fimmtudagur, 20. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kynbótasýning Gaddstaðaflötum - hollaröð

12. ágúst 2010 kl. 13:29

Kynbótasýning Gaddstaðaflötum - hollaröð

Röðun í holl eftir knöpum á síðsumarsýningu á Gaddstaðaflötum 13. - 18. ágúst 2010.

 
F.númer: Nafn: Uppruni: Sýnandi: Holl:
 
Raðað eftir nöfnum knapa í stafrófsröð:
 

A

IS1999287954 Hallbera Húsatóftum 2a ?? 16. ágúst 2 holl
IS2005288810 Þruma Þóroddsstöðum Aðalsteinn Reynisson 18. ágúst 3 holl
IS2006286701 Hekla Leirubakka Anders Hansen 17. ágúst 3 holl
IS2005286703 Skálda Leirubakka Anders Hansen 17. ágúst 3 holl
IS2005286702 Von Leirubakka Anders Hansen 17. ágúst 3 holl
IS2005286290 Snerpa Varmadal Artemisia Constance Bertus 18. ágúst 2 holl
IS2001281773 Zelda Sörlatungu Atli Guðmundsson 13. ágúst 3 holl
IS2006280902 Orða Dufþaksholti Auðunn Kristjánsson 13. ágúst 2 holl
IS2002288630 Mókolla Árbakka Axel Geirsson 16. ágúst 2 holl
IS2002284171 Silvía Fornusöndum Axel Geirsson 16. ágúst 2 holl
IS2004287320 Elding Laugardælum Árni Björn Pálsson 13. ágúst 3 holl
 

B

IS2005287722 Gátt Dalbæ Bergur Jónsson 16. ágúst 1 holl
IS2005287262 Hafdís Hólum Bergur Jónsson 16. ágúst 1 holl
IS2006276181 Hátign Ketilsstöðum Bergur Jónsson 16. ágúst 1 holl
IS2005287660 Heilladís Selfossi Bergur Jónsson 16. ágúst 3 holl
IS2006287260 Hóladís Hólum Bergur Jónsson 16. ágúst 3 holl
IS2006201011 Lilja Dís Fosshofi Bergur Jónsson 16. ágúst 3 holl
IS2005187663 Mergur Selfossi Bergur Jónsson 17. ágúst 1 holl
IS2006276175 Sýn Ketilsstöðum Bergur Jónsson 17. ágúst 1 holl
IS2006235941 Védís Hellubæ Bergur Jónsson 17. ágúst 1 holl
IS2005176176 Flugnir Ketilsstöðum Bergur Jónsson 17.ágúst 5 holl
IS2005287128 Gáta Hlíð Bergur Jónsson 17.ágúst 5 holl
IS2006287660 Aðaldís Selfossi Bergur Jónsson 18.ágúst 2 holl
IS2006287771 Ylfa Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson 17. ágúst 3 holl
IS2006176181 Ögmundur Ketilsstöðum Bergur Jónsson 17. ágúst 3 holl
IS2006276180 Bylgja Ketilsstöðum Bergur Jónsson 18.ágúst 4 holl
IS2006276177 Drift Ketilsstöðum Bergur Jónsson 18.ágúst 6 holl
IS2005288804 Dís Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 18. ágúst 2 holl
IS2004288805 Von Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 18. ágúst 2 holl
IS2001225011 Perla Þorláksstöðum Bjarni Kristjánsson 13.ágúst 4 holl
 

D

IS2002288470 Björk Fellskoti Daníel Jónsson 13. ágúst 2 holl
IS2003255495 Fanney Múla Daníel Jónsson 13. ágúst 2 holl
IS2002287119 Harpa Hveragerði Daníel Jónsson 16. ágúst 2 holl
IS2002255263 Ósk Síðu Daníel Jónsson 16. ágúst 2 holl
IS2003286014 Slaufa Stóra-Hofi Daníel Jónsson 16. ágúst 2 holl
IS2002286706 Solveig Árbakka Daníel Jónsson 16. ágúst 4 holl
IS2003286701 Sóla Árbakka Daníel Jónsson 16. ágúst 4 holl
IS2004286353 Svarta-Brúnka Ásmundarstöðum Daníel Jónsson 16. ágúst 4 holl
IS2005286587 Túba Ásmundarstöðum Daníel Jónsson 17. ágúst 1 holl
IS2003186339 Valur Hellu Daníel Jónsson 17. ágúst 1 holl
IS2004255266 Vera Síðu Daníel Jónsson 17. ágúst 3 holl
IS2004287001 Kengála Kjarri Daníel Jónsson 17. ágúst 3 holl
IS2005287002 Jóna Kjarri Daníel Jónsson 17. ágúst 3 holl
IS2001187105 Klerkur Stuðlum Daníel Jónsson 18. ágúst 1 holl
IS2006286179 Viðja Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson 18. ágúst 1 holl
IS2004277165 Þórdís Ártúni Daníel Jónsson 18. ágúst 3 holl
IS2005286588 Ömmustelpa Ásmundarstöðum Daníel Jónsson 18. ágúst 3 holl
 

