miðvikudagur, 26. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót barna, unglinga og ungmenna

9. ágúst 2010 kl. 13:47

Íslandsmót barna, unglinga og ungmenna

Dagskrá Íslandsmóts barna, unglinga og ungmenna sem hefst fimmtudaginn 12. ágúst

 

Fimmtudagur 12. ágúst 2010

Knapafundur kl. 13.00

14.00 – 15.00 Fjórgangur börn 
15.00 – 16.30 Fjórgangur unglingar 
16.30 – 17.00 Kaffihlé
17.00 – 19.00 Fjórgangur ungmenni 

Föstudagur 13. ágúst 

10.00 – 11.00 Fimi A 
11.30 – 12.00 Tölt unglingar ( 6 holl )
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 14.00  Tölt unglingar ( Byrjar á 7. holli)
14.00 – 15.30  Tölt börn
15.30 – 16.00 Kaffi
16.00 – 17.30  Tölt ungmenni
17.30 – 18.00 Slaktaumatölt T2
18.00 – 19.00 Kvöldmatur
19.00 – 20.30 Gæðingaskeið unglinga og ungmenna
(unglingaball í félagsheimilinu með DJ Dodda Mix frá kl. 21.00, aðgangseyrir: 1.500 kr,  ekki á vegum hestamannafélagsins.)

Laugardagur 14. ágúst

10.00 – 12.00 Fimmgangur ungmenna
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 14.30 Fimmgangur unglinga
14.30 – 15.00 Kaffi
15.00 – 15.30 B-úrslit Fjórgangur börn
15.30 – 16.00 B-úrslit Fjórgangur unglingar
16.00 – 16.30 B-úrslit Fjórgangur ungmenni
16.30 – 17.00 B-úrslit Tölt börn
17.00 – 17.30 B-úrslit Tölt unglingar
17.30 – 18.00 B-úrslit Tölt ungmenni
18.00 – 19.00 Grill
19.00 – 20.00 100 m skeið
20.00 – 22.00 Skemmtun í Þytsheimum

Sunnudagur 15. ágúst

10.00 – 10.30 B-úrslit Fimmgangur ungmenni
10.30 – 11.00 A-úrslit Fjórgangur börn
11.00 – 11.30 A-úrslit Fjórgangur unglingar
11.30 – 12.00 A-úrslit fjórgangur ungmenni
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 13.30 A-úrslit Slaktaumatölt T2
13.30 – 14.00 A-úrslit Tölt börn
14.00 – 14.30 A-úrslit Tölt unglingar
14.30 – 15.00 A-úrslit Tölt ungmenni
15.00 – 15.30 A-úrslit Fimmgangur unglingar

15.30 – 16.00 A-úrslit Fimmgangur ungmenni

16.00 Mótsslit

 
 

Ráslisti

Fimikeppni A

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður

2 2 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður

3 3 V Sigrún Rós Helgadóttir Orri frá Mið-Fossum Faxi

4 4 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Faxi

5 5 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur

6 6 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari

Fimmgangur

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur

2 2 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Fákur

3 3 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir

4 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Djásn frá Lindarholti Fákur

5 5 V Jón Bjarni Smárason Smári frá Kollaleiru Sörli

6 6 V Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur

7 7 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir

8 8 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur

9 9 V Þórdís Jensdóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi Fákur

10 10 V Heiðar Árni Baldursson Glaðning frá Hesti Faxi

11 11 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur

12 12 V Steinn Haukur Hauksson Smári frá Norður-Hvammi Fákur

13 13 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi

14 14 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Millý frá Feti Máni

15 15 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur

16 16 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur

17 17 V Saga Mellbin Bóndi frá Ásgeirsbrekku Sörli

18 18 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari

19 19 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Freyr  frá Eystri-Hól Svaði

20 20 V Teitur Árnason Ugla frá Fróni Fákur

21 21 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur

22 22 V Patrik Snær Bjarnason Óðinn frá Hvítárholti Þytur

23 23 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur

24 24 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Andvari

25 25 V Jónína Lilja Pálmadóttir Heimir frá Sigmundarstöðum Þytur

26 26 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir

27 27 V Þórarinn Ragnarsson Sámur frá Sámsstöðum Léttir

28 28 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Fákur

29 29 v Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Toppa frá Vatnsholti   Máni

Fimmgangur

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Hringur

2 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Víðir frá Holtsmúla 1 Faxi

3 2 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir

4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur

5 3 V Albert Jóhannsson Ræll frá Gauksmýri Þytur

6 3 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Sólfari frá Ytra-Skörðugili Fákur

7 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Magna frá Dalsmynni Fákur

8 4 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur

9 5 V Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Tjarnarlandi Fákur

10 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Nett frá Halldórsstöðum Hringur

