fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kynbótasýning Gaddstaðaflötum

16. júní 2010 kl. 16:19

Kynbótasýning Gaddstaðaflötum

Kynbótasýning verður haldin á Gaddstaðaflötum við Hellu vikuna 28. júní til 2. júlí. Eins og sjálfsagt flestir vita var sýningunni sem vera átti 31. maí til 14. júní frestað vegna hrossapestar þannig nú þegar hefur verið tekið við þó nokkrum skráningum á sýninguna. Þeir sem áttu skráð hross á þá sýningu og höfðu greitt sýningargjaldið eru sjálfkrafa færðir yfir á þessa sýningu, sjá lista hér fyrir neðan. Það er því mjög brýnt að þeir sem sjá sér ekki fært að mæta með hrossin sem þeir skráðu á sínum tíma afskrái þau eða færi á sýninguna sem verður í lok júlí. Síðasti skráningardagur á þessa sýningu er 21. júní og það er jafnframt síðasti greiðsludagur.  Sýningargjaldið er hægt að greiða inn á reikning 0152-26-1618, kt. 490169-6609. Greiðslur þarf að merkja með númeri og nafni hrossa. Ef greitt er í gegnum netbanka vinsamlegast sendið greiðslukvittun á netfangið helga@bssl.is.  Hægt er að senda tölvupóst á netföngin halla@bssl.is og hross@bssl.is til að afskrá hross, endilega gefið upp reikningsnúmer sem hægt er að leggja inn á. Tekið er við skráningum og afskráningum í síma 480-1800.

Endurgreiðslur koma því aðeins til greina að látið sé vita um forföll áður en sýning hefst enda ætti nú flestum að vera ljóst hvernig pestin lýsir sér.  Ástæðan fyrir tilslökunum hvað þetta varðar fyrr í vor var sú að þá voru hestamenn ekki búnir að átta sig á því hve langvinn og lúmsk þessi pest er.

Búnaðarsamtök Vesturlands mun standa fyrir sýningu í Víðidal vikuna 28. júní til 30. júní  þannig ef einhverjir vilja láta færa hrossin sín yfir á þá sýningu geta þeir sent tölvupóst á netfangið  halla@bssl.is eða hringt í síma 480-1800 og þá munum við sjá um að færa hrossin yfir á þá sýningu og millifæra greiðslur til Búnaðarsamtaka Vesturlands.

                           
Búnaðarsamband Suðurlands


Listi yfir skráð hross á Gaddstaðaflötum:

Fæðingarnúmer    Nafn    Uppruni    Sýnandi
IS2006287025    Elding    Ingólfshvoli    ?
IS2003282298    Skvísa    Eyrarbakka    ??
IS2003256898    Védís    Syðri Ey    Albert Jónsson
IS2005258710    Grein    Miðsitju    Alexander Hrafnkelsson
IS2006286909    Aþena    Feti    Anton P Níelsson
IS2004286912    Bergvík    Feti    Anton P Níelsson
IS2006225463    Brynja    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186916    Fagriblakkur    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186906    Finnur    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186916    Frakkur    Feti    Anton P Níelsson
IS2005286915    Gjöf    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186904    Loki    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186903    Mósart    Feti    Anton P Níelsson
IS2006286911    Opna    Feti    Anton P Níelsson
IS2005286904    Sóley    Feti    Anton P Níelsson
IS2006186905    Valbjörn    Feti    Anton P Níelsson
IS2006286915    Vissa    Feti    Anton P Níelsson
IS2006286904    Þerney    Feti    Anton P Níelsson
IS2003187139    Röskur    Sunnuhvoli    Arnar Bjarki Sigurðarson
IS2006187026    Korgur    Ingólfshvoli    Artemisia Bertus
IS2005187663    Mergur    Selfossi    Ása Gunnarsdóttir
IS2006176189    Amazon    Ketilsstöðum    Bergur / Olil
IS2005176176    Flugnir    Ketilssöðum    Bergur / Olil
