þriðjudagur, 25. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Klerkur frá Bjarnanesi 1 efstur í B-flokknum

29. júlí 2010 kl. 14:14

Klerkur frá Bjarnanesi 1 efstur í B-flokknum

Nú er forkeppni lokið í B-flokki og barnaflokki á Stórmóti Geysis á Gaddstaðaflötum. Eyjólfur Þorsteinsson átti góðan dag með þau hross sem hann sýndi en hann er með tvö efstu hrossin í B-flokknum, þau Klerk frá Bjarnanesi 1 með 8,61 og Ósk frá Þingnesi með 8,54. Það verður gaman að sjá hver fær það verkefni að ríða öðru þessara hrossa fyrir hann í úrslitunum.

Þriðji er Borði frá Fellskoti hjá Sigursteini Sumarliðasyni. Hlutu þeir 8,53 fyrir sína sýningu.


Í barnaflokknum er Birta Ingadóttir efst á Frey frá Langholti II með 8,50 í einkunn. Jöfn í 2.-3.sæti eru þau Arnór Dan Kristinsson á Háfeta frá Þingnesi og Dagmar Öder Einarsdóttir á Kjarki frá Ingólfshvoli með 8,44 í einkunn.

En það er mjótt á mununum og í úrslitunum hefst alveg ný keppni. Spennandi að fylgjast með henni!

Eiðfaxi heldur áfram að fylgjast með Stórmóti Geysis hér á www.eidfaxi.is

-hkg

B FLOKKUR                    
Forkeppni                    
Sæti    Hross        Knapi    Litur    Einkunn
1     Klerkur frá Bjarnanesi 1         Eyjólfur Þorsteinsson      Brúnn/milli- einlitt       8,61
2     Ósk frá Þingnesi         Eyjólfur Þorsteinsson      Brúnn/dökk/sv. einlitt       8,54
3     Borði frá Fellskoti         Sigursteinn Sumarliðason      Rauður/milli- skjótt       8,53
4     Sveigur frá Varmadal         Hulda Gústafsdóttir      Rauður/dökk/dr. einlitt       8,50
5     Þöll frá Garðabæ         Þórdís Gunnarsdóttir      Bleikur/fífil- einlitt       8,50
6     Bruni frá Hafsteinsstöðum         Anna S. Valdemarsdóttir      Rauður/ljós- tvístjörnótt...     8,48
7     Vignir frá Selfossi         Haukur Baldvinsson      Brúnn/mó- einlitt       8,42
8     Þrenna frá Strandarhjáleigu         Elvar Þormarsson      Brúnn/milli- einlitt       8,41
9     Eyþór frá Feti         Hinrik Bragason      Rauður/milli- stjörnótt g...     8,40
10     Nasi frá Kvistum         Viðar Ingólfsson      Móálóttur,mósóttur/milli-...     8,36
11     Skjálfti frá Bjarnastöðum         Hallgrímur Birkisson      Bleikur/fífil/kolóttur ei...     8,36
12     Dáti frá Hrappsstöðum         Daníel Jónsson      Brúnn/dökk/sv. einlitt       8,36
13-14     Geisli frá Svanavatni         Sigursteinn Sumarliðason      Rauður/milli- stjörnótt       8,34
13-14     Ás frá Káragerði         Hinrik Bragason      Rauður/milli- einlitt       8,34
15     Gróska frá Dalbæ         Sigurður Sigurðarson      Rauður/milli- blesótt       8,32
16     Gormur frá Fljótshólum 3         Henna Johanna Sirén      Brúnn/milli- einlitt       8,31
17     Smiður frá Hólum         Viðar Ingólfsson      Jarpur/milli- tvístjörnótt       8,30
18     Gjóska frá Álfhólum         Sara Ástþórsdóttir      Móálóttur,mósóttur/milli-...     8,30
19     Hersveinn frá Lækjarbotnum         Bylgja Gauksdóttir      Rauður/milli- einlitt       8,29
20     Kiljan frá Tjarnarlandi         Henna Johanna Sirén      Rauður/milli- einlitt       8,26
21     Fróði frá Torfastöðum         Rúnar Rúnarsson      Brúnn/milli- stjörnótt       8,22
22     Húni frá Reykjavík         Birna Káradóttir      Rauður/milli- blesótt glófext     8,21
23     Melkorka frá Hemlu II         Vignir Siggeirsson      Brúnn/milli- tvístjörnótt       8,21
24-25     Naskur frá Búlandi         Hinrik Bragason      Brúnn/milli- einlitt       8,20
24-25     Nebbi frá Efri-Gegnishólum         Sævar Örn Sigurvinsson      Jarpur/milli- einlitt       8,20
26     Orka frá Þverárkoti         Sævar Örn Sigurvinsson      Brúnn/milli- einlitt       8,20
27     Blær frá Kálfholti         Þorkell Bjarnason      Brúnn/milli- stjörnótt       8,18
28     Gammur frá Kanastöðum         Hallgrímur Birkisson      Brúnn/dökk/sv. einlitt       8,16
29     Konsert frá Skarði         Miriam Wenzel      Bleikur/álóttur einlitt       8,14
30     Drífa frá Þverárkoti         Sævar Örn Sigurvinsson      Grár/bleikur einlitt       8,10
31     Kátína frá Grímsstöðum         Jón William Bjarkason      Brúnn/milli- einlitt       8,08
32     Vakar frá Kambi         Hallgrímur Birkisson      Brúnn/mó- einlitt       8,07
33     Mæja frá Litla-Moshvoli         Hrefna María Ómarsdóttir      Bleikur/fífil- einlitt       8,05
34     Gaukur frá Kirkjubæ         Fredrik Sandberg      Rauður/milli- blesótt       8,04
35-36     Eitill frá Leysingjastöðum II         Ragnhildur Haraldsdóttir      Grár/mósóttur blesótt       8,00
35-36     Gutti frá Ytri-Skógum         Teitur Árnason      Rauður/milli- tvístjörnótt       8,00
37     Glæða frá Dalbæ         Þóranna Másdóttir      Rauður/ljós- stjörnótt       7,99
38     Fjallafeykir frá Akurgerði         Fanney Guðrún Valsdóttir      Grár/rauður einlitt       7,98
39     Dökkvi frá Halakoti         Svanhvít Kristjánsdóttir      Bleikur/álóttur einlitt       7,77
40     Drottning frá Enni         Charlotta Gripenstam      Brúnn/milli- stjörnótt       7,67



