mánudagur, 22. apríl 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsmótsúrtaka Geysis, Trausta, Smára og Loga

7. júní 2012 kl. 23:45

Landsmótsúrtaka Geysis, Trausta, Smára og Loga

Landsmótsúrtaka Geysis, Trausta, Smára og Loga verður haldin á Gaddstaðaflötum á Hellu dagana 8. júní - 10. júní. Meðfylgjandi eru ráslistar mótsins:

Ráslisti
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fláki frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson Brúnn/milli- tvístjörnótt   7 Smári Óskarsfélagið ehf Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Blúnda frá Kílhrauni
2 2 V Týr frá Litla-Dal Valdimar Bergstað Brúnn/milli- einlitt   8 Logi Alda Jóna Nóadóttir, Hjörtur Bergstað Þokki frá Kýrholti Salbjörg frá Litla-Dal
3 3 V Gustur frá Efsta-Dal II Jón Herkovic Jarpur/dökk- einlitt   10 Geysir Jón Guðlaugsson Galdur frá Laugarvatni Drottning frá Laugarvatni
4 4 V Björt frá Bakkakoti Elvar Þormarsson Bleikur/fífil- stjörnótt   7 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Nös frá Bakkakoti
5 5 V Tenór frá Túnsbergi Hinrik Bragason Grár/brúnn einlitt   9 Smári Tenór frá Túnsbergi ehf Garri frá Reykjavík Staka frá Litlu-Sandvík
6 6 V Ársæll frá Hemlu II Vignir Siggeirsson Brúnn/mó- einlitt   8 Geysir Lovísa Herborg Ragnarsdóttir, Vignir Siggeirsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Hemlu II
7 7 V Fróði frá Staðartungu Sigurður Sigurðarson Bleikur/álóttur einlitt   10 Geysir Sigurður Sigurðarson, Jón Pétur Ólafsson Hágangur frá Narfastöðum Vænting (Blíða) frá Ási 1
8 8 V Theódór frá Dalsholti Kristján Ketilsson Rauður/milli- blesótt   7 Logi Kristján Ketilsson Glaumur frá Kjarnholtum I Eik frá Sigríðarstöðum
9 9 V Flipi frá Haukholtum Guðmann Unnsteinsson Rauður/milli- tvístjörnótt   7 Smári Ólafur Bjarni Sigursveinsson, Loftur Þorsteinsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum
10 10 V Frægur frá Flekkudal Sólon Morthens Grár/brúnn einlitt   10 Logi Elín Bergsdóttir Gustur frá Hóli Pyttla frá Flekkudal
11 11 V Lotta frá Hellu Hans Þór Hilmarsson Jarpur/milli- einlitt   11 Geysir Lóa Dagmar Smáradóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Mykjunesi
12 12 V Kórall frá Lækjarbotnum Teitur Árnason Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Guðlaugur H Kristmundsson, Strandarhöfuð ehf Sær frá Bakkakoti Hraundís frá Lækjarbotnum
13 13 V Þröstur frá Hólum Sylvía Sigurbjörnsdóttir Jarpur/rauð- nösótt   10 Geysir Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Forseti frá Vorsabæ II Þrá frá Hólum
14 14 V Stormur frá Reykholti Bjarni Birgisson Jarpur/rauð- einlitt   13 Smári Bjarni Birgisson Randver frá Nýjabæ Aría frá Selfossi
15 15 V Brestur frá Lýtingsstöðum Jóhann G. Jóhannesson Rauður/milli- skjótt   8 Geysir Guðrún Arndís Eiríksdóttir, Helgi Bjarni Óskarsson Illingur frá Tóftum Blíða frá Skíðbakka III
16 16 V Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Guðmundur Björgvinsson Grár/brúnn skjótt   8 Geysir Jóhannes Jón Þórarinsson, Kristín Svandís Jónsdóttir Ás frá Ármóti Grimma frá Bakkakoti
17 17 V Aþena frá Hlemmiskeiði 2 Sigursteinn Sumarliðason Rauður/dökk/dr. einlitt   6 Smári Sigursteinn Sumarliðason, Agnes Eir Snæbjörnsdóttir Aron frá Strandarhöfði Aþena frá Blesastöðum 2
18 18 V Nestor frá Kjarnholtum I Daníel Jónsson Rauður/milli- einlitt   7 Logi Guðný Höskuldsdóttir, Sigrún Einarsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gæja frá Kjarnholtum I
19 19 V Elding frá Laugarvatni Bjarni Bjarnason Rauður/milli- blesótt glófext 7 Trausti Bjarni Þorkelsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Blika frá Laugarvatni
20 20 V Rammi frá Búlandi Ólafur Þórðarson Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Geysir Ólafur Örn Þórðarson, Helena Ketilsdóttir, Jón Þorvarður Ól Keilir frá Miðsitju Lukka frá Búlandi
