fimmtudagur, 20. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Líflandsmót - dagskrá og ráslistar

16. apríl 2010 kl. 17:01

Líflandsmót - dagskrá og ráslistar

Líflandsmót Æskulýðsdeildar Fáks verður haldið í Reiðhöllinni í Víðidal á sunnudaginn kemur, 18.apríl. Mótið hefst kl. 9:00. Hér fyrir neðan má sjá ráslista mótsins. Athugasemdir og breytingar sendist á hildakaren@simnet.is sem fyrst. Dagskráin verður birt á netmiðlum hestamanna í kvöld, sem og á www.fakur.is.

Vonumst til að sjá sem flesta stuðningsmenn og áhorfendur á pöllunum á sunnudaginn!

Æskulýðsdeild Fáks
 

Dagskrá Líflandsmóts 2010

Sunnudagur 18. apríl


Forkeppni   

09:00    4 gangur ungmenna
09:25    4 gangur unglinga
10:20    4 gangur barna   

10:55    kaffihlé

Forkeppni frh.
11:20    5 gangur ungmenna   
11:45    5 gangur unglinga   
12:00    tölt barna
12:35    tölt unglinga
13:20    tölt ungmenna

13:35    matarhlé   

14:20    teymdir pollar
14:30    tölt polla
14:45    2 gangur polla

B- úrslit   
15:00    4 gangur barna
15:30    4 gangur unglinga   

16:00    Þátttökuverðlaun dregin út


16:05    tölt barna
16:25    tölt unglinga

16:50    kaffihlé

A-úrslit   
17:15    4 gangur barna
17:45    4 gangur unglinga   
18:15    4 gangur ungmenna       
18:45    5 gangur unglinga
19:15    5 gangur ungmenna
19:45    tölt barna   
20:05    tölt unglinga
20:25    tölt ungmenna
20:45  áætluð mótslok
 

Ráslisti    


Pollar teymdir - tölt       
Knapi    Aldur knapa    Hestur
Kolka Rist    5 ára    Eldur frá Skammbeinsstöðum
Eygló Hildur Ásgeirsdóttir    5 ára    Sæli
Bertha Marín Róbertsdóttir    6 ára    Megas frá Skyggni
Auður Rós Þormóðsdóttir    5 ára    Gyðja frá Kaðlastöðum
Freydís Lilja Þormóðsdóttir    3 ára    Vindur frá Vakurstöðum
Björgvin Thor Björnsson    5 ára    Frigg frá Mörðuvöllum
Sveinn Sölvi Petersen     5 ára    Ýmir frá Heiði
Þorbjörg Oddný Kristjánsdóttir    6 ára       Erill frá Leifsstöðum  
       
Pollar tvígangur       
Knapi    Aldur knapa    Hestur
Maríanna Sól Hauksdóttir    9 ára    Faxi frá Sogni 2
Hekla Rist    8 ára    Vafi frá Indriðastöðum
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir    7 ára    Stakur frá Jarðbrú
Selma María Jónsdóttir    8 ára    Dagga frá Reykhólum
Hákon Dan Ólafsson    8 ára    Fengur frá Brattholti
Þórunn Björgvinsdóttir    8 ára    Goði frá Blesastöðum
Dagur Ingi Axelsson    7 ára    Grafík frá Svalbarði
       
Pollar tölt       
Knapi    Aldur knapa    Hestur
Selma María Jónsdóttir    8 ára    Dagga frá Reykhólum
Hekla Rist    8 ára    Vafi frá Indriðastöðum
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir    7 ára    Stakur frá Jarðbrú
Þórunn Björgvinsdóttir    8 ára    Goði frá Blesastöðum
Dagur Ingi Axelsson    7 ára    Grafík frá Svalbarði
Maríanna Sól Hauksdóttir    9 ára    Faxi frá Sogni 2

                      

