laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KB Mótaröðin - Úrslit/Gæðingakeppni

31. mars 2010 kl. 15:56

KB Mótaröðin - Úrslit/Gæðingakeppni

Síðastliðinn Laugardag fór fram í Faxaborg, 3 mótið af 4 í KB-mótaröðinni, en að þessu sinni var keppt í gæðingakeppni á beinni braut í gegnum höllina. Dómarar voru þeir Sindri Sigurðsson og Stefán Ágústsson en sá háttur var hafður á að þessu sinni að gefin var einkunn strax að lokinni hverri gangtegund hjá hverjum keppanda sem var mjög áhorfendavænt og skapaði mikla stemmningu þar sem keppst var um að hvetja sína menn og sitt lið.
Kalt var í veðri og vindasamt en bæði keppendur og áhorfendur létu það ekkert á sig fá og var alveg frábær stemmning á meðal áhorfenda, stórkostleg tilþrif sáust í bæði A og B flokk og var það mál manna að hestakosturinn væri gríðarlega sterkur og spennandi landsmótsár framundan hjá okkur vestlendingum, þess má geta að síðasta mótið í KB-mótaröðinni fer fram 10 apríl næstkomandi þar sem keppt verður í tölti í öllum flokkum og fimmgang í 1. og 2. flokk. Lesa má allt um stöðuna í einstaklings-og liðakeppninni á heimasíðum Faxa og Skugga, en úrslit urðu eftirfarandi:

Barnaflokkur:
1.    Valdís Björk Guðmundsdóttir og Snælda frá Sviganskarði 8,38/8,45
2.    Guðný Margrét Siguroddsdóttir og Mosi frá Kílhrauni 8,18/8,28
3.    Konráð Axel Gylfason og Smellur frá Leysingjastöðum 7,95/8,08
4.    Gyða Helgadóttir og Víðir frá Holtsmúla7,98/7,98
5.    Aron Freyr Sigurðsson og Glaumur frá Oddsstöðum 7,90/7,93

Unglingaflokkur:
1.    Sigrún Rós Helgadóttir og Biskup frá Sigmundarstöðum 8,08/8,33
2.    Svandís Lilja Stefánsdóttir og Máni frá Skipanesi 8,28/8,28
3.    Þórdís Fjeldsted og Móðnir frá Skipanesi 7,88/8,08
4.    Axel Örn Ásbergsson og Kjarni frá Miðhjáleigu 7,93/7,97
5.    Íris Ragnarsdóttir og Sörli frá Skaftafelli 7,85/7,90

Ungmennaflokkur:
1.    Heiðar Árni Baldursson og Breki frá Brúarreykjum 8,22/8,40
2.    Marina Schregelmann og Stapi frá Feti 8,10/8,23
3.    Arnar Ásbjörnsson og Brúnki frá Haukagili 7,43/8,00
4.    Höskuldur Kolbeinsson og Kólfur frá Stóra-Ási 7,72/7,77

2.flokkur  B-Flokkur/B - Úrslit:
1.    Halldóra Jónsdóttir og Tvistur 7,75/8,20
2.    Ásberg Jónsson og Flögri frá Hjarðarholti 7,90/8,08
3.    Björgvin Sigurstensson og Grein frá Skjólbrekku 7,83/8,05
4.    Lára Kristín Gísladóttir og Tvistur frá Stóra-Ási 7,83/7,92
5.    Ólafur Þorgeirsson og Sólbrá frá Borgarnesi 7,75/7,18

2.flokkur B-Flokkur/A - Úrslit:
1.    Ólafur Guðmundsson og Hlýri frá Bakkakoti 8,32/8,38
2.    Gunnar Tryggvason og Kári frá Brimisvöllum 7,93/8,35
3.    Þórdís Arnardóttir og Tvistur frá Þingnesi 8,22/8,28
4.    Halldóra Halldóra Jónsdóttir og Tvistur 7,75/8,20
5.    Guðni Halldórsson og Gyðja frá Engimýri 7,92/8,07
6.    Ámundi Sigurðsson og Bíldur frá Dalsmynni 7,92/8,07
7.    Steinunn Hilmarsdóttir og Pjakkur frá Skjólbrekku 7,97/8,05

1.flokkur  B-Flokkur:
1.    Birna Tryggvadóttir og Elva frá Miklagarði 8,57/8,78
2.    Benedikt Líndal og Lýsingur frá Svignaskarði 8,53/8,55
3.    Kolbrún Grétarsdóttir og Snilld frá Hellnafelli 8,48/8,55
4.    Gunnar Halldórsson og Eskill frá Leirulæk 8,50/8,52
5.    Randi Holaker og Skáli frá Skáney 8,40/8,40


1.flokkur  A-Flokkur:
1.    Haukur Bjarnason og Sólon frá Skáney  8,51/8,65
2.    Birna Tryggvadóttir og Röskur frá Lambanesi 8,50/8,58
3.    Guðmundur M. Skúlason og Fannar frá Hallkellstaðarhlíð 8,15/8,27
4.    Kolbrún Grétarsdóttir og Ívar frá Miðengi 8,30/8,13
5.    Edda Þórarinsdóttir og Flækja frá Giljahlíð 7,85/7,58