fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót barna, unglinga og ungmenna - dagskrá og ráslistar

9. ágúst 2010 kl. 11:29

Íslandsmót barna, unglinga og ungmenna - dagskrá og ráslistar

Dagsskrá Íslandsmóts barna, unglinga og ungmenna

Fimmtudagur 12. ágúst 2010

13.00 – 14.00 Knapafundur
14.00 – 15.00 Fjórgangur börn
15.00 – 16.30 Fjórgangur unglingar
16.30 – 17.00 Kaffihlé
17.00 – 19.00 Fjórgangur ungmenni

Föstudagur 13. ágúst

10.00 – 11.00 Fimi A
11.30 – 12.00 Tölt unglingar ( 6 holl )
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 14.00  Tölt unglingar ( Byrjar á 7. holli)
14.00 – 15.30  Tölt börn
15.30 – 16.00 Kaffi
16.00 – 17.30  Tölt ungmenni
17.30 – 18.00 Slaktaumatölt T2
18.00 – 19.00 Kvöldmatur
19.00 – 20.30 Gæðingaskeið unglinga og ungmenna

(unglingaball í félagsheimilinu með DJ Dodda Mix frá kl. 21.00, aðgangseyrir: 1.500 kr,  ekki á vegum hestamannafélagsins.)

Laugardagur 14. ágúst

10.00 – 12.00 Fimmgangur ungmenna
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 14.30 Fimmgangur unglinga
14.30 – 15.00 Kaffi
15.00 – 15.30 B-úrslit Fjórgangur börn
15.30 – 16.00 B-úrslit Fjórgangur unglingar
16.00 – 16.30 B-úrslit Fjórgangur ungmenni
16.30 – 17.00 B-úrslit Tölt börn
17.00 – 17.30 B-úrslit Tölt unglingar
17.30 – 18.00 B-úrslit Tölt ungmenni
18.00 – 19.00 Grill
19.00 – 20.00 100 m skeið
20.00 – 22.00 Skemmtun í Þytsheimum

Sunnudagur 15. ágúst

10.00 – 10.30 B-úrslit Fimmgangur ungmenni
10.30 – 11.00 A-úrslit Fjórgangur börn
11.00 – 11.30 A-úrslit Fjórgangur unglingar
11.30 – 12.00 A-úrslit fjórgangur ungmenni
12.00 – 13.00 Matur
13.00 – 13.30 A-úrslit Slaktaumatölt T2
13.30 – 14.00 A-úrslit Tölt börn
14.00 – 14.30 A-úrslit Tölt unglingar
14.30 – 15.00 A-úrslit Tölt ungmenni
15.00 – 15.30 A-úrslit Fimmgangur unglingar
15.30 – 16.00 A-úrslit Fimmgangur ungmenni
16.00 Mótsslit

 