21 21 V Frosti frá Efri-Rauðalæk Sigurður Sigurðarson Grár/brúnn einlitt   8 Geysir Andreas Trappe, Sævar Haraldsson, Guðmar Aubertsson, Sigurð Óður frá Brún Brynja frá Kvíarhóli
22 22 V Skuggi frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson Brúnn/milli- einlitt   9 Geysir Þormar Andrésson Kvistur frá Hvolsvelli Skíma frá Búlandi
23 23 V Dimmir frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir Jarpur/milli- einlitt   9 Geysir Sara Ástþórsdóttir Tígur frá Álfhólum Dimma frá Miðfelli
24 24 V Askja frá Kílhrauni Hólmfríður Kristjánsdóttir Rauður/milli- einlitt   6 Smári Næsta skref slf. Straumur frá Sauðárkróki Harpa frá Kílhrauni
25 25 V Heljar frá Hemlu II Vignir Siggeirsson Brúnn/milli- einlitt   10 Geysir Vignir Siggeirsson Gnýr frá Stokkseyri Óskadís frá Hafnarfirði
26 26 V Friðrik frá Akureyri Jón Herkovic Leirljós/Hvítur/milli- bl... 7 Geysir Anna Þóra Jónsdóttir, Jón Guðlaugsson Hólmjárn frá Vatnsleysu Hildur frá Vatnsleysu
27 27 V Lilja frá Syðra-Holti Inga María Stefánsdóttir Brúnn/mó- einlitt   6 Geysir Anton Páll Níelsson, Inga María S. Jónínudóttir Hróður frá Refsstöðum Perla frá Hömluholti
28 28 V Glúmur frá Ytra-Skörðugili II Gústaf Loftsson Grár/brúnn einlitt   14 Logi Einar Ólafur Guðmundsson Kjói frá Brimnesi Hæra frá Ytra-Skörðugili
29 29 V Þór frá Kaldbak Þór Þráinsson Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Viðar Hafsteinn Steinarsson Sandur frá Varmadal Hera frá Halldórsstöðum
30 30 V Hnokki frá Skíðbakka III Leó Geir Arnarson Jarpur/litföróttur einlitt   9 Geysir Erlendur Árnason Hæringur frá Brjánslæk 1 Vinda frá Skíðbakka III
31 31 V Prins frá Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson Jarpur/ljós einlitt   10 Smári Unnsteinn Hermannsson Hrynjandi frá Hrepphólum Drottning frá Langholtskoti
32 32 V Svali frá Tjörn Sólon Morthens Moldóttur/d./draug einlitt   6 Logi Guðjón Gunnarsson Hnokki frá Fellskoti Spurning frá Bóli
33 33 V Vörður frá Strandarhjáleigu Sigursteinn Sumarliðason Rauður/milli- einlitt   6 Geysir Þormar Andrésson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Eva frá Hvolsvelli
34 34 V Svipall frá Torfastöðum Jón Óskar Jóhannesson Bleikur/álóttur einlitt   8 Logi Jóhannes Helgason Stáli frá Kjarri Véný frá Torfastöðum
35 35 V Hringur frá Skarði Hekla Katharína Kristinsdóttir Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Anna Magnúsdóttir, Marjolijn Tiepen, Magnús Kristinsson, Kr Þóroddur frá Þóroddsstöðum Móa frá Skarði
36 36 V Hamar frá Sigtúni Axel Geirsson Bleikur/álóttur skjótt   6 Geysir Einar Hafsteinsson Álfasteinn frá Selfossi Þrá frá Hala
37 37 V Skjálfti frá Bakkakoti Sigurður Sigurðarson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Saga frá Bakkakoti
38 38 V Ágústínus frá Melaleiti Daníel Jónsson Brúnn/milli- einlitt   10 Geysir Micael Lennartz Kolfinnur frá Kjarnholtum I Gnótt frá Steinmóðarbæ
39 39 V Heimur frá Votmúla 1 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Geysir Sigurður Leifsson, Hallfríður Ólafsdóttir Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
40 40 V Sameignar-Grána frá Syðri-Gróf 1 Guðmann Unnsteinsson Grár/rauður einlitt   9 Smári Hjálmar Gunnarsson, Guðmann Unnsteinsson Hvinur frá Egilsstaðakoti Svala frá Syðri-Gróf 1
 
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Prúður frá Minni-Borg Sunna Maarit B Strandsten Jarpur/milli- stjörnótt   9 Trausti Sunna Maarit B Strandsten Glóðar frá Reykjavík Panda frá Stóru-Reykjum
2 2 V Sigurdís frá Galtafelli Guðmann Unnsteinsson Rauður/milli- skjótt   6 Smári Árni Hjaltason, Hjalti Árnason Álfasteinn frá Selfossi Gríma frá Nesi
