föstudagur, 17. ágúst 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kampakátir skeiðknapar

Óðinn Örn Jóhannsson
25. maí 2018 kl. 08:13

Konráð og Kjarkur

Skeið úrslit - Gæðingamót Fáks

Frábær tími hjá Konráði Val og Kjarki.

Skeið 250m P1

Opinn flokkur

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,93

2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 22,18

3 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 22,34

4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 23,43

5 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 23,54

6 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 23,61

7 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 23,89

8-11 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 0,00

8-11 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 0,00

8-11 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 0,00

8-11 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00

Skeið 150m P3

Opinn flokkur

Veðrið leikur við knapa og áhorfendur í Víðidalnum og aðstæður til kappreiða frábærar enda eru fínir tímar að nást. Árni Björn Pálsson sigraði 150m skeiðið á Korku frá Steinnesi á tímanum 14,29 sek.  

Sæti Knapi Hross Tími

1 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 14,29

2 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 14,81

3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 15,20

4 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 15,21

5 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 15,59

6 Geir Guðlaugsson Auðna frá Hlíðarfæti 15,67

7 Sigurbjörn Bárðarson Kraftur frá Breiðholti í Flóa 15,80

8 Þorkell Bjarnason Djörfung frá Skúfslæk 15,83

9 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 15,84

10 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 16,19

11 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 16,21

12-16 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 0,00

12-16 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00

12-16 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 0,00

12-16 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 0,00

12-16 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 0,00

Flugskeið 100m P2

Opinn flokkur

Kampakátir skeiðknapar kláruðu 100m skeiðið með stæl og það var Konráð Valur sem náði öðrum sigrinum í kvöld á Kjarki sínum og fór 100 metrana á 7,31.

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,31

2 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,47

3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 7,91

4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 7,92

5 Sigurbjörn Bárðarson Kraftur frá Breiðholti í Flóa 7,98

6 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 8,06

7 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 8,09

8 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 8,20

9 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 8,21

10 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 8,28

11 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 8,41

12 Davíð Matthíasson Katla frá Eylandi 8,56

13 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 8,90

14 Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði 8,95

15-19 Guðmundur Jónsson Hvinur frá Hvoli 0,00

15-19 Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum 0,00

15-19 Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi 0,00

15-19 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 0,00

15-19 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00