E

IS2006286974 Fatíma Raftholti Eiður Einar Kristinsson 13. ágúst 1 holl
IS2006281998 Ljósjörp Marteinstungu Eiður Einar Kristinsson 13. ágúst 1 holl
IS2003286526 Salka Seli Eiður Einar Kristinsson 16. ágúst 1 holl
IS2005282345 Álfagjöf Kjartansstöðum Einar Öder Magnússon 13. ágúst 4 holl
IS2005281603 Kilja Hjalllanesi Einar Öder Magnússon 13. ágúst 4 holl
IS2003287497 Kola Syðri-Gróf Einar Öder Magnússon 17. ágúst 2 holl
IS2006287494 Trú Syðri-Gróf Einar Öder Magnússon 17. ágúst 2 holl
IS2005182469 Töfrasproti Halakoti Einar Öder Magnússon 17. ágúst 4 holl
IS2004280500 Skeifa Hemlu 1 Elvar Þormarsson 13. ágúst 1 holl
IS2005288783 Stikla Litla-Hálsi Elvar Þormarsson 13. ágúst 1 holl
IS2003280501 Þýða Hemlu 1 Elvar Þormarsson 17. ágúst 5 holl
IS2006287404 Beta Langholti Erlingur Erlingsson 13. ágúst 1 holl
IS2005235588 Blíð Hesti Erlingur Erlingsson 13. ágúst 1 holl
IS2004235835 Brynja Laugavöllum Erlingur Erlingsson 13. ágúst 1 holl
IS2003282662 Bylgja Dísarstöðum 2 Erlingur Erlingsson 13. ágúst 3 holl
IS2006287421 Farfús Langsstöðum Erlingur Erlingsson 13. ágúst 3 holl
IS2004287425 Fífa Oddgeirshólum Erlingur Erlingsson 13. ágúst 3 holl
IS2004287400 Fjóla Langholti Erlingur Erlingsson 16. ágúst 1 holl
IS2005235751 Fluga Múlakoti Erlingur Erlingsson 16. ágúst 1 holl
IS2003287425 Freyja Oddgeirshólum Erlingur Erlingsson 16. ágúst 1 holl
IS2006287318 Frigg Litlu-Reykjum Erlingur Erlingsson 16. ágúst 3 holl
IS2006265630 Gná Grund Erlingur Erlingsson 16. ágúst 3 holl
IS2006287684 Gríma Breiðholti Erlingur Erlingsson 16. ágúst 3 holl
IS2005286901 Hamborg Feti Erlingur Erlingsson 17. ágúst 2 holl
IS2005282570 Hrund Ragnheiðastöðum Erlingur Erlingsson 17. ágúst 2 holl
IS2004287428 Hvítá Oddgeirshólum Erlingur Erlingsson 17. ágúst 2 holl
IS2002285619 Keðja Norður-Hvammi Erlingur Erlingsson 17. ágúst 4 holl
IS2005276202 Kólga Úlfsstöðum Erlingur Erlingsson 17. ágúst 4 holl
IS2004288537 Lukka Bergstöðum Erlingur Erlingsson 17. ágúst 4 holl
IS2006287321 Milla Laugardælum Erlingur Erlingsson 18. ágúst 1 holl
IS2005265890 Rauðhetta Kommu Erlingur Erlingsson 18. ágúst 1 holl
IS2005281961 Roðadís Kvistum Erlingur Erlingsson 18. ágúst 1 holl
IS2006287401 Sigð Hrafnsholti Erlingur Erlingsson 18. ágúst 3 holl
IS2005258886 Vornótt Syðri-Hofdölum Erlingur Erlingsson 18. ágúst 3 holl
 

