mánudagur, 10. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KEA mótaröðin hefst á morgun

8. febrúar 2012 kl. 09:03

KEA mótaröðin hefst á morgun

Fyrsta keppni KEA mótaraðarinnar fer fram á fimmtudagskvöld í Top Reiter höllinni á Akureyri.

Keppt verður í fjórgangi og hefjast leikar kl. 19.
Húsið opnar kl. 18:30 en knapafundur er kl. 18:00
 
Meðfylgjandi er ráslisti mótsins:
(Knapi,hestur)
  1. Sigmar Bragason Svalur frá Garðshorni 
  2. Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík 
  3. Elvar Einarsson Ópera frá Brautarholti 
  4. Jón Páll Tryggvason Snillingur frá Grund 2 
  5. Kristín Birna Sveinbjörnsdótti Randver frá Garðshorni 
  6. Guðmundur Karl Tryggvason Rósalín frá Efri-Rauðalæk 
  7. Anna Catharina Gros Fjöður frá Kommu 
  8. Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum 
  9. Lina Erikson Birgitta frá Flögu 
  10. Þorbjörn Hreinn Matthíasson Blakkur frá Bergsstöðum 
  11. Baldvin Ari Guðlaugsson Logi frá Akureyri 
  12. Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði 
  13. Atli Sigfússon Krummi frá Egilsá 
  14. Viðar Bragason Von frá Syðra-Kolugili 
  15. Veronika Gspandl Spá frá Ytri-Bægisá I 
  16. Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík 
  17. Birgir Árnason Stormur frá Reykjavík 
  18. Höskuldur Jónsson Steinar frá Sámsstöðum 
  19. Helga Árnadóttir Þruma frá Akureyri 
  20. Sæmundur Sæmundsson Mirra frá Vindheimum 
  21. Karen Hrönn Vatnsdal Blær frá Torfunesi 
  22. Linnea Brofeld Geisli frá Efri-Rauðalæk 
  23. Ragnar Stefánsson Glymur frá Akureyri 
  24. Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla frá Hóli
  25. Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey 
  26. Stefán Friðgeirsson Svanur Baldur frá Litla-Hóli 
  27. Elvar Einarsson Barði frá Brekkum 
  28. Stefán Birgir Stefánsson Tónn frá Litla-Garði 
  29. Viðar Bragason Björg frá Björgum 
  30. Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Runni frá Hrafnkelsstöðum 1 
  31. Þorvar Þorsteinsson Einir frá Ytri-Bægisá I 
  32. Örvar Freyr Áskelsson Syrpa frá Hrísum 2 
  33. Helga Árnadóttir Skorri frá Skriðulandi 
  34. Höskuldur Jónsson Þytur frá Sámsstöðum 
  35. Axel Grettisson Aspar frá Ytri-Bægisá I 
  36. Stefán Birgir Stefánsson Gletting frá Árgerði 
  37. Fanndís Viðarsdóttir Amanda Vala frá Skriðulandi 
  38. Guðmundur Karl Tryggvason Ás frá Skriðulandi