þriðjudagur, 20. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kynbótasýning Víðidal - hollaröðun

5. maí 2010 kl. 15:09

Kynbótasýning Víðidal - hollaröðun

Hollaröðun á kynbótasýningunni sem haldin verður í Víðidalnum í Reykjavík þann 10. maí birtist hér með. Dómar hefjast kl. 13:30 og lýkur með yfirlitssýningu miðvikudaginn 12. maí.
             

Mánudagur 10. maí 2010
Hópur 1 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2004155643 Hrammur Efra-Núpi Hlynur Guðmundsson
2 IS2006255649 Dimma Efra-Núpi Sigurður Halldór Örnólfsson
3 IS2001281763 Viðja Meiri-Tungu 3 Sigurður V. Matthíasson
4 IS2003286003 Spes Stóra-Hofi Sigurður V. Matthíasson
5 IS2005286934 Karen Árbæ Sigurður V. Matthíasson
6 IS2004155060 Friður Miðhópi Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2006186866 Magni Skammbeinsstöðum 3 Jóhann Kristinn Ragnarsson
8 IS2006235298 Valkyrja Eiðisvatni Ása Hólmarsdóttir
9 IS2004187053 Glæðir Auðsholtshjáleigu Artemisia Constance Bertus
10 IS2004287054 Hrund Auðsholtshjáleigu Artemisia Constance Bertus
11 IS2003187712 Náttar Vorsabæjarhjáleigu Anna Sigríður Valdimarsdóttir
12 IS2004135535 Magni Hvanneyri Halldór Guðjónsson
13 IS2006158763 Frami Djúpadal Hjörtur Ingi Magnússon
14 IS2004237896 Pirra Syðstu-Görðum Gunnar B. Gíslason
 
Hópur 2 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2002284970 Gljá Lynghaga Sigurður V. Matthíasson
2 IS2003186541 Hrannar Hárlaugsstöðum 2 Sigurður V. Matthíasson
3 IS2001236402 Blíða Steinum Sigurður V. Matthíasson
4 IS2003287724 Glæða Dalbæ Sigurður V. Matthíasson
5 IS2005187604 Heimur Votmúla Steingrímur Sigurðsson
6 IS2006135606 Óðinn Efri-Hrepp Ingibergur Jónsson
7 IS2002284171 Silvía Fornusöndum Axel Geirsson
8 IS2005265630 Girnd Grund Bylgja Gauksdóttir
9 IS2003287015 Vár Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10 IS2006186687 Valþór Skeiðvöllum Davíð Jónsson
11 IS2004225118 Hera Dallandi Halldór Guðjónsson
12 IS2004225119 Fjöður Dallandi Halldór Guðjónsson
13 IS2005288207 Rein Hrafnkelsstöðum Janus Eiríksson
14 IS2003284127 Drottning Fornusöndum Magnús Benediktsson


Þriðjudagur 11. maí
Hópur 1 kl. 08:00-12:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2004287001 Kengála Kjarri Daníel Jónsson
2 IS2005187001 Spói Kjarri Daníel Jónsson
3 IS2005187003 Sjóður Kjarri Daníel Jónsson
4 IS2003187057 Álmur Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
5 IS2004184430 Geisli Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason
6 IS2004187875 Arnar Blesastöðum Sigursteinn Sumarliðason
7 IS2004165791 Lektor Ytra-Dalsgerði Sigurður V. Matthíasson
8 IS2004201092 Gerpla Ólafsbergi Sigurður V. Matthíasson
9 IS2004255210 Lokbrá Klömbrum Sigurður V. Matthíasson
10 IS2006286428 Kolka Hákoti Hrefna María Ómarsdóttir
11 IS2003287018 Tíbrá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12 IS2003287052 Frægð Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
13 IS2005287198 Þota Þorkákshöfn Eyjólfur Þorsteinsson
  
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2004155570 Skyggnir Bessastöðum Jóhann B. Magnússon
2 IS2004255474 Hugsýn Þóreyjarnúpi Jóhann B. Magnússon
3 IS2005286910 María Feti Sigursteinn Sumarliðason
4 IS2005287059 Skjönn Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
5 IS2005287654 Íris Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
6 IS2004286934 Ilmur Árbæ Sigurður V. Matthíasson
7 IS2004286936 Verona Árbæ Sigurður V. Matthíasson
8 IS2004287981 Ársól Vorsabæ Sigurður V. Matthíasson
9 IS2004286311 Hrund Gunnarsholti Hans Þór Hilmarsson
10 IS2006225710 Embla Valhöll Hans Þór Hilmarsson
11 IS2002282366 Eldborg Þjórsárbakki Lena Zielinski
12 IS2005101184 Gaumur Dalsholti Lena Zielinski
  
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2004282464 Vinsæl Halakoti Jóhann B. Magnússon
2 IS2005255571 Bylting Bessastöðum Jóhann B. Magnússon
3 IS2006182660 Dynur Dísarstöðum Sigursteinn Sumarliðason
4 IS2006287255 Perla Sæfelli Sigursteinn Sumarliðason
5 IS2003255495 Fanney Múla Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
6 IS2004156286 Kiljan Steinnesi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
7 IS2005256510 Hildur Blönduósi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8 IS2005182806 Byr Vestur-Meðalholtum Sigurður V. Matthíasson
9 IS2005187018 Arnoddur Auðsholtshjáleigu Sigurður V. Matthíasson
10 IS2005286630 Fjöður Króki Sigurður V. Matthíasson
11 IS2005280240 Njála Velli Lena Zielinski
12 IS2006125212 Patrik Reykjavík Lena Zielinski


Birt með fyrirvara um villur og breytingar.                  

Búnaðarsamband Suðurlands

www.bssl.is