11 6 V Grímur Óli Grímsson Þröstur frá Blesastöðum 1A Hörður

12 6 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Andri frá Skipanesi Dreyri

13 7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi

14 7 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur

Fjórgangur

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur

2 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Önn frá Síðu Andvari

3 2 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi

4 2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum Þytur

5 3 H Alma Gulla Matthíasdóttir Hremmsa frá Frostastöðum II Andvari

6 3 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli

7 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Yldís frá Vatnsholti Máni

8 4 V Sara Sigurbjörnsdóttir Albína frá Möðrufelli Fákur

9 5 V Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári

10 5 V Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi

11 6 V Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni

12 6 V Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka Þytur

13 7 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli

14 7 V Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur

15 8 V Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur

16 8 V Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur

17 9 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur

18 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur

19 10 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Vindur frá Króktúni Geysir

20 10 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir

21 11 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari

22 11 V Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari

23 12 V Ásta Kara Sveinsdóttir Fálki frá Dalsmynni Sörli

24 12 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur

25 13 H Sigurður Rúnar Pálsson Haukur frá Flugumýri II Stígandi

26 13 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur

27 14 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti

28 14 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari

29 15 V Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur

30 15 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Fákur

31 16 V Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Fákur

32 16 V Patrik Snær Bjarnason Hrafnhetta frá Steinnesi Þytur

33 17 V Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur

34 17 V Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur

35 18 V Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli

36 18 V Fanný Mellbin Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu Sörli

37 19 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur

38 19 V Jón Herkovic Nastri frá Sandhólaferju Léttir

39 20 H Alma Gulla Matthíasdóttir Tónn frá Tunguhálsi II Andvari

40 20 H Þórdís Jensdóttir Bruni frá Syðra-Seli Fákur

41 21 H María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli

42 22 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Stjörnunótt frá Íbishóli Stígandi

43 22 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Þór frá Þúfu   Máni

Fjórgangur

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 H Birgitta Bjarnadóttir Venus frá Miðdal Geysir

2 1 H Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur

3 2 V Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur

4 2 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Mozart frá Álfhólum Fákur

5 3 V Elín  Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti

6 3 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður

7 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur

8 4 V Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru Neisti

9 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi

10 5 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur

11 6 V Harpa Snorradóttir Fáfnir frá Reykjavík Hörður

12 6 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari

13 7 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur

14 7 V Harpa Birgisdóttir Dynur frá Sveinsstöðum Neisti

15 8 V Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Sörli

16 8 V Aron  Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur

17 9 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir

18 9 V Jón Helgi Sigurgeirsson Samson frá Svignaskarði Stígandi

19 10 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður

20 10 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi

21 11 V Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi

22 11 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri

23 12 H Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir

24 12 H Elinborg Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi

25 13 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli

26 13 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Svanur Baldur frá Litla-Hóli Hringur

27 14 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir

28 14 V Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur

29 15 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Adam

30 15 V Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari

31 16 V Ásta Björnsdóttir Glaumur frá Vindási Sörli

32 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur

33 17 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli

34 17 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur

35 18 H Vera Roth Trú frá Dallandi Hörður

36 18 V Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergsstöðum Þytur

Fjórgangur

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 H Atli Steinar Ingason Spói frá Þorkelshóli Skuggi

2 1 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður

3 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari

4 2 V Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur

5 3 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Máni

6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur

7 4 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Faxi

8 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur

9 5 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur

10 5 V Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur

11 6 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur

12 6 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari

13 7 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Léttir

14 7 V Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Léttir

15 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Ljúfur

16 8 V Þóra Höskuldsdóttir Gæi frá Garðsá Léttir

17 9 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi

18 9 V Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari

19 10 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur

20 10 V Bára Steinsdóttir Spyrnir frá Grund II Fákur

21 11 V Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur

22 11 V Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur

23 12 V Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni

24 12 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur

25 13 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi

26 13 V Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur

2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Snúður frá Húsanesi Sörli

3 3 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur

4 4 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur

5 5 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur

6 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur

7 7 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir

8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir

9 9 V Þórarinn Ragnarsson Dama frá Flugumýri II Léttir

10 10 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi

11 11 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur

12 12 V Þórdís Jensdóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi Fákur

13 13 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari

14 14 V Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur

15 15 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur

16 16 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur

17 17 V Steinn Haukur Hauksson Smári frá Norður-Hvammi Fákur

18 18 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Fákur

19 19 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur

20 20 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir

21 21 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sprettur frá Skarði Sörli

22 22 v   Ólöf Rún Guðmundsdóttir Toppa frá Vatnsholti   Máni

Gæðingaskeið          

Unglingaflokkur          

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 V Páll Jökull Þorsteinsson   Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir

2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson   Magna frá Dalsmynni Fákur