F

IS2004287623 Glódís Akurgerði Fanney Valsdóttir 13. ágúst 3 holl
IS2002249201 Skálm Bjarnarnesi Fanney Valsdóttir 13. ágúst 3 holl
IS2005287621 Tign Akurgerði Fanney Valsdóttir 16. ágúst 1 holl
IS2002287622 Þruma Akurgerði Fanney Valsdóttir 16. ágúst 1 holl
IS2002287050 NN Vogsósum 2 Friðrik Þórarinsson 16. ágúst 2 holl
 

G

IS2005287885 Blúnda Arakoti Guðmann Unnsteinsson 17. ágúst 2 holl
IS2003288262 Þruma Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson 17. ágúst 2 holl
IS2001235495 Snerpa Höfn 2 Guðmundur Baldvinsson 16. ágúst 6 holl
IS2002236555 Þórdís Ferjukoti Guðmundur Baldvinsson 16. ágúst 6 holl
IS2005266906 Rjóð Saltvík Guðmundur Birkir Þorkelsson 18. ágúst 3 holl
IS2001266905 Æsa Saltvík Guðmundur Birkir Þorkelsson 18. ágúst 3 holl
IS2004284551 Mær Þúfu Guðmundur Björgvinsson 13.ágúst 2 holl
IS2002235710 Sunna Lundi Guðmundur Björgvinsson 13.ágúst 2 holl
IS2004286905 Elísa Feti Guðmundur Björgvinsson 13.ágúst 2 holl
IS2004286105 Hrönn Kirkjubæ Guðmundur Björgvinsson 13.ágúst 2 holl
IS2003155008 Hugleikur Galtanesi Guðmundur Björgvinsson 16. ágúst 2 holl
IS2003284711 Hekla Strandarhöfði Guðmundur Björgvinsson 16. ágúst 2 holl
IS2005181778 Kyndill Lýtingsstöðum Guðmundur Björgvinsson 16. ágúst 4 holl
IS2004284729 Sprengja Ey I Guðmundur Björgvinsson 16. ágúst 4 holl
IS2003258917 Sunna Þverá II Guðmundur Björgvinsson 17. ágúst 1 holl
IS2002258715 Sunna Miðsitju Guðmundur Björgvinsson 17. ágúst 1 holl
IS2003284992 Tvista Litla-Moshvoli Guðmundur Björgvinsson 17. ágúst 3 holl
IS2004265080 Logadís Syðra-Garðshorni Guðmundur Björgvinsson 17.ágúst 3 holl
IS2004286420 Aría Sigtúni Guðmundur Björgvinsson 17.ágúst 5 holl
 

H

IS1999265334 Gyðja Engimýri Gunnar Halldórsson 13. ágúst 5 holl
IS2005184455 Sæhylur Stóru Hildishey Hallgrímur Birkisson 18. ágúst 2 holl
IS2001287879 Þota Húsatóftum Hermann Þór Karlsson 13. ágúst 2 holl
IS2004284992 Mæja Litla-Moshvoli Hrefna María Ómarsdóttir 16. ágúst 6 holl
IS2004288764 Hnoss Minni-Borg Hugrún Jóhannsdóttir 16. ágúst 4 holl
 

Í

IS2004187855 Ás Ólafsvöllum Ísleifur Jónasson 13. ágúst 1 holl
IS2004286562 Blíða Kálfholti Ísleifur Jónasson 13. ágúst 1 holl
IS2005286560 Esja Kálfholti Ísleifur Jónasson 18. ágúst 1 holl
IS2004286560 Snilld Kálfholti Ísleifur Jónasson 18. ágúst 1 holl
 

