föstudagur, 22. mars 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KS deildin – Ráslistar

12. mars 2019 kl. 08:35

Þráinn frá Flagbjarnarholti á LM2018.

Margt þekktra nafna á ráslista í fimmgangi KS deildarinnar, sem fram fer í Léttishöllinni á Akureyri miðvikudaginn 13.mars

Þriðja keppniskvöld Meistaradeildar KS í hestaíþróttum er framundan. Keppni fer ekki fram í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki að þessu sinni heldur í Léttishöllinni á Akureyri.

Á síðasta keppnistímabili var í fyrsta sinn keppt á Akureyri í KS deildinni og gafst það ákaflega vel og því var ákveðið að halda því áfram.  

 Fyrirfram má búast við spennandi og áhugaverðri keppni, þar sem að á ráslistanum má til að mynda finna þrjá stóðhesta með yfir 9,0 í hæfileikaeinkunn í kynbótadómi. Þetta eru þeir Nátthrafn frá Varmalæk, Þráinn frá Flagbjarnarholti og Trymbill frá Stóra-Ási. Einnig er á ráslistanum Viðja frá Hvolsvelli en hún stóð efsti í flokki fimm vetra hryssna á Landsmótinu á Hólum 2016.

Keppni hefst klukkan 19:00, horfa má á beina útsendingu á netinu gegn vægu gjaldi ef smellt er hér.

Hestamenn norðanlands eru hvattir til að mæta í Léttishöllina og bera augum bestu knapa og hesta norðurlands í skemmtilegri keppni.

 Ráslisti

Nr.                Knapi                                 Hestur

1                  Líney María Hjálmarsdóttir   Nátthrafn frá Varmalæk

2                  Fanndís Viðarsdóttir            Bergsteinn frá Akureyri

3                  Elvar Einarsson                  Roði frá Syðra-Skörðugili

4                  Ísólfur Líndal Þórisson        Sabrína frá Fornusöndum

5                  Mette Mannseth                  Kalsi frá Þúfum

6                  Anna Björk Ólafsdóttir         Stjarni frá Laugavöllum

7                  Guðmar Freyr Magnússon   Sóta frá Steinnesi

8                  Finnbogi Bjarnason             Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

9                  Elvar Logi Friðriksson         Eva frá Grafarkoti.

10                 Arnar Bjarki Sigurðarson      Snillingur frá Íbishóli

11                 Konráð Valur Sveinsson      Losti frá Ekru

12                 Sigrún Rós Helgadóttir        Halla frá Kverná

 

-15 mín hlé-

 

13                 Viðar Bragason                   Þórir frá Björgum

14                 Skapti Steinbjörnsson         Hrafnista frá Hafsteinsstöðum

15                 Sina Scholz                        Nói frá Saurbæ

16                 Artemisia Bertus                 Herjann frá Nautabúi

17                 Snorri Dal                           Engill frá Ytri-Bægisá I

18                 Jóhann Magnússon             Mjölnir frá Bessastöðum

19                 Magnús Bragi Magnússon   Ljósvíkingur frá Steinnesi

20                 Þórarinn Eymundsson         Þráinn frá Flagbjarnarholti

21                 Vignir Sigurðsson               Salka frá Litlu-Brekku

22                 Bjarni Jónasson                  Viðja frá Hvolsvelli

23                 Pétur Örn Sveinsson           Hlekkur frá Saurbæ

24                 Gísli Gíslason                     Trymbill frá Stóra-Ási