IS2004187663    Magni    Selfossi    Bergur / Olil
IS2005187660    Sirkus    Selfossi    Bergur / Olil
IS2006176181    Ögmundur    Ketilsstöðum    Bergur / Olil
IS2005288814    Djörfung    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason
IS2005288901    Drottning    Efstadal II    Bjarni Bjarnason
IS2005288813    Króna    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason
IS2004288805    Von    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason
IS2005287461    Gefjun    Kambi    Brynjar Jón Stefánsson
IS2006284987    Gjöf    Vindási    Brynjar Jón Stefánsson
IS2005287462    Selma    Kambi    Brynjar Jón Stefánsson
IS2005287570    Von    Hreiðurborg    Brynjar Jón Stefánsson
IS2005135701    Álfgrímur    Gullberastöðum    Christina Lund
IS2005284462    Förðun    Hólavatni    Cora Claas
IS2003288322    Gára    Syðra-Langholti    Cora Claas
IS2004181125    Alvar    Pulu    Daníel Jónsson
IS2004286182    Áslaug    Eystra-Fróðholti    Daníel Jónsson
IS2002288470    Björk    Fellskoti    Daníel Jónsson
IS2004156470    Feldur    Hæli    Daníel Jónsson
IS2002287119    Harpa    Hveragerði    Daníel Jónsson
IS2005186179    Hljómur    Bakkakoti    Daníel Jónsson
IS2004287027    Isabella    Ingólfshvoli    Daníel Jónsson
IS2006188814    Ísak (nn)    Þóroddsstöðum    Daníel Jónsson
IS2004287900    Jódís    Skeiðháholti    Daníel Jónsson
IS2004287001    Kengála    Kjarri    Daníel Jónsson
    Kolsvört    Ármóti (Korpu)    Daníel Jónsson
IS2005201001    Kveðja    Ármóti (Korpu)    Daníel Jónsson
IS2005187003    Sjóður    Kjarri    Daníel Jónsson
Is2006286178    Spá    Eystra-Fróðholti    Daníel Jónsson
IS2005187001    Spói    Kjarri    Daníel Jónsson
IS2005181889    Tígulás    Marteinstungu    Daníel Jónsson
IS2005286139    Vala    Ármóti    Daníel Jónsson
IS2006286179    Viðja    Eystra-Fróðholti    Daníel Jónsson
IS2004277165    Þórdís    Ártúni    Daníel Jónsson
IS2005187901    Örn    Skeiðháholti    Daníel Jónsson
IS2000284589    Irena    Lækjarbakka    Darri Gunnarsson
IS2004286950    Halla    Litlu-Tungu    Davíð eða Hjörtur á Skeiðvöllum
IS2006286952    Vanja    Litlu-Tungu    Davíð eða Hjörtur á Skeiðvöllum
IS2003282713    Fluga    Selfossi    Einar Öder Magnússon
IS2005284976    Vordís    Hvolsvelli    Elvar Þormarsson
IS2006287404    Beta    Langholti    Erlingur Erlingsson
IS2004276202    Birta    Úlfsstöðum    Erlingur Erlingsson
IS2005235588    Blíð    Hesti    Erlingur Erlingsson
IS2005282571    Blíða    Ragnheiðarstöðum    Erlingur Erlingsson
IS2004287425    Fífa     Oddgeirshólum    Erlingur Erlingsson
IS2004125421    Fjarki    Breiðholti    Erlingur Erlingsson
IS2003287425    Freyja    Oddgeirshólum    Erlingur Erlingsson
IS2006287318    Frigg    Litlu-Reykjum    Erlingur Erlingsson
IS2004165630    Grunnur    Grund    Erlingur Erlingsson
IS2005287262    Hafdís    Hólum    Erlingur Erlingsson
IS2005282570    Hrund    Ragnheiðarstöðum    Erlingur Erlingsson
Is2005181385    Hvessir    Ásbrú    Erlingur Erlingsson
IS2006288876    Kjós    Bjarkarhöfða    Erlingur Erlingsson
IS2003156956    Kvistur    Skagaströnd    Erlingur Erlingsson
IS2006288473    Lísa    Fellskot    Erlingur Erlingsson
IS2004288537    Lukka    Bergstöðum    Erlingur Erlingsson
IS2005258701    Pandra    Miðsitju    Erlingur Erlingsson
IS2004225359    Viðja    Kópavogi    Erlingur Erlingsson
IS2003149197    Teinn     Laugabóli    Eyjólfur Þorsteinsson