3 3 V Þórir frá Hólum Sylvía Sigurbjörnsdóttir Jarpur/milli- einlitt   10 Geysir Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Glampi frá Vatnsleysu Þóra frá Hólum
4 4 V Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski Brúnn/mó- einlitt   6 Geysir Þórir Yngvi Snorrason Hrymur frá Hofi Litla-Nös frá Efra-Hvoli
5 5 V Eldjárn frá Tjaldhólum Halldór Guðjónsson Rauður/milli- einlitt   12 Geysir Guðmundur Friðrik Björgvinsson, Björn Ingi Stefánsson, Anna Hugi frá Hafsteinsstöðum Hera frá Jaðri
6 6 V Sóllilja frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir Bleikur/fífil- blesótt   7 Geysir Sara Ástþórsdóttir Börkur frá Litlu-Reykjum Sóldögg frá Álfhólum
7 7 V Gaumur frá Dalsholti Guðmundur Björgvinsson Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   7 Logi Sjöfn Sóley Kolbeins, Sigurður Jensson Orri frá Þúfu í Landeyjum Kjarnveig frá Kjarnholtum I
8 8 V Esja frá Kálfholti Ísleifur Jónasson Jarpur/milli- einlitt   7 Geysir Ísleifur Jónasson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Ábót frá Kálfholti
9 9 V Melkorka frá Hemlu II Vignir Siggeirsson Brúnn/milli- tvístjörnótt   8 Geysir Vignir Siggeirsson Reynir frá Hólshúsum Hildur frá Vatnsleysu
10 10 V Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller Brúnn/milli- einlitt   8 Smári Pernille Möller, Maja Vilstrup Roldsgaard Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum
11 11 V Ketill frá Kvistum Hulda Gústafsdóttir Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Kvistir ehf., Wingstrand Henrik Nagli frá Þúfu í Landeyjum Katla frá Skíðbakka III
12 12 V Klakkur frá Blesastöðum 2A Hjörtur Magnússon Brúnn/milli- einlitt   9 Geysir Skeiðvellir ehf. Forseti frá Vorsabæ II Aría frá Selfossi
13 13 V Þöll frá Heiði Sigurður Óli Kristinsson Bleikur/fífil- stjörnótt   7 Geysir Mispill ehf Stáli frá Kjarri Fura frá Heiði
14 14 V Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson Rauður/milli- blesa auk l... 9 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Djáknar frá Hvammi Björg frá Kirkjubæ
15 15 V Agni frá Blesastöðum 1A Cora Claas Brúnn/milli- einlitt   11 Smári Cora Jovanna Claas Nagli frá Þúfu í Landeyjum Dúfa frá Skeiðháholti 2
16 16 V Möller frá Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir Bleikur/álóttur einlitt   10 Smári Tvenna ehf Falur frá Blesastöðum 1A Perla frá Haga
17 17 V Ólympía frá Breiðstöðum Nína Hrefna Lárusdóttir Jarpur/dökk- einlitt   8 Trausti Nína Hrefna Lárusdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Huld frá Votmúla 1
18 18 V Gráða frá Hólavatni Elvar Þormarsson Rauður/ljós- einlitt glófext 7 Geysir Kristófer Helgi Pálsson, Herborg Svava Jensdóttir Hágangur frá Narfastöðum Gyðja frá Ey II
19 19 V Barón frá Reykjaflöt Jakobína Agnes Valsdóttir Rauður/milli- stjörnótt   11 Geysir Jakobína Agnes Valsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Bylgja frá Berghyl
20 20 V Tindur frá Heiði Steingrímur Sigurðsson Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Geysir Páll Melsted, Halldór Melsteð Orri frá Þúfu í Landeyjum Hekla frá Heiði
21 21 V Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brúnn/milli- einlitt   12 Smári Hólmfríður Kristjánsdóttir, Lilja Össurardóttir Adam frá Meðalfelli Baldursbrá frá Hörgshóli
22 22 V Kapall frá Kálfholti Ísleifur Jónasson Rauður/milli- stjörnótt g... 6 Geysir Sigrún Ísleifsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Syrpa frá Kálfholti
23 23 V Háfeti frá Miðkoti Ólafur Þórisson Brúnn/milli- einlitt   11 Geysir Ólafur Þórisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Menja frá Miðkoti
24 24 V Glaðdís frá Kjarnholtum I Guðmundur Björgvinsson Rauður/milli- einlitt   8 Logi Sjöfn Sóley Kolbeins, Hoop Alexandra Glaður frá Kjarnholtum I Koldís frá Kjarnholtum II