Fimmgangur                           
Ungmennaflokkur     
                      
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Margrét Ríkharðsdóttir        Stilkur frá Höfðabakka    Fákur   
2    1    V    Aníta Ólafsdóttir Releford        Völur frá Árbæ    Fákur   
3    1    V    Kári Steinsson        Óli frá Feti    Fákur   
4    2    V    Lilja Ósk Alexandersdóttir        Snær frá Laugabóli    Hörður   
5    3    H    Leó Hauksson        Kolbakur frá Vestra-Fíflholti    Hörður   
6    3    H    Erla Katrín Jónsdóttir        Mylla frá Flögu    Fákur   

Fimmgangur                           
Unglingaflokkur   
                       
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Nína María Hauksdóttir        Mökkur frá Flugumýri    Fákur   
2    1    V    Bjarki Freyr Arngrímsson        Súkkó frá Kálfhóli 2    Fákur   
3    1    V    Birta Ingadóttir        Vafi frá Breiðabólsstað    Andvari   
4    2    V    Andri Ingason        Glampi frá Hömrum II    Andvari   
5    2    V    Klara Sveinbjörnsdóttir        Abel frá Hlíðarbergi    Faxi   

Fjórgangur                           
Ungmennaflokkur       
                   
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Ragnar Tómasson        Hrannar frá Efri-Gegnishólum    Fákur   
2    1    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Fönn frá Síðu    Andvari   
3    1    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Fleygur frá Vorsabæ 1    Fákur   
4    2    V    Sigrún Torfadóttir Hall        Rjóður frá Dallandi    Fákur   
5    2    V    Lárus Sindri Lárusson        Þokkadís frá Efra-Seli    Andvari   
6    2    V    Skúli Þór Jóhannsson        Urður frá Skógum    Sörli   
7    3    H    Jón Steinar Þorsteinsson        Mergur frá Sandhólaferju    Fákur   
8    4    V    Rúna Helgadóttir        Suðri frá Reykjavík    Fákur   
9    4    V    Lilja Ósk Alexandersdóttir        Gutti Pet frá Bakka    Hörður   

Fjórgangur                           
Unglingaflokkur  
                         
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Rakel Jónsdóttir        Freyja frá Brekkum 2    Fákur   
2    1    V    Brynja Kristinsdóttir        Venus frá Breiðstöðum    Sörli   
3    1    V    Hulda Kolbeinsdóttir        Nemi frá Grafarkoti    Hörður   
4    2    V    Ásta Björnsdóttir        Glaumur frá Vindási    Sörli   
5    2    V    Kristín Ísabella Karelsdóttir        Klængur frá Jarðbrú    Fákur   
6    2    V    Gabríel Óli Ólafsson        Sunna frá Læk    Fákur   
7    3    V    Þórunn Þöll Einarsdóttir        Mozart frá Álfhólum    Fákur   
8    3    V    Nína María Hauksdóttir        Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum    Fákur   
9    3    V    Halldóra Baldvinsdóttir        Dúx frá Útnyrðingsstöðum    Fákur   
10    4    V    Klara Sveinbjörnsdóttir        Óskar frá Hafragili    Faxi   
11    4    V    Steinunn Elva Jónsdóttir        Hrammur frá Galtastöðum    Andvari   
12    5    H    Ólöf Rún Sigurðardóttir        Gúndi frá Krossi    Faxi   
13    5    H    Helena Ríkey Leifsdóttir        Jökull frá Hólkoti    Gustur   
14    5    H    Lilja Dís Kristjánsdóttir        Elding frá Ytra-Vallholti    Hörður   
15    6    V    Alexander Ísak Sigurðsson        Atlas frá Tindum    Andvari   
16    6    V    Hulda Katrín Eiríksdóttir        Krákur frá Skjálg    Fákur   
17    6    V    Ellen María Gunnarsdóttir        Lyfting frá Djúpadal    Andvari   
18    7    V    Hervar Hlíðdal Þorvaldsso        Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A    Máni   
19    7    V    Steinunn Arinbjarnardótti        Korkur frá Þúfum    Fákur   
20    7    V    Andri Ingason        Björk frá Þjóðólfshaga 1    Andvari   
21    8    V    Andrea Jónína Jónsdóttir        Gyðja frá Kaðlastöðum    Fákur   
22    8    V    Sigrún Rós Helgadóttir        Biskup frá Sigmundarstöðum    Faxi   
23    8    V    Svandís Lilja Stefánsdóttir        Máni frá Skipanesi    Dreyri   
24    9    V    Arnar Heimir Lárusson        Kolskör frá Enni    Andvari   
25    9    V    Harpa Snorradóttir        Sæla frá Stafafelli    Hörður   
26    9    V    Rebekka Rut Petersen        Magni frá Reykjavík    Fákur   
27    10    V    Ragna Brá Guðnadóttir        Glotti frá Fróni    Fákur   
28    10    V    Hrafn H.Þorvaldsson        Nn frá Ási 1    Fákur   