Ráslisti
Fimikeppni A
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
2 2 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður
3 3 V Sigrún Rós Helgadóttir Orri frá Mið-Fossum Faxi
4 4 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Faxi
5 5 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur
6 6 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari
Fimmgangur
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur
2 2 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Fákur
3 3 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
4 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Djásn frá Lindarholti Fákur
5 5 V Jón Bjarni Smárason Smári frá Kollaleiru Sörli
6 6 V Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur
7 7 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir
8 8 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
9 9 V Þórdís Jensdóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi Fákur
10 10 V Heiðar Árni Baldursson Glaðning frá Hesti Faxi
11 11 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
12 12 V Steinn Haukur Hauksson Smári frá Norður-Hvammi Fákur
13 13 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi
14 14 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Millý frá Feti Máni
15 15 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur
16 16 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur
17 17 V Saga Mellbin Bóndi frá Ásgeirsbrekku Sörli
18 18 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari
19 19 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Freyr  frá Eystri-Hól Svaði
20 20 V Teitur Árnason Ugla frá Fróni Fákur
21 21 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur
22 22 V Patrik Snær Bjarnason Óðinn frá Hvítárholti Þytur
23 23 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
24 24 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum Andvari
25 25 V Jónína Lilja Pálmadóttir Heimir frá Sigmundarstöðum Þytur
26 26 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
27 27 V Þórarinn Ragnarsson Sámur frá Sámsstöðum Léttir
28 28 V Kári Steinsson Funi frá Hóli Fákur
29 29 v Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Toppa frá Vatnsholti   Máni
Fimmgangur
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Hringur
2 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Víðir frá Holtsmúla 1 Faxi
3 2 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur
5 3 V Albert Jóhannsson Ræll frá Gauksmýri Þytur
6 3 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Sólfari frá Ytra-Skörðugili Fákur
7 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Magna frá Dalsmynni Fákur
8 4 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
9 5 V Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Tjarnarlandi Fákur
10 5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Nett frá Halldórsstöðum Hringur
11 6 V Grímur Óli Grímsson Þröstur frá Blesastöðum 1A Hörður
12 6 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Andri frá Skipanesi Dreyri
13 7 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi
14 7 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur
Fjórgangur
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Edda Hrund Hinriksdóttir Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur
2 1 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Önn frá Síðu Andvari
3 2 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi
4 2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum Þytur
5 3 H Alma Gulla Matthíasdóttir Hremmsa frá Frostastöðum II Andvari
6 3 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli
7 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Yldís frá Vatnsholti Máni
8 4 V Sara Sigurbjörnsdóttir Albína frá Möðrufelli Fákur
9 5 V Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári
10 5 V Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi
11 6 V Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni
12 6 V Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka Þytur
13 7 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli
14 7 V Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur
15 8 V Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur
16 8 V Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur
17 9 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur
18 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur
19 10 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Vindur frá Króktúni Geysir
20 10 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir
21 11 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari
22 11 V Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari
23 12 V Ásta Kara Sveinsdóttir Fálki frá Dalsmynni Sörli
24 12 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur
25 13 H Sigurður Rúnar Pálsson Haukur frá Flugumýri II Stígandi
26 13 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur
27 14 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti
28 14 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari
29 15 V Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur
30 15 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Fákur
31 16 V Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Fákur
32 16 V Patrik Snær Bjarnason Hrafnhetta frá Steinnesi Þytur
33 17 V Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur
34 17 V Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur
35 18 V Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
36 18 V Fanný Mellbin Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu Sörli
37 19 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur
38 19 V Jón Herkovic Nastri frá Sandhólaferju Léttir
39 20 H Alma Gulla Matthíasdóttir Tónn frá Tunguhálsi II Andvari
40 20 H Þórdís Jensdóttir Bruni frá Syðra-Seli Fákur
41 21 H María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli
42 22 V Þórey Elsa Magnúsdóttir Stjörnunótt frá Íbishóli Stígandi
43 22 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Þór frá Þúfu   Máni
Fjórgangur
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 H Birgitta Bjarnadóttir Venus frá Miðdal Geysir
2 1 H Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur
3 2 V Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur
4 2 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Mozart frá Álfhólum Fákur
5 3 V Elín  Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti
6 3 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
7 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur
8 4 V Harpa Birgisdóttir Kládíus frá Kollaleiru Neisti
9 5 V Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi
10 5 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur
11 6 V Harpa Snorradóttir Fáfnir frá Reykjavík Hörður
12 6 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari
13 7 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur
14 7 V Harpa Birgisdóttir Dynur frá Sveinsstöðum Neisti
15 8 V Brynja Kristinsdóttir Barði frá Vatnsleysu Sörli
16 8 V Aron  Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur
17 9 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
18 9 V Jón Helgi Sigurgeirsson Samson frá Svignaskarði Stígandi
19 10 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður
20 10 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi
21 11 V Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi
22 11 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri
23 12 H Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir
24 12 H Elinborg Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Stígandi
25 13 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli
26 13 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Svanur Baldur frá Litla-Hóli Hringur
27 14 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir
28 14 V Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur
29 15 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Adam
30 15 V Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari
31 16 V Ásta Björnsdóttir Glaumur frá Vindási Sörli
32 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur
33 17 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli
34 17 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur
35 18 H Vera Roth Trú frá Dallandi Hörður
36 18 V Rakel Rún Garðarsdóttir Lander frá Bergsstöðum Þytur
Fjórgangur
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 H Atli Steinar Ingason Spói frá Þorkelshóli Skuggi
2 1 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður
3 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Andvari
4 2 V Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur
5 3 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Máni
6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur
7 4 V Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Faxi
8 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur
9 5 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur
10 5 V Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur
11 6 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur
12 6 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari
13 7 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Léttir
14 7 V Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Léttir
15 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Ljúfur
16 8 V Þóra Höskuldsdóttir Gæi frá Garðsá Léttir
17 9 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi
18 9 V Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari
19 10 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur
20 10 V Bára Steinsdóttir Spyrnir frá Grund II Fákur
21 11 V Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur
22 11 V Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur
23 12 V Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni
24 12 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur
25 13 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi
26 13 V Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Aðildafélag
1 1 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur
2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Snúður frá Húsanesi Sörli
3 3 V Vigdís Matthíasdóttir Rómur frá Gíslholti Fákur
4 4 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
5 5 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur
6 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
7 7 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
9 9 V Þórarinn Ragnarsson Dama frá Flugumýri II Léttir
10 10 V Sigurður Rúnar Pálsson Glettingur frá Steinnesi Stígandi
11 11 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur
12 12 V Þórdís Jensdóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi Fákur
13 13 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Andvari
14 14 V Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur
15 15 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
16 16 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur
17 17 V Steinn Haukur Hauksson Smári frá Norður-Hvammi Fákur
18 18 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Fákur
19 19 V Helga Una Björnsdóttir Rammur frá Höfðabakka Þytur
20 20 V Jón Herkovic Formúla frá Vatnsleysu Léttir
21 21 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sprettur frá Skarði Sörli
22 22 v   Ólöf Rún Guðmundsdóttir Toppa frá Vatnsholti   Máni
Gæðingaskeið          
Unglingaflokkur          
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 V Páll Jökull Þorsteinsson   Spöng frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson   Magna frá Dalsmynni Fákur
3 3 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
4 4 V Arnór Dan Kristinsson Ásdís frá Tjarnarlandi Fákur
5 5 V Grímur Óli Grímsson Þröstur frá Blesastöðum 1A Hörður
6 6 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili Stígandi
7 7 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glanni frá Ytra-Skörðugili Léttfeti
8 8 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Gustur
Skeið 100m (flugskeið)        
               