25 25 V Láki frá Hemlu Ragnar Eggert Ágústsson Brúnn/mó- stjörnótt   8 Geysir Lovísa Herborg Ragnarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Hnota frá Þrándarstöðum
26 26 V Dagfari frá Miðkoti Katrín Sigurðardóttir Rauður/milli- stjörnótt   6 Geysir Katrín Ólína Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Dögun frá Miðkoti
27 27 V Ferill frá Nýjabæ Gunnar Egilsson Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Smári Gunnar Egilsson Aðall frá Nýjabæ Braga frá Nýjabæ
28 28 V Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson Jarpur/rauð- einlitt   9 Smári Jörðin Jaðar 2 ehf Aron frá Strandarhöfði Hnota frá Stóra-Hofi
29 29 V Breyting frá Haga I Guðmann Unnsteinsson Brúnn/milli- einlitt   9 Smári Hjálmar Gunnarsson, Guðmann Unnsteinsson Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Haga I
30 30 V Glæsir frá Feti Sólon Morthens Brúnn/milli- skjótt   12 Logi Elín Bergsdóttir Vængur frá Auðsholtshjáleigu Kápa frá Enni
31 31 V Nýey frá Feti Anton Níelsson Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Orri frá Þúfu í Landeyjum Smáey frá Feti
32 32 V Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli- einlitt   8 Geysir Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Snegla frá Hala
33 33 V Kögun frá Hólum Ásdís Hulda Árnadóttir Bleikur/álóttur einlitt   8 Geysir Ásdís Hulda Árnadóttir, Einar Hallsson Óður frá Brún Þíða frá Hólum
34 34 V Orka frá Bólstað Hans Þór Hilmarsson Bleikur/álóttur einlitt   15 Geysir María Svavarsdóttir Orion frá Litla-Bergi Lögg frá Bólstað
35 35 V Brana frá Miðhúsum Sigurður Óli Kristinsson Jarpur/dökk- einlitt   7 Geysir Magnús Halldórsson Kvistur frá Hvolsvelli Bára frá Velli II
36 36 V Sörli frá Arabæ Hermann Þór Karlsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Smári Guðmundur Ottósson Rammi frá Búlandi Gloría frá Glúmsstöðum 2
37 37 V Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic Jarpur/milli- einlitt   8 Geysir Anna Þóra Jónsdóttir, Jón Guðlaugsson Nn Blökk frá Árgerði
38 38 V Dropi frá Stóra-Dal Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir Rauður/milli- blesótt   17 Trausti Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir, Ragnar Matthías Lárusson Sproti frá Hæli Dáð frá Stóra-Dal
39 39 V Galdur frá Kaldbak Valdís Hermannsdóttir Rauður/milli- einlitt   9 Geysir Valdís Hermannsdóttir Ketill frá Heiði Sending frá Kaldbak
40 40 V Gyðja frá Vindási Jón Jónsson Rauður/sót- stjörnótt   15 Geysir Jón Jónsson Ljúfur frá Vindási Dimma frá Vindási
41 41 V Bjarma frá Háholti Birna Káradóttir Brúnn/milli- tvístjörnótt   8 Smári Margrét Steinþórsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Brana frá Háholti
42 42 V Dögg frá Steinnesi Ólafur Ásgeirsson Grár/rauður einlitt   9 Smári Engjavatn ehf Hrymur frá Hofi Assa frá Steinnesi
43 43 V Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Grár/rauður einlitt   8 Geysir Sigurður Sigurðarson Gustur frá Hóli Hugsjón frá Húsavík
44 44 V Gæfa frá Kálfholti Ísleifur Jónasson Jarpur/milli- einlitt   12 Geysir Ísleifur Jónasson Asi frá Kálfholti Löpp frá Kálfholti
 
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Tvistur frá Nýjabæ Rauður/ljós- tvístjörnótt   15 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Lipurtá frá Nýjabæ
2 2 V Aron Ernir Ragnarsson Þyrnir frá Garði Brúnn/milli- einlitt   15 Smári Berglind Ágústsdóttir Skorri frá Gunnarsholti Þröm frá Gunnarsholti
3 3 V Sigurlin F Arnarsdóttir Jörundur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Hvellur frá Herríðarhóli Jóra frá Herríðarhóli
4 4 V Annika Rut Arnardóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   7 Geysir Ólafur Arnar Jónsson, Renate Hannemann Orri frá Þúfu í Landeyjum Gláka frá Herríðarhóli