Fjórgangur                           
Barnaflokkur  
                         
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Gyða Helgadóttir        Víðir frá Holtsmúla 1    Faxi   
2    1    V    Arnór Dan Kristinsson        Fögnuður frá Vatnsenda    Fákur   
3    1    V    Svanberg Óskarsson        Eljar frá Oddhóli    Fákur   
4    2    V    Viktor Aron Adolfsson        Assa frá Búlandi    Sörli   
5    2    V    Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu    Fákur   
6    2    V    Glódís Rún Sigurðardóttir        Blesi frá Laugarvatni    Ljúfur   
7    3    V    Bára Steinsdóttir        Spyrnir frá Grund II    Fákur   
8    3    V    Birta Ingadóttir        Freyr frá Langholti II    Andvari   
9    3    V    Stefán Hólm Guðnason        Rauðka frá Tóftum    Gustur   
10    4    H    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Trú frá Álfhólum    Hörður   
11    4    H    Heiða Rún Sigurjónsdóttir        Töfri frá Þúfu    Fákur   
12    5    V    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Hrönn frá Árbakka    Fákur   
13    5    V    Snorri Egholm Þórsson        Fengur frá Blesastöðum 1A    Fákur   
14    5    V    Móeiður Svala Magnúsdóttir        Emma frá Eskiholti II    Fákur   
15    6    V    Konráð Axel Gylfason        Nn frá Leysingjastöðum II    Faxi   
16    6    V    Harpa Rut Sigurgeirsdóttir        Amor frá Hellu    Fákur   
17    6    V    Ólöf Helga Hilmarsdóttir        Blær frá Einarsnesi    Fákur   

Töltkeppni                           
Ungmennaflokkur   
                       
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Leó Hauksson        Ormur frá Sigmundarstöðum    Hörður   
2    1    V    Erna Guðrún Björnsdóttir        Púki frá Eyrarbakka    Andvari   
3    1    V    Lilja Ósk Alexandersdóttir        Gutti Pet frá Bakka    Hörður   
4    2    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Fleygur frá Vorsabæ 1    Fákur   
5    2    V    Lárus Sindri Lárusson        Kiljan frá Tjarnarlandi    Andvari   
6    3    H    Aníta Ólafsdóttir Releford        Fengur frá Hofsstöðum    Fákur   
7    3    H    Skúli Þór Jóhannsson        Þrá frá Tungu    Sörli   
8    3    H    Sigrún Torfadóttir Hall        Rjóður frá Dallandi    Fákur   