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir   Stígur frá Efri-Þverá Þytur
2 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Sprettur frá Skarði Sörli
3 3 V Jón Bjarni Smárason Fiðla frá Ketu Sörli
4 4 V Ragnar Tómasson Gríður frá Kirkjubæ Fákur
5 5 V Edda Hrund Hinriksdóttir Ölfus-Bleikur frá Skjálg Fákur
6 6 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Fákur
7 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur
8 8 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum Fákur
9 9 V Leifur George Gunnarssonn Kofri frá Efri-Þverá Þytur
10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Hróður frá Keldudal Fákur
11 11 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2 Geysir
12 12 V Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II Léttir
13 13 V Óskar Sæberg Freki frá Bakkakoti Fákur
14 14 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti
15 15 V Valdimar Sigurðsson Prinsessa frá Syðstu-Görðum Þytur
16 16 V Sara Sigurbjörnsdóttir Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá Fákur
17 17 V Arnar Davíð Arngrímsson Ófeigur frá Sólvangi Fákur
18 18 V Helga Björt Bjarnadóttir Gjafar frá Sjávarborg Gustur
19 19 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Fákur
Töltkeppni          
Ungmennaflokkur        
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 H Teitur Árnason   Tindur frá Brekkum Fákur
2 1 H Edda Hrund Hinriksdóttir   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Fákur
3 2 V Leó Hauksson Ormur frá Sigmundarstöðum Hörður
4 2 V María Hjaltadóttir Rest frá Efri-Þverá Sörli
5 3 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Fákur
6 3 H Heiðar Árni Baldursson Breki frá Brúarreykjum Faxi
7 4 H Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti Máni
8 4 H Helga Una Björnsdóttir Sunna frá Steinnesi Þytur
9 5 H Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Fákur
10 5 H Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga Fákur
11 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Fákur
12 6 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Gautrekur frá Torfastöðum Geysir
13 7 H Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari
14 7 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Andvari
15 8 H Ásta Kara Sveinsdóttir Hákon frá Eskiholti II Sörli
16 8 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði Léttir
17 9 H Þórey Elsa Magnúsdóttir Drottning frá Tunguhálsi II Stígandi
18 9 H Sigurður Rúnar Pálsson Hátíð frá Blönduósi Stígandi
19 10 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spuni frá Kálfholti Fákur
20 10 H Óskar Sæberg Fálki frá Múlakoti Fákur
21 11 V Þórdís Jensdóttir Hending frá Bringu Fákur
22 11 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Punktur frá Varmalæk Léttfeti
23 12 H Jónína Lilja Pálmadóttir Sikill frá Sigmundarstöðum Þytur
24 12 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Bessý frá Heiði Andvari
25 13 H Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 1A Smári
26 13 H Kári Steinsson Óli frá Feti Fákur
27 14 V Erla Katrín Jónsdóttir Vænting frá Ketilsstöðum Fákur
28 14 V Patrik Snær Bjarnason Hrafnhetta frá Steinnesi Þytur
29 15 H Steinn Haukur Hauksson Silvía frá Vatnsleysu Fákur
30 15 H Edda Hrund Hinriksdóttir Ás frá Káragerði Fákur
31 16 H Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
32 16 H Teitur Árnason Appollo frá Kópavogi Fákur
33 17 V Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu Léttir
34 17 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum Sörli
35 18 V Jón Bjarni Smárason Ösp frá Svignaskarði Sörli
36 18 V Helga Björt Bjarnadóttir Núpur frá Sauðárkróki Gustur
37 19 H Alma Gulla Matthíasdóttir Þökk frá Velli II Andvari
Töltkeppni          
Unglingaflokkur          
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 H Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Sörli
2 1 H María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Hörður
3 2 H Valdimar Sigurðsson Pirra frá Syðstu-Görðum Þytur
4 2 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Fákur
5 3 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Hörður
6 3 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Hörður
7 4 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Sörli
8 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Hringur
