sunnudagur, 19. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kvennatölt Norðurlands

19. apríl 2014 kl. 10:18

Glæsilegasta parið á Kvennatölti Norðurlands

Niðurstöður

 Úrslit frá Kvennatölti norðurlands sem var haldið á Skírdag. Kvennatöltið var haldið með glæsibrag í gær þar sem hópur kvenna mætti til að etja kappi í tölti með bleiku þema.   

Verðlaun voru glæsileg. Kvöldinu startaði Hallfríður Óladóttir með góðri sýnikennslu.  Hófst svo keppni í flokki 21.árs og yngri,  Laufey Rún Sveinsdóttir á Hörpu frá Barði vann þann flokk.  Í minna vönum var hörð og jöfn keppni þar sem Ingunn Sandra hafði sigur á Gretti frá Saurbæ, þær Sigrún Þórðardóttir og Fjóla Viktorsdóttir voru jafnar og var kastað upp um sætin og vann Sigrún 2.sætið.  Opni flokkur var spennandi og margur glæsi hesturinn þar á ferð, úrslitin voru jöfn og spennandi og enduðu þær mæðgur Herdís og Fanney  jafnar í 1. – 2. Sæti, Herdís lét dóttur sinni eftir 1.sætið.

Glæsilegasta par mótsins voru Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti.

Hér koma svo öll úrslit.

21. árs og yngri

Forkeppni:

1.Laufey Rún Sveinsdóttir og Harpa frá Barði  -  6,30 

2.Laufey  Rún Sveinsdóttir og Hremmsa frá Sauðárkróki  -  6,23

3.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg  -  6,20

4.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Garður frá Fjalli  -  5,87

5.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gaukur frá Kirkjubæ  -  5,73

6.Laufey Rún Sveinsdóttir og Sleipnir frá Barði  -  5,67

7.Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Melodía frá Sauðárkróki  -  5,63

8.Elínborg Bessadóttir og Blesi frá Litlu-Tungu 2  -  5,47

9.Anna Margrét Geirsdóttir og Stafn frá Miðsitju  -  5,43

10.Birna Olivia Agnarsdóttir og Jafet frá Lækjarmóti  -  5,40

11.Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu  -  5,33

12.Anna Baldvina Vagnsdóttir og Skrúfa frá Lágmúla  -  5,00

13.Anna Baldvina Vagnsdóttir og Móalingur frá Leirubakka   -  4,43

14.Hafrún Ýr Halldórsdóttir og Farsæll frá Kýrholti  -  4,17 

Úrslit:

1.Laufey Rún Sveinsdóttir og Harpa frá Barði  -  6,61

2.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjavarborg  -  6,33

3.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Garður frá Fjalli  -  6,28

4.Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Melodía frá Sauðárkróki  -  6,17

5.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gaukur frá Kirkjubæ  -  6,00

 

 

Minna Vanar

 Forkeppni:

1.Ingunn Sandra Arnþórsdótti og Grettir frá Saurbæ  -  6,80

2.Sigrún Þórðardóttir og Vág frá Höfðabakka  -  6,33

3.-4.Fjóla Viktorsdóttir og Ópera frá Brautarholti  -  6,27

3.-4.Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir og Muni frá Syðri Völlum  -  6,27

5.Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir og Syrpa frá Hnjúkahlíð  -  6,03

6.Eva Dögg Sigurðardóttir og Stígandi frá Sigríðarstöðum  -  5,93

7.Helga Rósa Pálsdóttir og Máttur frá Víðidal  -  5,70

8.-9.Þórhildur Jakobsdóttir og Rán frá Skefilsstöðum  -  5,63

8.-9.Johanna Karrbrand og Carmen frá Hrísum  -  5,63

10.Þóranna Másdóttir og Alvara frá Dalbæ  -  5,37

11.-12.Jenny Larsson og Skurður frá Einhamri  -  5,27

11.-12.Sóley E. Magnúsdóttir og Rökkvi frá Hóli  -  5,27

13.Aníta Lind Elvarsdóttir og Kraftur frá Bakka  -  4,47

14.Fjóla Dögg Björnsdóttir og Jarl frá Skagaströnd  -  4,27

Úrslit:

1.Ingunn Sandra Arnþórsdóttir og Grettir frá Saurbæ  -  6,75

2.Sigrún Þórðardóttir og Vág frá Höfðabakka  -  6,58

3.Fjóla Viktorsdóttir og Ópera frá Brautarholti  -  6,58

4.Sigurbjörg Þórunn Marteinsdóttir og Muni frá Syðri-Völlum  -  6,42

5.Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir og Syrpa frá Hnjúkahlíð  -  6,17

 

 

Opin Flokkur

Forkeppni:

1.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti  -  6,9

2.Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti  -  6,73

3.Arndís Brynjólfsdóttir og Hekla frá Vatnsleysu  -  6,57

4.Vigdís Gunnarsdóttir og Björk frá Lækjarmóti  -  6,43

5.Elisabet Jansen og Gyrðir frá Tjarnarlandi  -  6,33

6.Sonja Líndal Þórisdóttir og Kvaran frá Lækjarmóti  -  6,30

7.Kolbrún Stella Indriðadóttir og Stuðull frá Grafarkoti  -  6,27

8.Vigdís Gunnarsdóttir og Dökkvi frá Leysingjastöðum  -  6,10

9.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum  -  6,03

10.Stella Guðrún Ellertsdóttir og Líf frá Sauðá  -  5,93

11.Ástríður Magnúsdóttir og Rá frá Naustanesi  -  5,77

12.Jóhanna Heiða Friðriksdóttir og Synd frá Varmalæk  -  5,60

13.Arndís Brynjólfsdóttir og Spes frá Vatnsleysu  -  5,50

14.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Elding frá Stóru-Ásgeirsá  -  5,03

15.Camilla M. Sörensen og Blængur frá Húsavík  -  5,00

 

Úrslit:

1.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti  -  7,17

2.Herdís Einarsdóttir og Grettir frá Grafarkoti  -  7,17

3.Elisabeth Jansen og Gyrðir frá Tjarnarlandi  -  6,83

4.Arndís Brynjólfsdóttir og Hekla frá Vatnsleysu  -  6,67

5.Vigdís Gunnarsdóttir og Björk frá Lækjarmóti  -  6,50