sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KB-mótaröðin - Gæðingakeppni ráslistar

26. mars 2010 kl. 12:01

KB-mótaröðin - Gæðingakeppni ráslistar

Næsta mót KB-mótaraðarinnar verður annað kvöld, laugardagskvöldið 27.mars. Þá verður Gæðingakeppni í gegnum höllina. Hér má sjá ráslista og dagskrá.


Dagskrá og ráslistar



Dagskrá

12:00
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2.flokkur   B-Flokkur
1.flokkur   B-Flokkur
2.flokkur   A-Flokkur
1.flokkur   A-Flokkur

HLÉ

Úrlsit
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
2.flokkur   B-Flokkur
1.flokkur   B-Flokkur
2.flokkur   A-Flokkur
1.flokkur   A-Flokkur

Ráslistar

BARNAFLOKKUR           
   
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Heiti á liði
1    Guðbjörg Halldórsdóttir     Goði frá Hjarðarhaga    11    brúnn   
1    Guðný Siguroddsdóttir     Mosi frá Kílhrauni    10    vindóttur    snæfellingar
1    Arna Hrönn Ámundadóttir     Léttir frá Húsey    11    brúnn    Gæðakokkar
1    Gyða Helgadóttir     Hermann frá Kúskerpi    13    jarpur    svörtu riddarar
2    Valdís Björk Guðmundsdóttir    Rauðhetta frá Svignaskarði    9    rauðskj.   
2    Kristleifur Darri Kolbeinsson    Bassi    18    rauðtvístj                       
2    Þorgeir Ólafsson     Sindri frá Kvíum    17    brunn    sauðirnir
2    Ísófur Ólafsson     Sólmar frá Borgansei    9    jarpur    sauðirnir
3    Aron Freyr Sigurðsson     Glaumur frá Oddsstöðum    13    bleikur    Tökum á því
3    Konráð Axel Gylfason     Smellur frá Leysingjastöðum    6    rauðbl.    svörtu riddarar
3    Atli Steinar Ingason     Össur frá Síðu    8    rauður    Gæðakokkar

UNGLINGAFLOKKUR           
Holl    Knapi    Hestur    Litur    Heiti á liði
1    Axel Örn Ásbergsson     Vafi frá Svalbarði    mósóttur   
1    Berglind Ýr Ingvarsdóttir    Sprækur frá Eiríksstöðum    rauðblesóttur    garún
1    Svandís Lílja Stefánsdóttir    Máni frá Skipanesi    brúnn    Svörtu riddararnir             
1    Ágústa Rut Haraldsdóttir     Tvífari frá Sauðafelli    rauðtvístjörnóttur                   
1    Ólöf Rún Sigurðardóttir    Gúndi frá Krossi    Moldóttir   
2    Auður Ósk Sigurþórsdóttir     Valur frá Kvúim    Moldóttur    garún               
2    Sigrún Rós Helgadóttir    Biskup frá Sigmundarson    rauður    svörtu riddarar
2    Klara Sveinbjörnsdóttir     Tígull frá Gígjarhóli    Bleikur    Svörtu riddararnir               
2    Hera Sól Hafsteinsdóttir    Farsæll frá Leysingjastöðum    brúnn    svörtu riddarar
2    Ólafur Axel Björnsson     Ari frá Fjalli    jarpur    ..
3    Íris Ragnarsdóttir    Sörli frá Skaftafelli    brúnn   
3    Þórdís Þorsteinsdóttir    Móðnir frá Ölvaldsstöðum    móstóttur    Tökum á því
3    Berglind Ýr Yngvarsdóttir     Fjölnir frá Feti    rauðblesóttur    garún
3    Svandís Lilja Stefánsdóttir    Hera frá Langárfossi    mósótt    svörtu riddarar
3    Axel Örn Ásbergsson     Kjarni frá Miðhjáleigu    brúnn    snæfellingur

UNGMENNAFLOKKUR               
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Heiti á liði
1    Arnar Ásbjörnsson     Brúnki frá Haukagili    12    brúnn    Snæfellingar
1    Marina Schregelmann     Stapi frá Feti    5    jarpur    Snæfellingar
1    Heiðar Árni Baldursson    Breki frá Brúarreykjum    7    vindóttur    Múlakot

