sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ístölt í Danmörku - Jói Skúla sigrar!-

31. janúar 2010 kl. 20:41

Ístölt í Danmörku - Jói Skúla sigrar!-

Rúmlega þúsund áhorfendur voru samankomnir í Skautahöllinni í Frederikshavn í Danmörku á föstudagskvöldið þegar ístölt 2010 var haldið. Úti snjóaði sem var mjög við hæfi við stemninguna.

Það var Jóhann Rúnar Skúlason sem sigraði töltkeppnina á Höfða frá Snjallsteinshöfða. Jói var klæddur glæsilegri íslenskri lopapeysu og tók við sigurlaununum sem voru 20 þúsund DKR og nýr hnakkur að auki.

Annar varð Þorvaldur Árni Þorvaldsson á Þokka frá Kýrholti og þriðja Tina Kirkås á B-Moll frá Vindási.

Einnig var stóðhestakeppni þetta kvöld á ísnum. Það var Agnar Snorri Stefánsson sem sigraði þá keppni á Kolfaxa fra Lilleheden.

Danska sjónvarpsstöðin TV2 Nord var á staðnum og hér má sjá frétt þeirra frá viðburðinum.

Úrslit
A-finale

01     Jòhann R.Skulason / Høfdi fra Snjallsteinshøfda 2     8,50
02     Thorvaldur Arni Thorvaldsson / Thokki fra Kyrholti     8,33
03     Tina Kirkaas / B-Moll fra Vindasi     7,61
04     Trine Risvang / Leiknir fra Søtofte     7,44
05     Mari Soot Kristiansen / Glitra fra Ågreneset     7,11
06     Julie Christiansen / Gydja fra Skipaskaga     6,89

B-finale
06     Trine Risvang / Leiknir fra Søtofte     8,50
07     Oda Ugland / Harekur fra Vindasi     7,05
08     Nils-Christian Larsen / thor fra ketu     6,95
09     Flemming Yde Larsen / Jón fra Hala     6,67
10     Gunnar Hafdal / Forn fra Grafarkoti     6,44


Forkeppni
01      033        Jòhann R.Skulason / Høfdi fra Snjallsteinshøfda 2                                8,07
02      016        Thorvaldur Arni Thorvaldsson / Thokki fra Kyrholti                             7,77
03      023        Mari Soot Kristiansen / Glitra fra Ågreneset                                           7,27
04      018        Tina Kirkaas / B-Moll fra Vindasi                                                              7,10
05      029        Julie Christiansen / Gydja fra Skipaskaga                                               7,00
06      009        Trine Risvang / Leiknir fra Søtofte                                                           6,80
07      011        Oda Ugland / Harekur fra Vindasi                                                             6,77
08      024        Flemming Yde Larsen / Jón fra Hala                                                        6,73
09      027        Gunnar Hafdal / Forn fra Grafarkoti                                                         6,43
09      020        Nils-Christian Larsen / thor fra ketu                                                         6,43
11      034        Kristján Magnússon / Hrina fra Grastenhus                                           6,33
12      013        Sigurjon Skulason / Lýsa frá Ásmundarstadir                                        6,30
13      021        Elias Árnason / Jór frá Gýgjarhóli                                                            6,27
13      006        Jan Horndrup Hansen / Seifur fra Bispegården                                     6,27
13      001        Melinda Majer / Ari fra Ågreneset                                                             6,27
16      032        Jóanis í Hoygardinum / Heklugígur fra Langholti                                   6,17
17      004        Gerd Engelbrecht / Smari fra Susja                                                          6,07
18      003        Mie Hedebo Knudsen / Skuggi fra Bakkakoti                                          5,97
19      010        Rikke S. Wolff / Ábóti frá Vatnslesu                                                         5,93
20      015        Anders Stokbro / Stjarni fra Canada                                                        5,83
20      008        Kristian Jørgensen / Blakkur fra Nedra-Seli                                            5,83
22      030        Hildur Sigmarsdóttir / Tónn frá Audsholtshjáleigu                                5,80
23      007        Kari-Nina K. Sprunk-Jansen / Brjánn frá Saudarkróki                           5,77
24      035        Mette Rousing Holm / Dagur fra Litlu-Sandvik                                       5,67
25      019        Mads Borg / Hvinur fra Egilsstadakoti                                                     5,63
26      014        Tinna Viskum Madsen / Polli fra Ahl                                                        5,57
27      005        Torsteinn Kolbeins / Stökull fra Fjalli                                                       5,53
28      017        Katrine Skrubbeltrang  / Skarpheðin fra Langtved                                 5,50
29      026        Ingeborg Pedersen / Skati fra Sennels                                                     5,40
30      028        Guðmundur Þór Elíasson / Eyja fra Ahl                                                   5,30
31      002        Majbrit Ladefoged Jensen / Freia fra Laven                                            4,93