miðvikudagur, 21. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KB-mótaröðin: Ráslistar

9. apríl 2010 kl. 14:09

KB-mótaröðin: Ráslistar

Síðasta mót KB mótaraðarinnar verður haldið um um helgina og eru 80 skráningar í fimmgang og tölt.  Eftir forkeppni kemur í ljós hvaða lið hefur sigur úr bítum í liðakeppninni og verða þrjú efstu liðin verðlaunuð, auk þess efstu knapar úr hestamannafélögum Faxa og Skugga. 


Hægt er að fylgjast með þróun mála í stigasöfnun á Facebook síðu sem stofnuð hefur verið í kringum mótaröðina "KB mótaröðin".

Staðan fyrir síðasta mót í liðakeppninni er eftirfarandi.

  1. Svörtu riddararnir:     142,47
  2. Snæfellingar:           130,01
  3. Múlakot:                  99,22
  4. Gæðakokkar:           93,39
  5. Byssur og Rósir:      92,01
  6. Skeiðfélagið Fengur: 80,24
  7. Skáney og vinir:        80,11
  8. Tökur á því:               51,23
  9. Sauðirnir:                  49,6
  10. Lukkuskessurnar:      30,4
  11. Afi og ungfrúrnar:       30,18
  12. Garún:                      24,63


Ráslistar:

12:00 Barnaflokkur-Tölt               
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
1. hópur    Valdís B.Guðmundsd. / Óskadís f.Svignaskarði        V    Gæðakokkar
    Atli Steinar Ingason / Össur f.Síðu        V    Gæðakokkar
2. hópur    Inga Dóra Sigurbjörnsd. /  Kapall f.Hofsstöðum        V    Snæfellingar
    Stefán Hólm Guðnason  /  Rauðka f.Tóftum        V   
3. hópur    Guðný M.Siguroddsd.  / Mosi f.Kílhrauni        H    Snæfellingar
    Aron Sigurðsson /   Glaumur f.Oddsstöðum        H    Tökum á því
4. hópur    Gyða Helgadóttir   / Biskup f.Sigmundastöðum        V    Svörtu riddararnir
    Konráð A.Gylfason  /  Mósart f. Leysingjast.        V    Svörtu riddararnir
5. hópur    Ísak Sigfússon  /  Vífill f.Eyri        H    Sauðirnir
    Þorgeir Ólafsson/Sindri f.Kvíum        h    Sauðirnir
    Ísólfur Ólafsson/Sólmar f.Borganesi        h    Sauðirnir

UNGLINGAFLOKKUR-Tölt               
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
1. hópur    Sigrún G.Sveinsdóttir  / Dynjandi f.Hofi        H    Byssur og Rósir
    Klara Sveinbjörnsd. / Óskar f. Hafragili        H    Svörtu riddararnir
2. hópur    Svandís Lilja Stefánsdóttir/Máni f.Skipanesi        v    Svörtu riddararnir
    Sigríður Þorvaldsd  / Gloría f.Hjarðarholti        V    Tökum á því
    Steinunn Þorvaldsd. / Hringur f.Hjarðarholti        V    Tökum á því
3. hópur    Nína M. Hauksd. / Ófeigur f. Syðri-Ingveldarst.        H   
    Berglind Yr Ingvarsd / Fjölnir f.Feti        H    Garún
4. hópur    Orri Arnarson / Hugur f.Torfastöðum        V   
    Hera Sól Hafsteinsd. / Röskur f.Leysingjast.        V    Svörtu riddararnir
5. hópur    Ólöf Rún / Gúndi f.Krossi        H   
    Ágústa Rut / Hugar f.Kvíarhól        H    Afi og ungfrúrnar
6. hópur    Þórdís Fjelsted / Móðnir f.Ölvaldsstöðum        V    Tökum á því
    Svandís Lilja Stefánsdóttir/Vestri f.Skipanesi        v    Svörtu riddararnir
               
UNGMENNAFLOKKUR-Tölt               
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
               
1. hópur    Arnar Ásbjörnsson  / Brúnki f.Haukatungu        V    Snæfellingar
    Heiðar Árni Baldursson / Sólon f. Kambi        V    Múlakot
2. hópur    Marina Schregelmann / Sæla f.Hellnafelli        H    Snæfellingur
    Erla Rún  Rúnarsdóttir / Ljósa nótt f.Borganesi        H    Garún
3. hópur    Flosi Ólafsson / Prati f.Skrúð        V    Byssur og Rósir
               
               
2. FLOKKUR- Tölt               
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
               
1 hópur    Guðni Hólm / Smiður f.Hólum        V   
    Halldóra Jónasdóttir / Tvistur f.        V   
2. hópur    Inga V. Bjarnad. / Ljóður f. Þingnesi        H    Lukkuskessurnar
    Ámundi Sigurðsson Bíldur f.Dalsmynni        H    Gæðakokkar
3. hópur    Sigurður Markússon / Sólveig f.Feti        V   
    Sirrý Halla Stefánsd./ Klængur f.Jarðbrú        V   
4. hópur    Snorri Elmarsson / Hylling f.Tröðum        V    Skeiðfélagið fengur
    Guðni Halldórsson / Roðaspá f.Langholti        V    Byssur og Rósir
5. hópur    Ólafur Tryggvason / Sunna f.Grundarfirði        V    Snæfellingur
    Jóhanna Þorbjargard. / Fóstri f.Bessastöðum        V    Múlakot
6. hópur    Reynir Magnússon / Fáfnir f.Axarhaga        V    Gæðakokkar
    Halldóra Jónasdóttir / Ben Jensen        V   
7. hópur    Ámundi Sigurðsson / Léttir f.Húsey        H    Gæðakokkar
    Ólafur Guðmunds. / Hlýri f. Bakkakoti         H    Skeiðfélagið Fengur    
8. hópur    Þórdís Arnardóttir / Þoka f.Miðgarði        V    Skeiðfélagið Fengur  
    Ólafur Þorgeirsson/Sólbrá f.Borganesi        v    sauðirnir
               