BARNAFLOKKUR                    
Forkeppni                    
Sæti    Knapi        Hross    Litur    Einkunn
1     Birta Ingadóttir           Freyr frá Langholti II    Brúnn/milli- einlitt       8,50
2-3     Arnór Dan Kristinsson           Háfeti frá Þingnesi    Jarpur/rauð- einlitt       8,44
2-3     Dagmar Öder Einarsdóttir           Kjarkur frá Ingólfshvoli    Bleikur/álóttur einlitt       8,44
4     Alexander Freyr Þórisson           Astró frá Heiðarbrún    Bleikur/fífil/kolóttur ei...     8,40
5     Alexander Freyr Þórisson           Þráður frá Garði    Rauður/milli- blesótt       8,35
6     Stefán Hólm Guðnason           Rauðka frá Tóftum    Rauður/milli- einlitt       8,34
7     Ragnar Þorri Vignisson           Þrymur frá Hemlu    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...     8,29
8     Snorri Egholm Þórsson           Fengur frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- blesótt       8,27
9     Bára Steinsdóttir           Spyrnir frá Grund II    Jarpur/ljós skjótt       8,20
10     Harpa Sigríður Bjarnadóttir           Trú frá Álfhólum    Rauður/milli- tvístjörnótt       8,10
11     Smári Valur Guðmarsson           Blængur frá Mosfellsbæ    Móálóttur,mósóttur/milli-...     7,78
12     Elín Árnadóttir           Kolskeggur frá Hlíðartungu    Jarpur/milli- einlitt       7,69
13     Eyþór Guðlaugsson           Kolfaxi frá Garðabæ    Brúnn/milli- einlitt       7,67
14     Ylfa Guðrún Svafarsdóttir           Frami frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- einlitt       7,52
15     Ómar Högni Guðmarsson           Snót frá Kálfholti    Brúnn/milli- einlitt       7,29
16     Katrín Diljá Vignisdóttir           Sólbrá frá Strönd    Leirljós/Hvítur/milli- bl...     7,04