5 5 V Vilborg María Ísleifsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt   14 Geysir Ísleifur Jónasson Baldur frá Bakka Venus frá Blönduhlíð
6 6 V María Ársól Þorvaldsdóttir Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   6 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
7 7 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt   8 Logi Kjartan Sveinsson Þokki frá Kýrholti Sif frá Bræðratungu
8 8 V Guðbjörg Viðja Antonsdóttir Aþena frá Feti Brúnn/milli- einlitt   6 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Orri frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Háholti
9 9 V Guðni Steinarr Guðjónsson Alsýn frá Árnagerði Rauður/milli- stjörnótt   9 Geysir Guðjón Steinarsson Trekkur frá Teigi II Framsýn frá Tjaldhólum
10 10 V Natan Freyr Morthens Spónn frá Hrosshaga Rauður/milli- einlitt   12 Logi Natan Freyr Morthens Fjarki frá Fellskoti Sóley frá Hrosshaga
11 11 V Sölvi Freyr Freydísarson Hrifning frá Brú Jarpur/milli- einlitt   6 Logi Sigríður Jóhanna Guðmundsdóttir Máni frá Brú Ninna frá Brú
12 12 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Blökk frá Friðheimum Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Logi Rósa Kristín Jóhannesdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Spóla frá Oddakoti
13 13 V Helgi Valdimar Sigurðsson Hending frá Skollagróf Jarpur/dökk- einlitt   8 Smári Sigurður Haukur Jónsson Glitnir frá Skollagróf Limra frá Skollagróf
14 14 V Sigurlin F Arnarsdóttir Halla frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt   6 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Arður frá Brautarholti Hamingja frá Herríðarhóli
15 15 V Rikka Sigríksdóttir Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum Moldóttur/ljós- einlitt   7 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Mökkur frá Hólmahjáleigu Skáldsaga frá Grænuhlíð
16 16 V Annika Rut Arnardóttir Jósefína frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Nn Jóra frá Herríðarhóli
 
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Dorothea Ármann Njála frá Efsta-Dal II Rauður/milli- stjörnótt   5 Logi Knútur Rafn Ármann, Snæbjörn Sigurðsson Njáll frá Friðheimum Aría frá Efsta-Dal II
2 2 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Blæja frá Háholti Jarpur/dökk- einlitt   13 Geysir Birna Káradóttir, Sigurður Óli Kristinsson Gnýr frá Hrepphólum Brana frá Háholti
3 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Þjótandi frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- skjótt   7 Geysir Eygló Arna Guðnadóttir Klettur frá Hvammi Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
4 4 V Marta Margeirsdóttir Viðja frá Brú Brúnn/milli- einlitt   6 Logi Margeir Ingólfsson, Sigríður Jóhanna Guðmundsdóttir Víðir frá Prestsbakka Komma frá Brú
5 5 V Sólrún Einarsdóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt   10 Geysir Sigurbjartur Pálsson Andvari frá Ey I Orka frá Hala
6 6 V Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf Jarpur/milli- stjörnótt   8 Smári Þorbjörg Helga Sigurðard., Sigurður Haukur Jónsson Loki frá Svignaskarði Gjósta frá Skollagróf
7 7 V Katrín Sigurgeirsdóttir Leó frá Hábæ Brúnn/milli- einlitt   14 Logi Sjöfn Sóley Kolbeins Skírnir frá Skarði Kvika frá Hábæ
8 8 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Forseti frá Vorsabæ II Jarpur/ljós einlitt   16 Smári Björn Jónsson Hrafn frá Holtsmúla Litla-Jörp frá Vorsabæ II
9 9 V Karitas Ármann Glóð frá Sperðli Rauður/milli- leistar(ein... 10 Logi Karítas Ármann Fálki frá Höfn 2 Stjarna frá Stokkhólma
10 10 V Helga Þóra Steinsdóttir Straumur frá Lambhaga Jarpur/milli- einlitt   9 Geysir Steinn Másson Hljómur frá Minna-Hofi Jörp frá Lambhaga
11 11 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Þór frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