               
1. FLOKKUR-Tölt               
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
               
1. hópur    Halla M.Þórðard. / Brimar f.Margrétarhofi        H    Skáney og vinir
    Skúli Skúlason / Gosi f.Lambastöðum        H    Snæfellingur
2. hópur    Birna Tryggvadóttir / Elva f.Miklagarði        H    Svörtu riddararnir
    Kolbrún Grétarsd. / Rán f.Þorkelshóli        H    Snæfellingur
3. hópur    Ásdís Ólöf Sigurðardóttir / Vordís f.Hrísdal        V    Snæfellingar
    Gunnar Halldórsson / Eskill f.Leirulæk        V    Byssur og Rósir
4. hópur    Randi Holaker / Skáli f.Skáney        H    Skáney og vinir
    Guðlaugur Antonss. / Hróbjartur f.Höfðabrekku        H   
5. hópur    Jóhannes Kristleifss. / Þokki f.Leysingjast        V    Svörtu riddarar
    Haukur Bjarnason / Sólon f.Skáney        V    Skáney og vinir
6. hópur    Svavar Jóhannsson / Dynjandi f.Seljabrekku        H    svörtu riddarar
    Guðmundur Skúlason / Fannar f.Hallkelstaðahlíð        H    Snæfellingur
7. hópur    Hrafnhildur Guðmundsd./ Smellur f.Leysingjast             H    Svörtu riddarar
    Kolbrún Grétarsd. / Snilld f.Hellnafelli        H    Snæfellingur
               
               
2. FLOKKUR- 5.gangur          
     
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
               
1 hópur    Heiðar Árni Baldursson / Breki f. Brúarreykjum             V    Múlakot
    Ólafur Tryggvason / Lilja f.Brimilsvöllum        V    Snæfellingar
2. hópur    Nína M. Hauksd. / Mokur f.flugumyri        H   
    Guðni Halldórsson / Glaður f.Þverholtum        H    Byssur og Rósir
3. hópur    Sigurbjörn Magnúss. / Gulur f.        H    Snæfellingar
    Gyða Helgadóttir / Víðir f.Holtsmúla        H    Svörtu riddararnir
4. hópur    Guðný M.Siguroddsd. / Mánadís f.Hrísdal        H    Snæfellingar
    Klara Sveinbjörnsd. / Krummi f. Þingnesi        H    Svörtu riddararnir
5. hópur    Ólafur Guðmunds. / Niður f. Miðsitju        V    skeiðfélagið fengur
    Kristleifur Jónsson / Tvistur f.Hjarðarholti        V    Skáney og vinir
6. hópur    Marteinn Valdimars / Tvífari        V    Afi og ungfrúrnar
    Guðrún Fjelsted / Þrándur f.Ölvaldsst.        V    Tökum á því
7. hópur    Heiðar Árni Baldursson / Glaðning f. hesti                     V    Múlakot
    Sveinbjörn Eyjólfsson / Þytur f. Þingnesi        V    Lukkuskessurnar
8. hópur    Ámundi Sigurðsson / Amon f.Miklagarði        V    Gæðakokkar
    Svandís Lilja Stefánsdóttir/Hefa f.Stakkhamri        v   
               
1. FLOKKUR-5.gangur       
       
    Knapi/Hestur        Hönd    Lið
               
1. hópur    Randi Holaker / Skvísa f.Skáney        H    Skáney og vinir
    Haukur Bjarnson / Líf f.Skáney        H    Skáney og vinir
2. hópur    Edda Þórarinsd. / Flækja f.Giljahlíð        V    Skeiðfélagið Fengur
    Guðlaugur V. Antonsson / Sörli f. Lundi        V   
3. hópur    Kolbrún Grétarsd. / Ívar f. Miðengi        V    Snæfellingur
    Sigurþór Sigurðsson / Faldur f.Strandarhöfða        V    Múlakot
4. hópur    Guðmundur Skúlason / Fannar f.Hallkelstaðahl.          V    Snæfellingur
    Birna Tryggvadóttir /Röskur f.Lambanesi        V    svörtu riddararnir
5. hópur    Halldór Sigurkarlsson /Lipurtá f.Söðulsholti            H    Snæfellingur
    Randi Holaker/Skáli f.Skáney        h    Skáney og vinir
6.hópur    Haukur Bjarnason/Sólon f.Skáney        v    Skáney og vinir



Vonandi að sem flestir sjái sér fært um að mæta á síðasta mótið í KB mótaröðinni og styðja við bakið á sínu liði.  Áhorfendur munu síðan kjósa sitt uppáhaldslið og verða veitt aukaverðlaun fyrir þá liðsheild sem virðist hafa komið inn með skemmtilegustu stemninguna í vetur.


Mótanefnd Faxa & Skugga.