þriðjudagur, 25. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kvennatölt - ráslistar og dagskrá

16. apríl 2010 kl. 09:07

Kvennatölt - ráslistar og dagskrá

Dagskrá Kvennatölts Gusts og Landsbankans liggur nú fyrir. Mótið hefst kl. 14 á laugardaginn, 17. apríl, í reiðhöll Gusts í Kópavogi og eru vel á annað hundrað konur skráðar til leiks.

Dagskrá:
14:00 Byrjendaflokkur - forkeppni
14:45 Minna vanar - forkeppni
16:30 Meira vanar - forkeppni
18:20 Opinn flokkur
19:05 Matarhlé
20:00
B-úrslit Byrjendaflokkur
B-úrslit Minna vanar
B-úrslit Meira vanar
B-úrslit Opinn flokkur
21:40
A-úrslit Byrjendaflokkur
A-úrslit Minna vanar
A-úrslit Meira vanar
A-úrslit Opinn flokkur
 
Keppendur eru beðnir um að fylgjast vel með og vera tilbúnir þegar að þeim kemur.

Ráslistar liggja einnig fyrir. Afskráningar, leiðréttingar og breytingar skulu sendar á netfangið skjoni@simnet.is eins fljótt og auðið er.


Byrjendaflokkur:

Hópur Knapi Hestur Hönd
1 Anna Björk Eðvarðsdóttir Lundi frá Vakurstöðum Hægri
1 Ragna Björk Emilsdóttir Orkusteinn frá Kálfholti Hægri
1 Ásrún Óladóttir Rán frá Stóru-Gröf ytri Hægri
2 Laufey Stefánsdóttir Tumi Vinstri
2 Anna Rakel Sigurðardóttir Hamlet frá Meðalfelli Vinstri
2 Sjöfn Sóley Kolbeins Glaður frá Kjarnholtum Vinstri
3 Petra Björk Mogensen Grani frá Fjalli Hægri
3 Nadia Katrín Banine Glaðvör frá Hamraholi Hægri
3 Ólöf Rún Tryggvadóttir Spyrna frá Vorsabæ II Hægri
4 Stella Björg Kristinsdóttir Skeggi frá Munaðarnesi Vinstri
4 Jóhanna Ólafsdóttir Hekla frá Grindavík Vinstri
4 Tanja Rún Jóhannsdóttir Hrefna frá Skeiðháholti Vinstri
5 Hólmfríður Ólafsdóttir Kolka frá Litlu Sandvík Hægri
5 Guðborg Hildur Kolbeins Bersi frá Kanastöðum Hægri
5 Jórunn Rothenborg Vindill frá Skarði Hægri
6 Hulda Björk Gunnarsdóttir Gulltoppur frá Þjóðólfshaga Hægri
6 Hafrún Ósk Agnarsdóttir Þytur frá Halldórsstöðum Hægri
6 Bryndís Guðmundsdóttir Spurning frá Hnausum Hægri
7 Guðrún Erna Þórisdóttir Seifur frá Einiholti Vinstri
7 Kristbjörg Hjaltadóttir Stefnir frá Blesastöðum 1A Vinstri
7 Jóhanna Þórarinsdóttir Mosi frá Lundum II Vinstri
8 Ragna Björk Emilsdóttir Amor frá Sléttubóli Hægri
8 Randy Baldvina Friðjónsdóttir Framtíð frá Ólafsbergi Hægri
9 Bryndís Valbjarnardóttir Erpur frá Kílhrauni Hægri
9 Guðrún Pálína Jónsdóttir Sara Hægri
10 Eygló Rut Sveinsdóttir NN frá Stað Vinstri
10 Guðrún Hauksdóttir Snæfríði frá Skeiðháholti Vinstri
10 Kristín Kristjánsdóttir Sólon frá litlu Sandvík Vinstri
 

Minna vanar:

Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Anna Sigurðardóttir Prúður frá Kotströnd
1 V Drifa Danielsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Surtur frá Þórunúpi
2 V Erna Guðrún Björnsdóttir Púki frá Eyrarbakka
3 V Oddný M Jónsdóttir Kraftur frá Svignaskarði
3 V Katrín Sif Ragnarsdóttir Dögun frá Gunnarsstöðum
4 H Helga Sigrurrós Valgeirsdótir Hjörvar frá Herviðarhóli
4 H Arnhildur Halldórsdóttir Sveipur frá Lyngási 4
5 V Lára Jóhannsdóttir Spyrill frá Selfossi
5 V Hrafnhildur Pálsdóttir Árvakur frá Bjóluhjáleigu
6 H Arndís Sveinbjörnsdóttir Sómi frá Breið
6 H Ásta Mary Stefánsdóttir Máni frá Skipanesi
7 H Silja Hrund Júlíusdóttir Skrámur frá Dallandi
7 H Auður Hansen Örlygur frá Hafnarfirði
8 V Mikkalína Mekkin Gísladóttir Lúkas frá Klettholti
8 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
9 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hróður frá Votmúla 2
9 V Sigrún Halldóra Andrésdóttir Völundur frá Hárlaugsstöðum 2
10 H Matthildur R Kristjansdottir Bríet frá Skeiðháholti
10 H Gyða Árný Helgadóttir Stýra frá Kópavogi
11 H Sigrún Sveinbjörnsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1
11 H Aníta Ólafsdóttir Releford Fengur frá Hofsstöðum
12 V Drifa Danielsdóttir Patti frá Reykjavík
12 V Charlotte Luise Schwiertz Kogga frá Hákoti
13 V Oddný M Jónsdóttir Óskadís frá Svignaskarði
13 V Caroline Berg Svarti Bjartur frá Þúfu
14 H Louise Anne Aitken Orka frá Þverárkoti
14 H Arnfríður Tanja Hlynsdóttir Röskur frá Nýjabæ
15 H Sigrún Torfadóttir Hall Rjóður frá Dallandi
15 H Auður Hansen Hrynjandi frá Selfossi
16 H Jenny Johansson Eldur frá Litlu-Tungu 2
16 H Helga Arnberg Gestsdóttir Valíant frá Helgadal
17 V Elva Björk Sigurðardóttir Flygill frá Bjarnarnesi
17 V Guðveig Sigurlaug Ólafsdóttir Pólstjarna frá Ketu
18 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Leikur frá Laugavöllum
18 V Nanna Sif Gísladóttir Heikir frá Keldudal
19 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Von frá Minni-Völlum
 
Meira vanar:
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Halldóra Sif Guðlaugsdóttir Villirós frá Hvítanesi
1 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Líf frá Þúfu
2 H Lilja S. Pálmadóttir Sigur frá Húsavík
2 H Jóna Margrét Ragnarsdóttir Kliður frá Tjarnarlandi
3 H Milena Saveria Van den Heerik Merkúr frá Svalbarði
3 H Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
4 H Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
4 H Telma Tómasson Sókn frá Selfossi
5 V Berglind Sveinsdóttir Hreimur frá Hólabaki
5 V Gréta Boða Grýta frá Garðabæ
6 H Hulda Finnsdóttir Sveindís frá Kjarnholtum I
6 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Önn frá Síðu
7 H Halldóra Sif Guðlaugsdóttir Oddkell frá Sigmundarstöðum
7 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti
8 V Karen Sigfúsdóttir Svört frá Skipaskaga
8 V Jóna Dís Bragadóttir Haddi frá Akureyri
9 V Susi Haugaard Pedersen Diðrik frá Grenstanga
9 V Bára Bryndís Kristjánsdóttir Eskill frá Lindarbæ
10 V Brynja Viðarsdóttir Ketill frá Vakurstöðum
10 V Erla Katrín Jónsdóttir Sólon frá Stóra-Hofi
11 V Guðrún Pétursdóttir Hreimur frá Reykjavík
11 V Sigríður Halla Stefánsdóttir Rauðka frá Tóftum
12 H Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum
12 H Cora Claas Agni frá Blesastöðum 1A
13 V Sigríður Arndís Þórðardóttir Blæja frá Lýtingsstöðum
13 V Oddný Erlendsdóttir Lukka frá Heiði
14 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Keimur frá Kanastöðum
14 V Anna Kristín Kristinsdóttir Fögnuður frá Vatnsenda
15 H Kristín Ingólfsdóttir Sjarmur frá Heiðarseli
15 H Hulda Jóhannsdóttir Valiant frá Miðhjáleigu
16 H Jóna Margrét Ragnarsdóttir Drift frá Tjarnarlandi
16 H Kristbjörg Kristinsdóttir Stígandi frá Stóra-Hofi
17 V Þóra Þrastardóttir Brimill frá Þúfu
18 V María Hjaltadóttir Áfangi frá Skollagróf
18 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr frá Ási 1
19 H Sigríður Arndís Þórðardóttir Hugrún frá Syðra-Garðshorni
19 H Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir Þyrnirós frá Reykjavík
20 V Ragnhildur Matthíasdóttir Sandra frá Lækjardal
20 V Hlíf Sturludóttir Pendúll frá Sperðli
21 V Sigríður Halla Stefánsdóttir Smiður frá Hólum
21 V Bára Bryndís Kristjánsdóttir Garðar frá Holtabrún
 
Opinn flokkur:
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu
1 H Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
2 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum
2 H Edda Rún Ragnarsdóttir Kelda frá Laugavöllum
3 H Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II
3 H Erla Guðný Gylfadóttir Erpir frá Mið-Fossum
4 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt
4 V Katla Gísladóttir Dropi frá Flugumýrarhvammi
5 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
5 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum
6 H Þórdís Anna Gylfadóttir Fákur frá Feti
6 H Þórunn Hannesdóttir Gjöf frá Hvoli
7 H Jelena Ohm Svalvör frá Glæsibæ
7 H Hulda G. Geirsdóttir Róði frá Torfastöðum
8 V Þóranna Másdóttir Glæða frá Dalbæ
8 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Eldur frá Kálfholti
9 H Anna Björk Ólafsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
9 H Rakel Sigurhansdóttir Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1
10 V Jakobína Agnes Valsdóttir Snót frá Kálfholti