9 5 H Valdimar Sigurðsson Berserkur frá Breiðabólsstað Þytur
10 5 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Faxi
11 6 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Geysir
12 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Þytur
13 7 V Páll Jökull Þorsteinsson Fjóla frá Ragnheiðarstöðum Sleipnir
14 7 V Glódís Helgadóttir Svalur frá Hvassafelli Sörli
15 8 H Helga Rún Jóhannsdóttir Akkur frá Nýjabæ Þytur
16 8 H Þórunn Þöll Einarsdóttir Grímhildur frá Ytra-Skörðugili Fákur
17 9 V Alexandra Arnarsdóttir Kortes frá Höfðabakka Fákur
18 9 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Fákur
19 10 H Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli Fákur
20 10 H Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Fákur
21 11 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Funi
22 11 V Birgitta Bjarnadóttir Snót frá Prestsbakka Geysir
23 12 V Aron  Orri Tryggvason Sóldögg frá Efri-Fitjum Þytur
24 12 V Hulda Finnsdóttir Kaldalóns frá Köldukinn Andvari
25 13 V Þórey Guðjónsdóttir Össur frá Valstrýtu Andvari
26 13 V Albert Jóhannsson Dorit frá Gauksmýri Þytur
27 14 H Grímur Óli Grímsson Djákni frá Útnyrðingsstöðum Hörður
28 14 H Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Stígandi
29 15 V Elín  Hulda Harðardóttir Móheiður frá Helguhvammi II Neisti
30 15 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Dreyri
31 16 H Harpa Birgisdóttir Dynur frá Sveinsstöðum Neisti
32 16 H Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi Léttfeti
33 17 H Brynja Kristinsdóttir Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Sörli
34 17 H Valdimar Sigurðsson Píla frá Eilífsdal Þytur
35 18 V Eydís Anna Kristófersdóttir Viður frá Syðri-Reykir Adam
Töltkeppni          
Barnaflokkur          
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 H Atli Steinar Ingason   Spói frá Þorkelshóli Skuggi
2 1 H Alexander Freyr Þórisson   Astró frá Heiðarbrún Máni
3 2 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Hörður
4 2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Trú frá Álfhólum Hörður
5 3 H Gyða Helgadóttir Hermann frá Kúskerpi Faxi
6 3 H Stefán Hólm Guðnason Rauðka frá Tóftum Gustur
7 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sigursveinn frá Svignaskarði Gustur
8 4 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu Fákur
9 5 H Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi Fákur
10 5 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Þytur
11 6 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Töfri frá Þúfu Fákur
12 6 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki Andvari
13 7 H Aron Freyr Sigurðsson Svaðilfari frá Báreksstöðum Skuggi
14 7 H Birna Ósk Ólafsdóttir Þræðing frá Glæsibæ 2 Andvari
15 8 V Karítas Aradóttir Katla frá Fremri-Fitjum Þytur
16 8 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Léttir
17 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Tangó frá Sunnuhvoli Ljúfur
18 9 V Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka Léttir
19 10 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Léttfeti
20 10 V Atli Steinar Ingason Össur frá Síðu Skuggi
21 11 H Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli Fákur
22 11 H Arnór Dan Kristinsson Fögnuður frá Vatnsenda Fákur
23 12 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Máni
24 12 H Herborg Vera Leisdóttir Hringur frá Hólkoti Gustur
25 13 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Fákur
26 13 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Stígandi
27 14 H Ólafur Ólafsson Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Léttir
Töltkeppni T2          
Ungmennaflokkur        
Nr Hópur Hönd Knapi   Hestur Aðildafélag
1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Gustur
2 1 V Vigdís Matthíasdóttir   Rómur frá Gíslholti Fákur
3 2 V Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum Fákur
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Knörr frá Syðra-Skörðugili Fákur
5 3 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka Þytur
6 3 V Teitur Árnason Öðlingur frá Langholti Fákur
7 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka 3 Fákur
8 4 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi Fákur
9 5 V Jón Bjarni Smárason Vafi frá Hafnarfirði Sörli