J

IS2005288207 Rein Hrafnkelsstöðum Janus Eiríksson 13. ágúst 3 holl
IS2002225086 Kara Meðalfelli Jelena Ohm 18. ágúst 4 holl
IS1998284681 Landey Stóra-Langadal Jelena Ohm 18. ágúst 4 holl
IS2006182281 Skuggi Sólvangi John Kr. Sigurjónsson 16. ágúst 6 holl
IS2005182281 Flögri Sólvangi John Kr. Sigurjónsson 16. ágúst 6 holl
IS2001287242 Aría Efra-Seli Jóhann Kristinn Ragnarsson 13. ágúst 2 holl
IS2004286812 Gola Austvaðsholti 1a Jóhann Kristinn Ragnarsson 13. ágúst 2 holl
IS2005286806 Oddrún Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson 13. ágúst 4 holl
Is2003287624 Nótt Akurgerði Jóhann Kristinn Ragnarsson 18. ágúst 5 holl
IS2006238590 Vala Hvammi Jóhann Kristinn Ragnarsson 18. ágúst 5 holl
IS2003286401 Fold Hala Jón Gíslason 16. ágúst 4 holl
IS2005286912 Geil Feti Jón Gíslason 16. ágúst 4 holl
IS2003225038 Kolrós Fremra-Hálsi Jón Gíslason 17. ágúst 6 holl
IS2003288325 Maísól Birtingaholti Jón Gíslason 17. ágúst 6 holl
IS2004281608 Blika Hjallanesi 1 Jón Páll Sveinsson 13. ágúst 6 holl
IS2004287470 Frænka Egilsstaðakoti Jón Páll Sveinsson 13. ágúst 6 holl
IS2005287373 Mósa Brúnastöðum Jónas Hreggviðsson 13. ágúst 3 holl
 

K

IS2005135338 Blær Sólvöllum Karen Líndal Marteinsdóttir 18. ágúst 5 holl
IS2004284152 Brenna Efstu-Grund Kristín Lárusdóttir 18. ágúst 5 holl
 

L

IS2003285435 Aska Hraunbæ Lena Zielinski 13. ágúst 5 holl
IS2002275486 Ásdís Tjarnarlandi Lena Zielinski 16. ágúst 6 holl
IS2005282353 Elding V-Stokkseyrarseli Lena Zielinski 16. ágúst 6 holl
IS2005280240 Njála Velli Lena Zielinski 17. ágúst 2 holl
IS2006282360 Rós V-Stokkseyrarseli Lena Zielinski 17. ágúst 2 holl
IS2004286543 Sóllilja Hárlaugsstöðum Lena Zielinski 18. ágúst 4 holl
IS2005225132 Vísa Seljabrekku Lena Zielinski 18. ágúst 4 holl
IS2004285426 Dröfn Jórvík Leo Geir Arnarson 16. ágúst 5 holl
IS2006282825 Náð Galtastöðum Leo Geir Arnarson 16. ágúst 5 holl
IS2004284269 Skreyting Kanastöðum Leo Geir Arnarson 17. ágúst 5 holl
IS2004284268 Vaka Kanastöðum Leo Geir Arnarson 17. ágúst 5 holl
IS2005284536 Jórunn Miðhjáleigu Leó Geir Arnarsson 18. ágúst 5 holl
 

M

IS2006288472 Erika Fellskoti María Þórarinsdóttir 13. ágúst 5 holl
IS2005288472 Spes Fellskoti María Þórarinsdóttir 13. ágúst 5 holl
IS2005288470 Birta Fellskoti María Þórarinsdóttir 18. ágúst 2 holl
 

Ó

IS2005284628 Lyfting Miðkoti Ólafur Þórisson 17. ágúst 1 holl
IS2004284620 Tign Miðkoti Ólafur Þórisson 17. ágúst 1 holl
 

R

IS2002225293 Fylking Reykjavík Róbert Petersen 13. ágúst 6 holl
IS2002257814 Snót Varmalæk Róbert Petersen 13. ágúst 6 holl
 