IS2004287470    Frænka    Egilsstaðakoti    Guðjón Sigurliði Sigurðsson
IS2004286420    Aría    Sigtúni    Guðmundur Björgvinsson
IS2004284676    Aría    Forsæti    Guðmundur Björgvinsson
IS2006188906    Elliði    Efstadal II    Guðmundur Björgvinsson
IS2001284367    Embla    Skíðbakka    Guðmundur Björgvinsson
IS2003286295    Fold    Kaldbak    Guðmundur Björgvinsson
IS2003286823    Freyja    Neðra-Seli    Guðmundur Björgvinsson
IS2006184554    Gammur    Þúfu    Guðmundur Björgvinsson
IS2004265080    Logadís    Syðra-Garðshorni    Guðmundur Björgvinsson
IS2005235527    Sanja    Hvanneyri    Guðmundur Björgvinsson
IS2005284552    Seyla    Þúfu    Guðmundur Björgvinsson
IS2004186177    Skjálfti    Bakkakoti    Guðmundur Björgvinsson
IS2006284554    Smá    Þúfu    Guðmundur Björgvinsson
IS2004284729    Sprengja    Ey I    Guðmundur Björgvinsson
IS2002258715    Sunna    Miðsitju    Guðmundur Björgvinsson
IS2002235710    Sunna     Lundi    Guðmundur Björgvinsson
IS2005158707    Söðull    Miðsitja    Guðmundur Björgvinsson
IS2006286295    Vænting    Kaldbak    Guðmundur Björgvinsson
IS2003265830    Þokkadís    Akureyri    Guðmundur Björgvinsson
IS2004265080    Logadís    Syðra-Garðshorni    Guðmundur Björgvinsson
IS2005287900    Jórunn    Skeiðháholti    Halldór Guðjónsson
IS2002281604    Roðey    Hjallanesi    Hallgrímur Birkisson
IS2005186428    Skugga-Sveinn    Hákoti    Hallgrímur Birkisson
IS2005286495    Vending    Jaðri    Hallgrímur Birkisson
IS2004288473    Þrá    Fellskoti    Hekla Katharína Kristinsdóttir
IS2004186916    Héðinn    Feti    Hinrik Bragason
IS2005286074    Mylla    Árbakka    Hinrik Bragason
IS2004288562    Raketta    Kjarnholtum I    Hinrik Bragason
IS2002165004    Sámur    Litlu-Brekku    Hinrik Bragason
IS2005288472    Spes    Fellskoti    Hinrik Bragason
IS2002125421    Straumur    Breiðholti    Hinrik Bragason
IS2004187955    Úlfur    Ósabakka    Hinrik Bragason
IS2002287621    Vaka    Akurgerði    Hinrik Bragason
IS2004288561    Vordís    Kjarnholtum I    Hinrik Bragason
IS2003286694    Orka    Holtsmúla 1    Hjörtur Ingi Magnússon
IS2003258917    Sunna    Þverá II    Hjörtur Ingi Magnússon
IS2006286428    Kolka    Hákoti    Hrefna María Ómarsdóttir
IS2004258370    Magna    Dalsmynni    Hulda Gústafsdóttir
IS2006235606    Áróra    Efri-Hrepp    Ingibergur Jónsson
IS2006235073    Birta    Akranesi    Ingibergur Jónsson
IS2002155250    Kraftur    Efri-Þverá    Ísólfur Líndal Þórisson
IS2004286137    Sál     Ármóti    John Kr. Sigurjónsson
IS2005286134    Skeifa    Ármóti    John Kr. Sigurjónsson
IS2004281778    Dimma    Lýtingsstöðum    Jóhann Garðar Jóhannesson
IS2005181778    Kyndill    Lýtingsstöðum    Jóhann Garðar Jóhannesson
IS2004286667    Drift    Leirubakka    Jóhann Garðar Jóhannesson
IS2001287242    Aría    Efra-Seli    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2006286093    Flétta    Árbakka    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2005286811    Kempa    Austvaðsholti 1    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2006286806    Lilja    Lækjarbotnum    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2004286810    Sigurrós    Lækjarbotnum    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2004186182    Snævar Þór    Eystra-Fróðholti    Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2006187900    Skýrnir    Skeiðháholti    Jón Vilmundarson