2.flokkur    B-FLOKKUR               
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Heiti á liði
1    Gunnar Tryggvason     Kári frá Brimisvöllum    6    Móálóttur   
1    Ásberg Jónsson     Flögri frá Hjarðarholti    9    mósóttur    snæfellingar
1    Ámundi Sigurðsson     Bíldur frá Dalsmynni    9    brúnskj.    Gæðakokkar
1    Snorri Elmarsson     Perla frá Fjalli    12    grá    Skeiðfélagið Fengur
1    Lára Kristín Gísladóttir    Tvistur frá Stóra-Ási    11    rauðtvístj              
2    Halldóra Jónsdóttir    Tvistur    8    grár   
2    Steinunn Brynja Hilmarsdóttir    Pjakkur frá Skjólbrekku    11    brúnn    Múlakot
2    Inga Vildís Bjarnadóttir     Ljóður frá Þingnesi    5    Móálóttur    Lukka
2    Marteinn Valdimarsson    Glampi    8    rauður    Afi og ungfrúrnar
2    Ingvar Þór Jóhannsson     Milla frá S-Borg Syðri    14    jörp   
2    Höskuldur Kolbeinsson    Kólfur frá Stóra-Ási    14    grár                      
3    Baldur Árni Björnsson     Sólon frá Kambi    7    rauður    Múlakot
3    Þórður Sigurðsson     Fleygur    15    grár   
3    Ólafur Guðmundsson     Hlýri frá Bakkakoti    10    mósóttur    skeiðfélagið Fengur
3    Guðni Halldórsson     Gyðja frá Engimýri    10    jörp    Byssur og Rósir
3    Björgvin Sigursteinsson    Grein frá Skjólbrekku    7    rauðbl.    Múlakot
4    Grettir Börkur Guðmundsson    Bragi frá Búðardal    12    jarpur    Gæðakokkar                   
4    Þórdís Arnardóttir    Tvistur frá Þingnesi    11    brúnn    Skeiðfélagið Fengur
4    Kristján Gíslason     Yrsa frá Borgarnesi    7    jörp   
4    Þórdís Þorsteinsdóttir    Svartnir frá Ölvaldsstöðum    9    brúnn    Tökum á því
4    Ólafur Þorgeirson     Sólbrá frá Borgarnesi    5    Brúnskjótt    sauðirnir
4    Ásberg Jónsson     Sproti frá bakkakoti    14    jarpur    snæfellingur

2.flokkur   A-Flokkur               
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Lið
1    Ólafur Guðmundsson     Niður frá Miðsitju    8    jarpur    Skeiðfélagið Fengur
1    Ólafur Tryggvason     Sunna frá Grundarfirði    12    bleikálótt    Snæfellingur
1    Ásberg Jónsson     Sproti frá Hjarðarholti    9    rauður    snæfellingur
2    Björgvin Sigursteinsson    Bruni frá Skjólbrekku    5    jarpur    Múlakot
2    Snorri Elmarsson     Hylling frá Tröðum    8    grá    Skeiðfélagið Fengur
2    Sigurbjörn Magnússon     Gulur frá Hofsstöðum    13    leirljós    Snæfellingur                   
2    Ámundi Sigurðsson     Amon frá Miklagarði    7    brúnn    Gæðakokkar
3    Guðni Halldórsson     Glaður frá Þverholtum    9    jarpur    byssur og Rósir
3    Jóhannes Jóhannesson    Glymur frá Stafholtsveggjum    6    rauður    Skeiðfélagið Fengur
3    Kristleifur Jónsson     Tvistur frá Hjaraðholti    9    jarptvíst.    Skáney og vinir
3    Ólafur Guðmundsson     Bleikja frá Stóra-Langadal    9    bleikálótt    Skeiðfélagið Fengur

1.flokkur   B-Flokkur   
           
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Heiti á liði
1    Jóhannes Kristleifsson    Orka frá Leysingjastöðum    6    rauð    Svörtu riddararnir
1    Birna Tryggvadóttir    Elva frá Miklagarði    9    brún    Svörtu riddararnir
1    Kolbrún Grétarsdóttir    Snilld frá Hellnafelli    7    rauð    Snæfellingar
1    Randy Holaker     Skvísa frá Skáney    6    rauð    Skáney og vinir
1    Viggó Sigursteinsson    Blesi frá Heimsenda    10    blesóttur    Múlakot          
2    Benedikt Líndal     Lýsingur frá Svignaskarði    13    brúnn    Byssur og rósir
2    Marteinn Valdimarsson     Brjánn    15    móbrúnn    Afi og ungfrúrnar
2    Ásdís Sigurðardótir     Flóki frá Kirkjuferjuhjáleigu    16    jarpur    Snæfellingur
2    Gunnar Halldórsson     Eskill frá Leirulæk    9    jarpstj.    Byssur og rósir
2    Hrafnhildur Guðmundsdóttir    Dynir frá Leysingjastöðum    8    brúnn    Svörtu riddararnir
3    Kolbrún Grétarsdóttir     Dyndís frá Borgarlandi    5    bleikálótt    snæfellingur
3    Randy Holaker     Skáli frá Skáney    7    brúnn    Skáney og vinir
3    Birna Tryggvadóttir     Leiftri frá Lundum     6    rauðstjörnóttur    Svörtu riddararnir
3    Jóhannes Kristleifsson    Þokki frá Leysingjastöðum    6    brúnn    Svörtu riddararnir

1.flokkur    A-Flokkur               
Holl    Knapi    Hestur    Aldur    Litur    Heiti á liði
1    Haukur Bjarnason     Sólon frá Skáney    9    rauðblesóttur    Skáney og vinir
1    Ólafur Guðmundsson    Leiftri frá Búðardal    12    rauðglófextur    Skeiðfélagið Fengur
1    Edda Þórarinsdóttir    Flækja frá Giljahlíð    5    rauð    Skeiðfélagið Fengur
1    Birna Tryggvadóttir     Röskur frá Lambanesi    6    Gráskjóttur    Svörtu riddararnir
2    Viggó Sigursteinsson    Djásn frá Króki    7    rauð-höttótt    Múlakot
2    Kolbrún Grétarsdóttir     Ívar frá Miðengi    9    rauður   
2    Sveinbjörn Eyjólfsson    Þytur frá Þingnesi    13    bleikálóttur   

 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00