3 3 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur

4 4 V Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Tjarnarlandi Fákur

5 5 V Grímur Óli Grímsson Þröstur frá Blesastöðum 1A Hörður

6 6 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi

7 7 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glanni frá Ytra-Skörðugili Léttfeti

8 8 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur

Skeið 100m (flugskeið)      

               

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir   Stígur frá Efri-Þverá Þytur

2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Sprettur frá Skarði Sörli

3 3 V Jón Bjarni Smárason Fiðla frá Ketu Sörli

4 4 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur

5 5 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur

6 6 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur

7 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur

8 8 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur

9 9 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur

10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Hróður frá Keldudal Fákur

11 11 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir

12 12 V Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II Léttir

13 13 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur

14 14 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti

15 15 V Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum Þytur

16 16 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur

17 17 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur

18 18 V Helga Björt Bjarnadóttir Gjafar frá Sjávarborg Gustur

19 19 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Fákur

Töltkeppni          

Ungmennaflokkur        

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 H Teitur Árnason   Tindur frá Brekkum Fákur

2 1 H Edda Hrund Hinriksdóttir   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur

3 2 V Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Hörður

4 2 V María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli

5 3 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur

6 3 H Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi

7 4 H Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni

8 4 H Helga Una Björnsdóttir Sunna frá Steinnesi Þytur

9 5 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur

10 5 H Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur

11 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur

12 6 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir

13 7 H Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari

14 7 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari

15 8 H Ásta Kara Sveinsdóttir Hákon frá Eskiholti II Sörli

16 8 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Léttir

17 9 H Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi

18 9 H Sigurður Rúnar Pálsson Hátíð frá Blönduósi Stígandi

19 10 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur

20 10 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur

21 11 V Þórdís Jensdóttir Hending frá Bringu Fákur

22 11 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti

23 12 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur

24 12 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari

25 13 H Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári

26 13 H Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur

27 14 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Fákur

28 14 V Patrik Snær Bjarnason Hrafnhetta frá Steinnesi Þytur

29 15 H Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur

30 15 H Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur

31 16 H Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli

32 16 H Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur

33 17 V Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu Léttir

34 17 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli

35 18 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli

36 18 V Helga Björt Bjarnadóttir Núpur frá Sauðárkróki Gustur

37 19 H Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari

Töltkeppni          

Unglingaflokkur        

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 H Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Sörli

2 1 H María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður

3 2 H Valdimar Sigurðsson Pirra frá Syðstu-Görðum Þytur

4 2 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur

5 3 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður

6 3 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Hörður

7 4 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli

8 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur

9 5 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað Þytur

10 5 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi

11 6 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir

12 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur

13 7 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir

14 7 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli

15 8 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ Þytur

16 8 H Þórunn Þöll Einarsdóttir Grímhildur frá Ytra-Skörðugili Fákur

17 9 V Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur

18 9 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur

19 10 H Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur

20 10 H Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Fákur

21 11 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi

22 11 V Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir

23 12 V Aron  Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur

24 12 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari

25 13 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari

26 13 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur

27 14 H Grímur Óli Grímsson Djákni frá Útnyrðingsstöðum Hörður

28 14 H Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi

29 15 V Elín  Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti

30 15 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri

31 16 H Harpa Birgisdóttir Dynur frá Sveinsstöðum Neisti

32 16 H Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi Léttfeti

33 17 H Brynja Kristinsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Sörli

34 17 H Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur

35 18 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Adam

Töltkeppni          

Barnaflokkur          

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 H Atli Steinar Ingason   Spói frá Þorkelshóli Skuggi

2 1 H Alexander Freyr Þórisson   Astró frá Heiðarbrún Máni

3 2 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Hörður

4 2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður

5 3 H Gyða Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Faxi

6 3 H Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur

7 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur

8 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur

9 5 H Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur

10 5 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur

11 6 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur

12 6 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari

13 7 H Aron Freyr Sigurðsson Svaðilfari frá Báreksstöðum Skuggi

14 7 H Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari

15 8 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur

16 8 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Léttir

17 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tangó frá Sunnuhvoli Ljúfur

18 9 V Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka Léttir

19 10 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Léttfeti

20 10 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi

21 11 H Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli Fákur

22 11 H Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur

23 12 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni

24 12 H Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur

25 13 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur

26 13 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi

27 14 H Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir

Töltkeppni T2          

Ungmennaflokkur        

Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag

1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur

2 1 V Vigdís Matthíasdóttir   Rómur frá Gíslholti Fákur

3 2 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur

4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur

5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka Þytur

6 3 V Teitur Árnason Öðlingur frá Langholti Fákur

7 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur

8 4 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Fákur

9 5 V Jón Bjarni Smárason Vafi frá Hafnarfirði Sörli