IS2005187900    Þórólfur    Skeiðháholti    Jón Vilmundarson
IS2006184700    Geysir    Sperðli    Jón William Bjarkason
IS2001286181    Gáta    Bakkakoti    Kári Steingrímsson
IS2003287497    Gola    Syðri-Gróf    Kim Andesson
IS2006287494    Trú    Syðri-Gróf    Kim Andesson
IS2004187322    Leiftur    Laugardælum    Kristín Lárusdóttir
IS2003185321    Bliki annar    Strönd    Lena Zielinski
IS2002282366    Eldborg    Þjórsárbakka    Lena Zielinski
IS2006184367    Ísak    Skíðbakka    Lena Zielinski
IS2006187198    Kolskeggur    Þorlákshöfn    Lena Zielinski
IS2005280240    Njála    Velli    Lena Zielinski
IS2006125212    Patrik    Reykjavík    Lena Zielinski
IS2005287447    Sólgerður    Langholtsparti    Lena Zielinski
IS2004286543    Sóllilja    Hárlaugsstöðum    Lena Zielinski
IS2004282366    Svala    Þjórsárbakki    Lena Zielinski
IS2005282366    Trilla    Þjórsárbakki    Lena Zielinski
IS2004285426    Dröfn    Jórvík    Leo Geir Arnarson
IS2006176112    Gerpir    Stóra Sandfelli    Leo Geir Arnarson
IS2003165671    Gnýr    Árgerði    Leo Geir Arnarson
IS2006186395    Roði    Húnakoti    Leo Geir Arnarson
IS2004284269    Skreyting    Kanastöðum    Leo Geir Arnarson
IS2004284268    Vaka    Kanastöðum    Leo Geir Arnarson
IS2006284269    Þoka    Kanastöðum    Leo Geir Arnarson
IS2005284997    Brana    Miðhúsum    Magnús Halldórsson
Is2005287725    Aska    Dalbæ    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2005225400    Byr    Garðabæ    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2005225400    Byr    Garðabæ    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2003287927    Yrpa    Kílhrauni    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2003287927    Yrpa    Kílhrauni    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2004238251    Þruma    Skógskoti    Ólafur Andri Guðmundsson
IS2005282197    Saga    Egilsstöðum    Páll Bragi Hólmarsson
Is2003287624    Nótt    Akurgerði    Ragnar B. Ragnarsson
IS2005156887    Fjarki    Njálsstöðum    Sigríkur Jónsson
IS2004284513    Saga    Syðri Úlfsstöðum    Sigríkur Jónsson
IS2005177785    Skuggi    Hofi    Sigríkur Jónsson
IS1999266005    Dimma    Tungu    Sigurður Óli Kristinsson
IS2004281812    Harpa    Þjóðólfshaga 1    Sigurður Sigurðarson
IS2004287594    Katrín    Litlu-Sandvík    Sigurður Sigurðarson
IS2003201021    Ugla    Fróni    Sigurður Sigurðarson
IS2005287338    Gjöf    Hoftúni    Sigurður Sigurðarsson
IS2005187902    Byr    Skeiðháholti    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2004188799    Hringur    Fossi    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005157003    Ískristall    Sauðárkróki    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005286934    Karen    Árbæ    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2003267140    Nótt    Flögu    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2006225094    Sigurrós    Vindhól    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2003286003    Spes    Stóra-Hofi    Sigurður Vignir Matthíasson
IS1999267136    Þjóðhátíð    Snartarstöðum II    Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005287875    Andrá    Blesastöðum    Sigursteinn Sumarliðason
IS2006287967    Aþena    Hlemmiskeiði    Sigursteinn Sumarliðason
IS2003187057    Álmur    Skjálg    Sigursteinn Sumarliðason
IS2006282661    Dimma    Dísastöðum    Sigursteinn Sumarliðason
