sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hulda and Kjuði winners in four gaits masters division

12. ágúst 2010 kl. 10:25

Hulda and Kjuði winners in four gaits masters division

Hulda Gústafsdóttir and Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu were the winners in the four giats of masters division at the Reykjavík tournament earlier this week. Elvar Þormarsson and Þrenna ended in second place and Anna Valdimarsdóttir and Bárður werein third place.

A úrslit Meistaraflokkur -       
      
1     Hulda Gústafsdóttir / Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu  7,40   Reykjavíkurmeistari og samanlagður sigurvegari í fjórgangsgreinum
2     Elvar Þormarsson / Þrenna frá Strandarhjáleigu  7,30   
3     Anna S. Valdemarsdóttir / Bárður frá Skíðbakka 3  7,20   
4     Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum  7,17   
5     Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Þórir frá Hólum  7,03   
6     Játvarður Ingvarsson / Klaki frá Blesastöðum 1A  6,83   
7     Jón Ó Guðmundsson / Hrefna frá Dallandi  6,63   

A-úrslit í fjórgangi barnaflokkur

1     Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi  6,60   Reykjavíkurmeistari og samanlagður sigurvegari í Barnaflokki
2     Birna Ósk Ólafsdóttir / Þræðing frá Glæsibæ 2  6,50   
3     Valdís Björk Guðmundsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði  6,17   
4     Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni  6,03   
5     Snorri Egholm Þórsson / Fengur frá Blesastöðum 1A  5,87   
6     Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún  5,77   

A  úrslit Unglingaflokkur -       
      
 
1     Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi  6,97   Reykjavíkurmeistari
2     Ragna Brá Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni  6,63   
3     Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5  6,50   
4     Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu  6,47   
5     Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum  6,43   
6     María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri  6,10   

 

A úrslit í fjórgangi ungmenna

1     Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi  7,27   Reykjavíkurmeistari og Fjórgangssigurvegari í Ungmennaflokki
2     Saga Mellbin / Bárður frá Gili  6,97   
3     Viktoría Sigurðardóttir / Blær frá Kálfholti  6,87   
4     Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli  6,87   
5    Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði  6,70   
6     Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti  6,70   

A-úrslit í fjórgangi - 2. flokkur

  Sæti     Keppandi    
1     Rúnar Bragason / Þrá frá Tungu  6,60   Reykjavíkurmeistari  og samanlagður sigurvegari í 2.flokki í fjórgangsgreinum
2     Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki frá Þjóðólfshaga 1  6,47   
3     Rakel Sigurhansdóttir / Stormur frá Efri-Rauðalæk  6,40   
4     Sigríður Halla Stefánsdóttir / Klængur frá Jarðbrú  6,30   
5     Brynja Viðarsdóttir / Ketill frá Vakurstöðum  6,20   
6     Hilmar Binder / Óskar Örn frá Hellu  6,00