12 12 V Ómar Högni Guðmarsson Snót frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt   11 Geysir Ómar Högni Guðmarsson Gímir frá Kálfholti Diljá frá Kálfholti
13 13 V Björgvin Ólafsson Birta frá Hrepphólum Bleikur/álóttur einlitt   7 Smári Ólafur Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Glenna frá Hrepphólum
14 14 V Anna Guðrún Þórðardóttir Fáni frá Kanastöðum Brúnn/milli- einlitt   14 Geysir Hulda Brynjólfsdóttir Gustur frá Grund Kolgríma frá Höfn
15 15 V Halldór Þorbjörnsson Hrífandi frá Hrafnagili Brúnn/milli- skjótt   6 Trausti Sverrir Sigurjónsson Töfri frá Selfossi Skotta frá Hrafnagili
16 16 V Sigurður Smári Davíðsson Hespa frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli- blesótt   7 Geysir Vilhjálmur Þórarinsson Leiknir frá Vakurstöðum Askja frá Litlu-Tungu 2
17 17 V Marta Margeirsdóttir Frumherji frá Kjarnholtum I Bleikur/álóttur einlitt   8 Logi Magnús Einarsson, Guðný Höskuldsdóttir Keilir frá Miðsitju Fjörgyn frá Kjarnholtum I
18 18 V Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   7 Logi Finnur Jóhannesson Hárekur frá Torfastöðum Rán frá Torfastöðum
19 19 V Vilborg Rún Guðmundsdóttir Ísak frá Ytri-Bægisá II Rauður/milli- skjótt   20 Logi Ásta Björnsdóttir, Hjörtur Bergstað Gassi frá Vorsabæ II Gletta frá Sauðárkróki
20 20 V Katrín Sigurgeirsdóttir Bliki frá Leysingjastöðum II Bleikur/fífil/kolóttur st... 15 Logi Katrín Rut Sigurgeirsdóttir Heiðar frá Meðalfelli Nn frá Leysingjastöðum II
21 21 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... 9 Smári Björn Jónsson Snjall frá Vorsabæ II Kolfreyja frá Vorsabæ II
22 22 V Dagbjört Hjaltadóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt   10 Geysir Snorri B Ingason, Dagbjört Hrund Hjaltadóttir, Valdimar A K Orri frá Þúfu í Landeyjum Ilmur frá Reynisvatni
23 23 V Móeiður Kara Óladóttir Nökkvi frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt   15 Trausti Óli Fjalar Böðvarsson Gustur frá Hóli Gleði frá Efri-Brú
24 24 V Dorothea Ármann Bríet frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   9 Logi Knútur Rafn Ármann Töfri frá Kjartansstöðum Gerpla frá Efri-Brú
25 25 V Eygló Arna Guðnadóttir Irma frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   5 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Iða frá Þúfu í Landeyjum
26 26 V Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   11 Geysir Guðmundur Guðmundsson, Sigríður Kristmundsdóttir Ljúfur frá Lækjarbotnum Vor-Dís frá Halldórsstöðum
 
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrefna Rún Óðinsdóttir Bylgja frá Króki Rauður/milli- stjörnótt   10 Geysir Hrefna Rún Óðinsdóttir Júpíter frá Stóru-Hildisey Hippiló frá Flagbjarnarholti
2 2 V Emil Fredsgaard Obelitz Freymóður frá Feti Rauður/milli- blesótt   10 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Roði frá Múla Frá frá Feti
3 3 V Emma Taylor Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   9 Geysir Hákon Snær Hjaltested Huginn frá Haga I Gleði frá Egilsá
4 4 V Birgitta Bjarnadóttir Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   8 Geysir Hjarðartún ehf Aron frá Strandarhöfði Blika frá Ártúnum
5 5 V Anna Isaksen Marion frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir Ólafur Þórisson Orion frá Litla-Bergi Maístjarna frá Hvítanesi
6 6 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Sæhylur frá Stóru-Hildisey Bleikur/fífil- skjótt   7 Geysir Pétur Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Hylling frá Stóru-Hildisey
7 7 V Jaspur Jörgensen Biskup frá Skíðbakka III Rauður/milli- einlitt   7 Geysir Erlendur Árnason Kvistur frá Ólafsvöllum Heiða frá Árbakka
