gyða Helgadóttir / Víðir frá Holtsmúla 1        5,27    
11           Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Blær frá Einarsnesi        5,17    
12           Svanberg Óskarsson / Eljar frá Oddhóli        5,03    
13           Móeiður Svala Magnúsdóttir / Emma frá Eskiholti II        5,00    
14           Harpa Rut Sigurgeirsdóttir / Amor frá Hellu        4,77    
15           Viktor Aron Adolfsson / Assa frá Búlandi        4,73    
16           Konráð Axel Gylfason / Nn frá Leysingjastöðum II        4,37    




Fimmgangur                           
A úrslit Unglingaflokkur -                            
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn           
1           Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi            5,79    
2           Andri Ingason / Glampi frá Hömrum II            5,60        
3           Bjarki Freyr Arngrímsson / Súkkó frá Kálfhóli 2            4,62    
4           Birta Ingadóttir / Vafi frá Breiðabólsstað            4,36        
5           Nína María Hauksdóttir / Mökkur frá Flugumýri            4,12        

Fimmgangur                   
Forkeppni Unglingaflokkur -                    
                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:
    Félag:        Fákur       
  Sæti           Keppandi           
1           Andri Ingason / Glampi frá Hömrum II        5,50    
2           Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi        4,90    
3           Bjarki Freyr Arngrímsson / Súkkó frá Kálfhóli 2        4,37    
4           Nína María Hauksdóttir / Mökkur frá Flugumýri        4,23    
5           Birta Ingadóttir / Vafi frá Breiðabólsstað        4,13    


Fimmgangur                                   
A úrslit Ungmennaflokkur -                                    
                                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar            Dags.:    18.4.2010       
    Félag:        Fákur                       
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn                   
1           Kári Steinsson / Óli frá Feti            6,21            
2           Aníta Ólafsdóttir Releford / Völur frá Árbæ            6,05        
3           Erla Katrín Jónsdóttir / Mylla frá Flögu            5,88        
4           Leó Hauksson / Kolbakur frá Vestra-Fíflholti            5,38        
5           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Snær frá Laugabóli            3,95    

Fimmgangur                   
Forkeppni Ungmennaflokkur -                    
                   
    Mót:        IS2010FAK032 - Líflandsmót Æskulýðsdeildar        Dags.:
    Félag:        Fákur       
  Sæti           Keppandi           
1           Kári Steinsson / Óli frá Feti        6,10    
2           Leó Hauksson / Kolbakur frá Vestra-Fíflholti        5,90    
3           Erla Katrín Jónsdóttir / Mylla frá Flögu        5,57    
4           Lilja Ósk Alexandersdóttir / Snær frá Laugabóli        5,27    
5           Aníta Ólafsdóttir Releford / Völur frá Árbæ        4,83    
6           Margrét Ríkharðsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka        4,63