Töltkeppni                           
Unglingaflokkur   
                       
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Rakel Jónsdóttir        Spyrna frá Vorsabæ II    Fákur   
2    1    V    Ellen María Gunnarsdóttir        Lyfting frá Djúpadal    Andvari   
3    1    V    Hrafn H.Þorvaldsson        Nn frá Ási 1    Fákur   
4    2    H    Ólöf Rún Sigurðardóttir        Gúndi frá Krossi    Faxi   
5    2    H    Nína María Hauksdóttir        Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum    Fákur   
6    2    H    Sigrún Rós Helgadóttir        Biskup frá Sigmundarstöðum    Faxi   
7    3    H    Ragna Brá Guðnadóttir        Glotti frá Fróni    Fákur   
8    3    H    Gabríel Óli Ólafsson        Sunna frá Læk    Fákur   
9    3    H    Steinunn Elva Jónsdóttir        Hrammur frá Galtastöðum    Andvari   
10    4    V    Brynja Kristinsdóttir        Fiðla frá Gunnlaugsstöðum    Sörli   
11    4    V    Steinunn Arinbjarnardótti        Korkur frá Þúfum    Fákur   
12    4    V    Alexander Ísak Sigurðsson        Atlas frá Tindum    Andvari   
13    5    H    Klara Sveinbjörnsdóttir        Óskar frá Hafragili    Faxi   
14    5    H    Andri Ingason        Björk frá Þjóðólfshaga 1    Andvari   
15    5    H    Harpa Snorradóttir        Sæla frá Stafafelli    Hörður   
16    6    H    Sóley Þórsdóttir        Ró frá Mykjunesi    Smári   
17    6    H    Svandís Lilja Stefánsdóttir        Máni frá Skipanesi    Dreyri   
18    7    V    Kristín Ísabella Karelsdóttir        Klængur frá Jarðbrú    Fákur   
19    7    V    Hulda Katrín Eiríksdóttir        Krákur frá Skjálg    Fákur   
20    7    V    Hervar Hlíðdal Þorvaldsso        Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A    Máni   
21    8    V    Halldóra Baldvinsdóttir        Hjálprekur frá Torfastöðum    Fákur   
22    8    V    Hulda Kolbeinsdóttir        Nemi frá Grafarkoti    Hörður   
23    9    H    Rebekka Rut Petersen        Magni frá Reykjavík    Fákur   
24    9    H    Andrea Jónína Jónsdóttir        Gyðja frá Kaðlastöðum    Fákur   

Töltkeppni                           
Barnaflokkur   
                       
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aðildafélag   
1    1    V    Kolbrá Jóhanna Magnadóttir        Faxi frá Byrgisskarði    Fákur   
2    1    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Sproti frá Múla 1    Hörður   
3    1    V    Heiða Rún Sigurjónsdóttir        Töfri frá Þúfu    Fákur   
4    2    H    Snorri Egholm Þórsson        Fengur frá Blesastöðum 1A    Fákur   
5    2    H    Móeiður Svala Magnúsdóttir        Emma frá Eskiholti II    Fákur   
6    3    V    Stefán Hólm Guðnason        Rauðka frá Tóftum    Gustur   
7    3    V    Konráð Axel Gylfason        Mósart frá Leysingjastöðum II    Faxi   
8    3    V    Svanberg Óskarsson        Eljar frá Oddhóli    Fákur   
9    4    H    Gyða Helgadóttir        Hermann frá Kúskerpi    Faxi   
10    4    H    Viktor Aron Adolfsson        Assa frá Búlandi    Sörli   
11    4    H    Glódís Rún Sigurðardóttir        Tangó frá Sunnuhvoli    Ljúfur   
12    5    H    Herborg Vera Leisdóttir        Hringur frá Hólkoti    Gustur   
13    5    H    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Gammur frá Ási I    Fákur   
14    5    H    Arnór Dan Kristinsson        Fögnuður frá Vatnsenda    Fákur   
15    6    H    Bára Steinsdóttir        Spyrnir frá Grund II    Fákur   
16    6    H    Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu    Fákur   
17    7    V    Harpa Rut Sigurgeirsdóttir        Amor frá Hellu    Fákur   
18    7    V    Magnús Þór Guðmundsson        Drífandi frá Búðardal    Hörður   
19    7    V    Bríet Guðmundsdóttir        Svalur frá Hlemmiskeiði 1A    Andvari   

 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00