S

IS2004284669 Díva Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 16. ágúst 6 holl
IS2004284668 Gjóska Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 16. ágúst 6 holl
IS2005284668 Gæska Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 17. ágúst 6 holl
IS2004286613 Líba Hamrahóli Sara Ástþórsdóttir 17. ágúst 6 holl
IS2004284670 Myrkva Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 17. ágúst 6 holl
IS2003186669 Máttur Leirubakka Sara Ástþórsdóttir 18. ágúst 4 holl
IS2005284743 Móey Álfhólum Sara Ástþórsdóttir 18. ágúst 4 holl
IS2004287800 Viðja Reykhóli Sigríður Eva Guðmundsdóttir 16. ágúst 3 holl
IS2004284513 Saga Syðri-Úlfsstöðum Sigríkur Jónsson 18. ágúst 1 holl
IS2005177785 Skuggi Hofi Sigríkur Jónsson 18. ágúst 1 holl
IS2004280330 Aldís Miðey Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 1 holl
IS2006225041 Auður Flekkudal Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 1 holl
IS2005281812 Ásdís Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 1 holl
IS2003257899 Birta Tunguhálsi Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 3 holl
IS2004288337 Dís Jaðri Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 3 holl
IS2003225150 Drottning Mosfellsbæ Sigurður Sigurðarson 13. ágúst 3 holl
IS2003287737 Dögun Ragnheiðastöðum Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 1 holl
Is2006281812 Elding Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 1 holl
IS2005280504 Fatíma Hemlu Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 1 holl
IS2004125321 Gabríel Gunnarshólma Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 3 holl
IS2005287338 Gjöf Hoftúni Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 3 holl
IS2004281812 Harpa Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 3 holl
IS2002225049 Hrímey Kiðafelli Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 5 holl
IS2005180921 Hróður Hvolsvelli Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 5 holl
IS2003287551 Kantada Stekkum Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 5 holl
IS2005281814 Katla Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 16. ágúst 5 holl
IS2001286508 Lilja Ásmúla Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 1 holl
Is2006281817 Ragna Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 1 holl
IS2004225765 Skálm Njarðvík Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 1 holl
IS2000285612 Sól Norður-Hvammi Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 3 holl
IS2006287187 Sólborg Óseyri Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 3 holl
IS2005287188 Sólbrá Óseyri Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 3 holl
IS2006225043 Stjarna Flekkudal Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 5 holl
IS2005225049 Stroka Kiðafelli Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 5 holl
IS2003237316 Sæla Hellnafelli Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 5 holl
IS2006225045 Toppa Flekkudal Sigurður Sigurðarson 17. ágúst 5 holl
IS2002286070 Venus Oddhóli Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 1 holl
IS2004287190 Viðja Stokkseyri Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 1 holl
IS2003286690 Viska Holtsmúla Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 1 holl
IS2006288336 Vordís Jaðri Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 3 holl
IS2003265980 Þruma Akureyri Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 3 holl
IS2005281811 Þyrnirós Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 18. ágúst 3 holl
IS2001281664 Aþena Hjallanesi Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 4 holl
IS2004258855 Björk Sólheimum Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 4 holl
IS2002282282 Erla Sólvangi Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 4 holl
IS2004276206 Gleði Unalæk Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 6 holl
IS2003256436 Spilda Hnjúkahlíð Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 6 holl
IS2005137402 Sprettur Brimilsvöllum Sigurður V. Matthíasson 17. ágúst 6 holl
IS2004286934 Ilmur Árbæ Sigurður V. Matthíasson 18. ágúst 6 holl
IS2001265791 Storð Ytra-Dalgerði Sigurður V. Matthíasson 18. ágúst 6 holl
Is2005257191 Trú Fagranesi Sigurður V. Matthíasson 18. ágúst 6 holl
IS2001287920 Hrafnhetta Kílhrauni Siguroddur Pétursson 16. ágúst 3 holl
IS2003287929 Irpa Kílhrauni Siguroddur Pétursson 16. ágúst 3 holl
IS2003236752 Skotta Leirulæk Siguroddur Pétursson 16. ágúst 5 holl
IS2005282047 Vænting Hrauni Siguroddur Pétursson 16. ágúst 5 holl
IS2003284812 Alsýn Tjaldhólum Sigursteinn Sumarliðason 13. ágúst 5 holl
IS2005225852 Birta Sól Melabergi Sigursteinn Sumarliðason 13. ágúst 5 holl
IS2006281782 Fön Lýtingsstöðum Sigursteinn Sumarliðason 13. ágúst 5 holl
IS2005287526 Hnáta Vatnsholti Sigursteinn Sumarliðason 16. ágúst 5 holl
IS2002284826 Hylling Staðarbakka Sigursteinn Sumarliðason 16. ágúst 5 holl
IS2005286910 María Feti Sigursteinn Sumarliðason 16. ágúst 5 holl
IS2005288602 Rauðhetta Bergsstöðum Sigursteinn Sumarliðason 18. ágúst 3 holl
IS2005287059 Skjönn Skjálg Sigursteinn Sumarliðason 18. ágúst 3 holl
IS2004287525 Snót Vatnsholti Sigursteinn Sumarliðason 18. ágúst 5 holl
IS2002284894 Syrpa Hvolsvelli Sigursteinn Sumarliðason 18. ágúst 5 holl
IS2003288437 Bríet Friðheimum Sólon Morthens 13. ágúst 6 holl
IS2004258452 Drottning Enni Svanhvít Kristjánsdóttir 13. ágúst 6 holl
IS2005282450 Heppa Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir 13. ágúst 6 holl
IS2003225127 Sögn Grjóteyri Svanhvít Kristjánsdóttir 17. ágúst 4 holl
 

