laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Húnvetnska liðakeppnin í kvöld

5. febrúar 2010 kl. 13:40

Húnvetnska liðakeppnin í kvöld

Nú er komið að stóru stundinni hjá hestamönnum í Húnavatnssýslum því Liðakeppnin byrjar í kvöld í Hvammstangahöllinni. Eitthvað er í að líta hjá dómurum því rúmlega 100 keppendur eru skráðir til leiks og byrjar því keppnin kl. 5 í dag.

Dagskráin lítur þannig út:


    * Unglingaflokkur
    * B-úrslit í unglingaflokki
    * 2. flokkur
    * 1.flokkur
    * B-úrslit í 2. flokki
    * B-úrslit í 1. flokki
    * A-úrslit í unglingaflokki
    * A-úrslit í 2. flokki
    * A-úrslit í 1. flokki

Ráslistinn er eftirfarandi:
1. Flokkur    
             
Nr     Nafn     Hestur     lið     hönd
1     Ólafur Magnússon     Eðall frá Orrastöðum     lið 4     hægri
2     Magnús Á Elíasson     Gormur frá S – Ásgeirsá     lið 3     hægri
3     Fanney D Indriðadóttir     Orka frá Sauðá     lið 3      vinstri
4     James Faulkner     Jafet frá Lækjamóti     lið 3     vinstri
5     Halldór P Sigurðsson     Geisli frá Efri-Þverá     lið 1     vinstri
6     Birna Tryggvadóttir     Elva frá Miklagarði     lið 1     vinstri
7     Elvar Logi Friðriksson     Flygill frá Bæ I     lið 3     vinstri
8     Jóhann B Magnússon     Akkur frá Nýjabæ     lið 2      vinstri
9     Pálmi Geir Ríkharðsson     Ríkey frá Syðri-Völlum      lið 2     vinstri
10     Aðalsteinn Reynisson     Björgúlfur frá S-Völlum     lið 2     vinstri
11     Jóhann Albertsson     Dorit frá Gauksmýri     lið 2     hægri
12     Helga Una Björnsdóttir     Rest frá Efri-Þverá     lið 1     hægri
13     Björn Einarsson     Bruni frá Akureyri     lið 1     hægri
14     Tryggvi Björnsson     Bragi frá Kópavogi     lið 1     hægri
15     Ragnar Stefánsson     Töfradís frá Lækjamóti     lið 4     vinstri
16     Jóhanna H Friðriksdóttir     Húni frá Stóru-Ásgeirsá     lið 3     vinstri
17     Elvar Einarsson     Höfðingi frá Dalsgarði     lið 3     vinstri
18     Kolbrún Grétarsdóttir     Snilld frá Hellnafelli     lið 1     vinstri
19     Einar Reynisson     Kufl frá Grafarkoti     lið 2     vinstri
20     Eline Manon Schrijver     Þekla frá Hólum     lið 4     vinstri
21     Agnar Þór Magnússon     Hrímnir frá Ósi     lið 1      vinstri
22     Halldór Svansson     Stígur frá Reykjum     lið 2      
23     Ingunn Reynisdóttir     Svipur frá Syðri Völlum     lið 2     vinstri
24     Guðmundur Þór Elíasson     Fáni frá Lækjardal     lið 3     vinstri
25     James Faulkner     Vigtýr frá Lækjamóti     lið 3     hægri
26     Sverrir Sigurðsson     Kortes frá Höfðabakka     lið 1     hægri
27     Pálmi Geir Ríkharðsson     Heimir frá Sigmundarst     lið 2     vinstri
28     Helga Rós Níelsdóttir     Elegant f Austvarðsholti     lið 1     vinstri
29     Halldór P Sigurðsson     Serbus frá Miðhópi     lið 1     hægri
30     Elvar Logi Friðriksson      Syrpa frá Hrísum II     lið 3     hægri
31     Herdís Einarsdóttir     Grettir frá Grafarkoti     lið 2      vinstri
32     Fanney Dögg Indriðad     Stuðull frá Grafarkoti     lið 3     vinstri
33     Reynir Aðalsteinsson     Sikill frá Sigmundarst     lið 2     vinstri
34     Magnús Á Elíasson     Bliki frá Stóru-Ásgeirsá     lið 3     vinstri
35     Ólafur Magnússon     Stjörnudís frá Sveinsst     lið 4     hægri
36     Tryggvi Björnsson     Penni frá Glæsibæ     lið 1     hægri
37     Sandra Marin     Lotning frá Þúfu     lið 4     vinstri
                         

