sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ístölt "Þeir allra sterkustu" - ráslistar

31. mars 2010 kl. 16:40

Ístölt "Þeir allra sterkustu" - ráslistar

Það verða feikna sterkir hestar og knapar sem mæta á Ístölt “Þeirra allra sterkustu” sem fer fram í Skautahöllinni í Laugardal laugardaginn 3.apríl kl. 20:00.

Ráslistar
Holl    Nafn knapa    Félag    Hestur    Aldur    Litur  
1    Halldór Guðjónsson    Hörður    Nátthrafn frá Dallandi    11    Brúnn  
1    Arna Ýr Guðnadóttir    Fákur    Þróttur frá Fróni    9    Brúnstjör.  
1    Viðar Ingólfsson     Fákur    Kliður frá Tjarnarlandi    7    Bleikálóttur   
2    Valdimar Bergstað    Fákur    Leiknir frá Vakursst.    11    Brúnstjör.  
2    Sigurbjörn Bárðarson    Fákur    Jarl frá Mið-fossum    8    Brúnn  
2    Þorvaldur Á. Þorvaldss.    Ljúfur    Losti frá Strandarhjál.    9    Moldóttur  
3    Sara Ástþórsdóttir    Geysir    Díva frá Álfhólum    6    Jörp   
3    John Kr. Sigurjónsson    Fákur    Reykur frá Skefilsst.    9    Grár  
3    Leó Geir Arnarsson    Geysir    Krít frá Miðhjáleigu    6    Grá    
4    Sara Sigurbjörnsdóttir    Fákur    Líf frá Möðrufelli    9    Móálótt  
4    Linda Rún Pétursdóttir    Hörður    Gulltoppur frá Leirulæk    10    Rauðskjóttur
4    Bylgja Gauksdóttir    Andvari    Grýta frá Garðabæ    7    Móálótt   
5    Þórdís Gunnarsdóttir    Fákur    Ösp frá Enni        8    Móálótt   
5    Birna Káradóttir    Smári    Blæja frá Háholti    11    Jörp  
5    Sigursteinn Sumarliðas. Sleipnir  Borði frá Fellskoti    10    Rauðskjóttur
6    Sigurður Sigurðarson    Geysir    Kjarnorka frá Kálfholti    9    Dökkjörp
6    Hulda Gústafsdóttir    Fákur    Sveigur frá Varmadal    8    Dökkrauður  
6    Daníel Jónsson        Geysir    Fontur frá Feti        13    Brúnn  
7    Tryggvi Björnsson    Þytur    Bragi frá Kópavogi    10        
7    Snorri Dal        Sörli    Helgi frá Stafholti    7    Brúnn
7    Guðmundur Björgvinsson    Geysir    Smyrill frá Hrísum    9    Brúnn
8    Lena Zielenski        Geysir    Gola frá Þjórsbakka    7    Rauðtvístjörn.
8    Barbara Wenzl        StígandiDalur frá Háleggsstöðum    8    Grár
8    Erla Guðný Gylfadóttir    Andvari    Erpir frá Mið-Fossum    11    Jarpnösóttur
9    Artemisia Bertus    SleipnirFlugar frá Litla-Garði    11    Rauðstjörn.
9    Tómas Örn Snorrason    Fákur    Alki frá Akrakoti    11    Rauðstjörn.
10    Elvar Þormarsson    Geysir    Þöll frá Strandarhjál.  6    Rauð
10    Jakob Sigurðsson    Dreyri    Árborg frá Miðey    7    Brún



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00