T

IS2001277187 Rönd Bjarnanesi 1 Torfi Þorsteinn Sigurðsson 18. ágúst 5 holl
IS2005284688 Brenna Forsæti Tómas Örn Snorrason 18. ágúst 6 holl
 

V

IS2001284320 Gyða Búlandi Vignir Siggeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2004282501 Hending Lynghóli Vignir Siggeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2001235571 Herdís Báreksstöðum Vignir Siggeirsson 13. ágúst 6 holl
IS2004287042 Linda Hvammi Vignir Siggeirsson 13. ágúst 6 holl
IS2004280624 Nótt Hemlu Vignir Siggeirsson 16. ágúst 6 holl
IS2005286422 Ópra Skarði Vignir Siggeirsson 16. ágúst 6 holl
Is2005284228 Ritning Holti Vignir Siggeirsson 17. ágúst 5 holl
IS2004282500 Sóldís Lynghóli Vignir Siggeirsson 17. ágúst 5 holl
Is2005284320 Þórkatla Búlandi Vignir Siggeirsson 17. ágúst 5 holl
IS2004280607 Þyrí Hemlu Vignir Siggeirsson 18. ágúst 5 holl
IS2002286165 Æsa Strönd Vignir Siggeirsson 18. ágúst 5 holl
 

Þ

IS2005201041 Auður Skipaskaga Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 2 holl
Is2003284127 Drottning Fornusöndum Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 2 holl
IS2005235725 Elding Breiðabólsstað Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 2 holl
IS2006201046 Gletta Skipaskaga Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2002288957 Glíma Efra-Apavatni Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2004282449 Hekla Syðri-Velli Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2004287280 Hlein Tóftum Þórður Þorgeirsson 13. ágúst 4 holl
IS2000282709 Hylling Selfossi Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 2 holl
IS2004286429 Kogga Hákoti Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 2 holl
IS2003236547 Koltinna Ánabrekku Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 2 holl
IS2005288324 Kráka Syðra-Langholti Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 4 holl
IS2005287806 Krít Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 4 holl
IS2005287803 Lína Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 4 holl
IS2006288010 Líneik Skarði Þórður Þorgeirsson 16. ágúst 4 holl
IS2005225164 Marhildur Reynisvatni Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 2 holl
IS2006287810 NN Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 2 holl
IS2004287760 Perla Hólshúsum Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 2 holl
IS2005225162 Ráðhildur Reynisvatni Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 4 holl
IS2002237472 Rjóð Ólafsvík Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 4 holl
IS2005287836 Ronja Hlemmiskeiði Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 4 holl
IS2005287807 Röskva Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 4 holl
IS2006287812 Sóley Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 6 holl
IS2006282665 Spyrna Eyði-Sandvík Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 6 holl
IS2001286780 Stúlka Skarði Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 6 holl
IS2003287013 Svás Auðsholtshjáleigu Þórður Þorgeirsson 17. ágúst 6 holl
IS2005287805 Sögn Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 2 holl
IS2000257310 Táta Glæsibæ Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 2 holl
IS2005287833 Unnur Hlemmiskeiði Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 2 holl
IS2004282726 Vár Selfossi Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 4 holl
IS2005225188 Viðja Mosfellsbæ Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 4 holl
IS2004287940 Von Húsatóftum Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 4 holl
IS2006287037 Þota Rútsstað-Norðurkoti Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 6 holl
IS2005287811 Þórdís Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 6 holl
IS2003286562 Ösp Kálfholti Þórður Þorgeirsson 18. ágúst 6 holl
 

Æ

IS2003255200 Birta Böðvarshólum Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 2 holl
IS2004286009 Framtíð Stóra-Hofi Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 2 holl
IS2003288502 Freyja Torfastöðum Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 2 holl
IS2005258856 Lokkadís Sólheimum Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 4 holl
IS2004138712 Steinn Hvítadal Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 4 holl
IS2005284594 Maístjarna Herríðarhóli Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 6 holl
IS2005282647 Rispa Hvoli Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 6 holl
IS2004265791 Trú Ytra-Dalgerði Ævar Örn Guðjónsson 18. ágúst 6 holl


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00