IS2006281782    Fönn    Lýtingsstöðum    Sigursteinn Sumarliðason
IS2004184430    Geisli    Svanavatni    Sigursteinn Sumarliðason
IS2006287299    Hera    Tóftum    Sigursteinn Sumarliðason
IS2005287526    Hnáta    Vatnsholti    Sigursteinn Sumarliðason
IS2005288602    Rauðhetta    Bergstöðum    Sigursteinn Sumarliðason
IS2005287059    Skjönn    Skjálg    Sigursteinn Sumarliðason
IS2004287525    Snót    Vatnsholti    Sigursteinn Sumarliðason
IS2006287254    Vorsól    Sæfelli    Sigursteinn Sumarliðason
IS2001225458    Gola    Setbergi    Sindri Sigurðsson
IS2004281608    Blika    Hjallanesi    Steingrímur Sigurðsson
IS2006186565    Kiljan    Kálfholti    Steingrímur Sigurðsson
IS2007181102    Spænir    Neðra-Seli    Svanhildur Hall
IS2004280617    Hugrún    Strönd 2    Sævar Sigurvinsson
IS2005287139    Blekking    Sunnuhvoli    Viðar Ingólfsson
IS2005287546    Iða    Kvíarhóli    Viðar Ingólfsson
IS2006182138    Kopar    Sunnuhvoli    Viðar Ingólfsson
IS2005287512    Rán    Neistastöðum    Viðar Ingólfsson
IS2003284589    Dúfa    Arnarhóli    Viggó Sigurðsson
IS2005255490    Líf    Múla    Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir
IS2005285070    Gjósta    Prestsbakka    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005101033    Gustur    Margrétarhofi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005256510    Hildur    Blönduósi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005165645    Kolbakur    Hólshúsum    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2004182011    Myrkvi    Hvoli    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2006101031    Ofsi    Margrétarhofi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2006201036     Þóra    Margrétarhofi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005101034    Þristur    Margrétarhofi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2001287900    Bríet    Skeiðháholti    Þórður Þorgeirsson
IS2006281962    Dagrún    Kvistum    Þórður Þorgeirsson
IS2001281607    Draumadís    Hjallanesi    Þórður Þorgeirsson
IS2004187736    Draumur    Ragnheiðarstöðum    Þórður Þorgeirsson
IS2005201104    Drífa    Miklagarðshestum    Þórður Þorgeirsson
IS2004155060    Friður    Miðhópi    Þórður Þorgeirsson
IS2004257653    Frigg    Stóra Vatnsskarði    Þórður Þorgeirsson
IS2004187735    Hlynur    Ragnheiðarstöðum    Þórður Þorgeirsson
IS2004287903    Hrefna    Skeiðháholti    Þórður Þorgeirsson
IS2006281963    Lipurtá    Kvistum    Þórður Þorgeirsson
IS2006281966    Mánadís    Kvistum    Þórður Þorgeirsson
IS2005281961    Roðadís    Kvistum    Þórður Þorgeirsson
IS2004186138    Sjór    Ármóti    Þórður Þorgeirsson
IS2002249201    Skálm     Bjarnanesi    Þórður Þorgeirsson
IS2006187833    Sólmundur    Hlemmiskeiði 3    Þórður Þorgeirsson
IS2005287105    Staka    Stuðlum    Þórður Þorgeirsson
IS2006281967    Stjörnunótt    Kvistum    Þórður Þorgeirsson
IS2006287105    Storð     Stuðlum    Þórður Þorgeirsson
IS2005225188    Viðja    Mosfellsbæ    Þórður Þorgeirsson
IS2006225355    María    Kópavogi    Þórir Magnús Lárusson
IS2003255200    Birta     Böðvarshólum    Ævar Örn Guðjónsson
IS2004136419    Sæfari     Svarfhóli    Ævar Örn Guðjónsson
IS2006280714    Vissa    Valstrýtu    Ævar Örn Guðjónsson
IS2006286999    Þórdís    Lækjarbotnum    Ævar Örn Guðjónsson
IS2004187027    Dökkvi    Inghólfshvoli    Örn Karlsson