8 8 V Hjörvar Ágústsson Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli- stjörnótt   10 Geysir Guðmundur Friðrik Björgvinsson, Margrét Óðinsdóttir Gauti frá Reykjavík Vera frá Skammbeinsstöðum 1
9 9 V Kristbjörg Guðmundsdóttir Blær frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt glófext 14 Trausti Kristbjörg Guðmundsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Prinsessa frá Efsta-Dal I
10 10 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Orka frá Kálfhóli 2 Grár/bleikur einlitt   7 Geysir Hrafnhildur Hlga Guðmundsdóttir, Bjarki Guðmundsson Krummi frá Blesastöðum 1A Ála frá Kálfhóli 2
11 11 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt   6 Logi Arnheiður Rut Auðbergsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Fiðla frá Áskoti
12 12 V Elin Ros Sverrisdottir Lína frá Blesastöðum 1A Grár/moldótt skjótt   7 Smári Magnús Trausti Svavarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Gráskinna frá Blesastöðum 1A
13 13 V Helena Aðalsteinsdóttir Trausti frá Blesastöðum 1A Jarpur/rauð- einlitt   6 Smári Magnús Trausti Svavarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ösp frá Blesastöðum 1A
14 14 V Andrea Guðlaugsdóttir Teikning frá Grímsstöðum Rauður/milli- blesótt   11 Geysir Guðlaugur U Kristinsson Spegill frá Kirkjubæ Nótt frá Grímsstöðum
15 15 V Klara Sif Ásmundsdóttir Glódís frá Hvolsvelli Rauður/milli- blesótt   6 Geysir Helga Friðgeirsdóttir, Ásmundur Þór Þórisson Eldjárn frá Tjaldhólum Orka frá Hvolsvelli
16 16 V Helgi Vigfús Valgeirsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt   7 Geysir Bolli ehf. Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
17 17 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Hrist frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Geysir Drífa Kristjánsdóttir, Eldur Ólafsson, Rakel Nathalie Krist Hárekur frá Torfastöðum Skessa frá Hemlu
18 18 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Glíma frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   11 Geysir Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Sær frá Bakkakoti Gletta frá Bakkakoti
19 19 V Hrefna Rún Óðinsdóttir Burkni frá Króki Brúnn/mó- einlitt   10 Geysir Steinunn H Gunnarsdóttir Júpíter frá Stóru-Hildisey Assa frá Akureyri
20 20 V Emil Fredsgaard Obelitz Eyvör frá Feti Brúnn/milli- einlitt   6 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Burkni frá Feti Álsey frá Feti
21 21 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir Finnbogi Aðalsteinsson, Guðrún Margrét Valsteinsdóttir, Els Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
22 22 V Hjörvar Ágústsson Fáni frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt   7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Dynur frá Hvammi Fluga frá Kirkjubæ
23 23 V Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt   7 Smári Gunnar Kristinn Eiríksson, Magga Brynjólfsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Staka frá Litlu-Sandvík
24 24 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Sól frá Hábæ Rauður/milli- einlitt   6 Geysir Einar Hafsteinsson Eldjárn frá Tjaldhólum Sletta frá Hábæ
25 25 V Birgitta Bjarnadóttir Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   9 Geysir Óskar Eyjólfsson Roði frá Múla Logadís frá Búlandi
26 26 V Emma Taylor Hafþór frá Ármóti Rauður/milli- einlitt   8 Geysir Hestheimar - Járntak ehf Sær frá Bakkakoti Duld frá Rauðuskriðu
27 27 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Spenna frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Þorri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Þúfu í Landeyjum
28 28 V Elin Ros Sverrisdottir Rakel frá Ásatúni Brúnn/mó- einlitt   6 Smári Óskarsfélagið ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Eva frá Kirkjubæ