miðvikudagur, 17. október 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Katla og Rósa með hæstu einkunnir

7. maí 2015 kl. 10:33

Katla Sif Snorradóttir og Gustur frá Stykkishólmi.

Niðurstöður úr forkeppni fjórgangs í 2. flokki og barnaflokki á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks.

Í gærkvöldi fór fram forkeppni í fjórgangi 2. flokks og barnaflokks á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks. Katla Sif Snorradóttir og Gustur frá Stykkishólmi hlaut hæstu einkunn barna, 6,53.   Rósa Valdimarsdóttir á Íkoni frá Hákoti fékk hæstu einkunn í 2. flokki. Niðurstöður forkeppninar má nálgast hér fyrir neðan.

Í dag fer fram forkeppni allra flokka í fimmgangi. Keppni hefst kl. 13.30 á Hvammsvelli í Víðidal. Dagskrá og uppfærða ráslista má finna hér.

Fjórgangur - Barnaflokkur - Forkeppni
1           Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi        6,53    
2           Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík        6,33    
3           Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi        6,23    
4           Selma María Jónsdóttir / Mozart frá Álfhólum        6,10    
5           Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk        6,00    
6           Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1        5,90    
7           Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi        5,87    
8           Arnar Máni Sigurjónsson / Penni frá Sólheimum        5,87    
9           Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili        5,83    
10           Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti        5,77    
11           Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum        5,67    
12           Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd        5,60    
13-15           Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1        5,57    
13-15           Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi        5,57    
13-15           Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum        5,57    
16           Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum        5,47    
17           Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli        5,43    
18           Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum        5,33    
19           Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði        5,17    
20-21           Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2        5,10    
20-21           Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II        5,10    
22-23           Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi        5,03    
22-23           Dagur Ingi Axelsson / Prins frá Efra-Seli        5,03    
24           Sunna Dís Heitmann / Rönd frá Enni        4,93    
25           Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli        4,90    
26           Auður Rós Þormóðsdóttir / Fengur frá Brú        4,60    
27           Selma María Jónsdóttir / Náttar frá Álfhólum        4,17    
28           Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum        0,00    

Fjórgangur - 2. flokkur - Forkeppni
1           Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti        6,20    
2           Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti        6,13    
3           Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum        6,03    
4           Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal        6,03    
5           Gunnhildur Sveinbjarnardó / Skjálfti frá Langholti        5,93    
6           Jóhann Ólafsson / Stjörnufákur frá Blönduósi        5,83    
7-10           Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti        5,67    
7-10           Jóhann Ólafsson / Nóta frá Grímsstöðum        5,67    
7-10           Guðrún Sylvía Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl        5,67    
7-10           Rúnar Bragason / Krás frá Árbæjarhjáleigu II        5,67    
11-13           Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík        5,60    
11-13           Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2        5,60    
11-13           Karen Sigfúsdóttir / Kolskeggur frá Þúfu í Kjós        5,60    
14           Susi Haugaard Pedersen / Efri-Dís frá Skyggni        5,50    
15           Rakel Sigurhansdóttir / Ra frá Marteinstungu        5,47    
16           Inga Dröfn Sváfnisdóttir / Assa frá Húsafelli 2        5,43    
17-18           Jóhann Ólafsson / Evelyn frá Litla-Garði        5,40    
17-18           Karen Sigfúsdóttir / Ösp frá Húnsstöðum        5,40    
19           Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík        5,37    
20           Páll Eggertsson / Meitill frá Klömbrum        5,33    
21           Auður Stefánsdóttir / Mist frá Klömbrum        5,30    
22-23           Egill Rafn Sigurgeirsson / Skúmur frá Kvíarhóli        5,17    
22-23           Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri        5,17    
24-26           Auður Stefánsdóttir / Hörn frá Klömbrum        5,10    
24-26           Maja Roldsgaard / Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1        5,10    
24-26           Oddný Erlendsdóttir / Gjóla frá Bjarkarey        5,10    
27           Sara Lind Ólafsdóttir / Sæli frá Hafnarfirði        5,03    
28           Magnús Haukur Norðdahl / Dynjandi frá Lindarbæ        4,67    
29           Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu        4,50    
30           Sandra Westphal-Wiltschek / Ösp frá Hlíðartúni        4,40    
31           Guðni Kjartansson / Svaki frá Auðsholtshjáleigu        3,87    
32-33           Magnús Haukur Norðdahl / Goði frá Vindheimum        0,00    
32-33           Ragnar Stefánsson / Glitnir frá Árnanesi        0,00