 
Ráslisti – 2. flokkur fjórgangur
2. Flokkur    
             
Nr     Nafn     Hestur     lið     hönd
1     Ellý Rut Halldórsdóttir     Stjarni      lið 1      hægri
2     Þórhallur M Sverrisson     Feykja frá Höfðabakka     lið 1     hægri
3     Þórður Pálsson     Tenór frá Sauðanesi     lið 4     hægri
4     Sigríður Ólafsdóttir     Ösp frá Gröf     lið 3     hægri
5     Þórólfur Óli Aadnegard     Hugrún frá Réttarholti     lið 4     vinstri
6     Guðný Helga Björnsdóttir     Leifur Heppni Þóreyjarn     lið 2     vinstri
7     Elísabet Eir Steinbjörnsd     Sæla frá Hellnafelli     lið 1     vinstri
8     Jennifer Redemann     Hvöt frá Miðsitju     lið 4     vinstri
9     Haukur Suska Garðarsson     Ívar frá Húsavík     lið 4     vinstri
10     Jóhanna Helga Sigtryggsd     Þinur frá Þorkelshóli 2     lið 1     vinstri
11     Halldór Pálsson     Segull frá Súluvöllum     lið 2     hægri
12     Ingveldur Ása Konráðsd     Æsir frá Böðvarshólum      lið 2     hægri
13     Gréta B Karlsdóttir     Frá frá Rauðuskriðu     lið 3     vinstri
14     Marina Schregelmann     Stapi frá Feti     lið 1     vinstri
15     Fjóla Viktorsdóttir     Lárus frá S – Skörðugili     lið 3      vinstri
16     Hrannar Haraldsson     Auðna frá Sauðadalsá     lið 1     vinstri
17     Guðbjörg Guðmundsd     Fagra-Blesa     lið 1     vinstri
18     Gerður Rósa Sigurðard  Róni frá Kolugili     lið 3     vinstri
19     Jónína Lilja Pálmadóttir     Þáttur frá Seljabrekku     lið 2     vinstri
20     Elín Íris Jónasdóttir     Spói frá Þorkelshóli     lið 1     vinstri
21     Höskuldur B Erlingsson     Fjalar frá Vogsósum 2     lið 4     hægri
22     Lena Maria      Sjöfn frá Höfðabakka     lið 1     hægri
23     Rúnar Örn Guðmundsson     Dynjandi f Húnsstöðum     lið 4     vinstri
24     Hjálmar Þór Aadnegard     Fleygur frá Núpi     lið 4     vinstri
25     Aðalheiður S Einarsdóttir     Össur frá Grafarkoti     lið 1      hægri
26     Þórhallur M Sverrisson     Prati frá Höfðabakka     lið 1     hægri
27     Ninni Kulberg     Sóldögg frá Efri-Fitjum      lið 1     vinstri
28     Steinbjörn Tryggvason     Kostur frá Breið     lið 1     vinstri
29     Ásta Márusdóttir     Hrannar frá Skyggni      lið 2     vinstri
30     Patrik Snær Bjarnason     Gígur frá Hólabaki     lið 1     vinstri
31     Kolbrún Stella Indriðadóttir        Kasper frá Grafarkoti     lið 2     vinstri
32     Halldór Pálsson     Goði frá Súluvöllum     lið 2     vinstri
33     Hörður Ríkharðsson     Knár frá Steinnesi     lið 4     vinstri
34     Sveinn Brynjar Friðriksson     Gosi frá Hofsvöllum     lið 3     vinstri
35     Stella Guðrún Ellertsd     Loki frá Grafarkoti     lið 2     hægri
36     Hjördís Ósk Óskarsdóttir     Stimpill  N-Vindheimum     lið 3     hægri
37     Þórólfur Óli Aadnegard     Þokki frá Blönduósi     lið 4     vinstri
38     Ragnar Smári Helgason     Blær frá Hvoli     lið 2     vinstri
39     Sigríður Lárusdóttir     Rödd frá Gauksmýri     lið 2     vinstri
40     Pétur Guðbjörnsson     Gantur frá Oddgeirshól     lið 1     vinstri
41     Þórarinn Óli Rafnsson     Máni frá Staðarbakka     lið 1     hægri
42     Gréta B Karlsdóttir     Brimrún frá Efri-Fitjum     lið 3     vinstri

 
Ráslisti – unglingar fjórgangur
Unglingar   
               
Nr     Nafn     Hestur     lið     hönd
1     Rakel Rún Garðarsdóttir     Lander frá Bergsstöðum     lið 1     vinstri
2     Kristófer Smári Gunnars     Djákni frá Höfðabakka     lið 1     vinstri
3     Róbert Arnar      Katla frá Fremri-Fitjum     lið 1     vinstri
4     Sigurður Bj Aadnegard     Vafi frá Hlíðskógum     lið 4     vinstri
5     Helga Rún Jóhannsdóttir     Andreyja frá Vatni     lið 2     vinstri
6     Rósanna Valdimarsdóttir     Þyrla frá Krithóli     lið 3     vinstri
7     Eydís Anna Kristófersd     Bergþóra frá Kirkjubæ     lið 3     hægri
8     Haukur Marian Suska     Laufi frá Röðli     lið 4     hægri
9     Hákon Ari Grímsson     Galdur frá Gilá     lið 4     vinstri
10     Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Smáralind f S-Skörðugili     lið 3      vinstri
11     Fríða Marý Halldórsdóttir     Sómi frá Böðvarshólum     lið 1     hægri
12     Ásta Björnsdóttir     Glaumur frá Vindási     lið 2      hægri
13     Stefán Logi Grímsson     Gyðja frá Reykjum     lið 4     vinstri
14     Elín Hulda Harðardóttir     Móheiður f Helguhv II     lið 4     vinstri
15     Sigrún Rós Helgadóttir     Biskup frá Sigmundarst     lið 2     vinstri
16     Rakel Rún Garðarsdóttir     Hrókur frá Stangarholti     lið 1     vinstri
17     Kristófer Smári Gunnars     Kofri frá Efri-Þverá     lið 1     hægri
18     Sigurður Bj Aadnegard     Óviss frá Reykjum     lið 4     hægri
19     Klara Sveinbjörnsdóttir     Óskar frá Hafragili     lið 2      vinstri
20     Aron Orri Tryggvason     Gammur frá Steinnesi     lið 1     vinstri
21     Jóhannes Geir Gunnarss     Þróttur frá Húsavík     lið 3     hægri
22     Rúna Halldórsdóttir     Fursti frá Efri-Þverá     lið 2      
23     Eydís Anna Kristófersd     Viður frá Syðri-Reykjum     lið 3     hægri
24     Viktor J Kristófersson     Flosi frá Litlu-Brekku     lið 3     hægri