laugardagur, 15. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hörku slakataumatölt

Óðinn Örn Jóhannsson
15. febrúar 2018 kl. 21:14

Júlía og Jakob í T2 meistaradeild 2018.

Önnur keppni meistaradeildar fór fram í Spretti í kvöld.

Í kvöld fór fram keppni í slakataumatölti en knapar kvöldsins komu margir hverjir vel undirbúnir til leiks. Eftir spennandi keppni þá fór svo að Jakob Svavar Sigurðsson sigraði á Júlíu frá Hamarsey.

Úrslitin eru sem hér segir:

 

1 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey 8.66

2 Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum 8.33

3 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti 7.87

4 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 7.41

5 Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð 7.20

6 Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi 7.20

Niðurstaða eftit forkeppni:

Sæti Knapi Hestur Lið Aðaleinkunn

1 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Lífland 8.00

2 Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum Hrímnir / Export hestar 7.83

3 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Gangmyllan 7.53

4 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti Top Reiter 7.47

5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Dalvík Árbakki / Hestvit / Sumarliðabær 7.20

6 Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð Gangmyllan 7.07

7 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi Top Reiter 7.03

8 Matthías Leó Matthíasson Sólroði frá Reykjavík Top Reiter 7.03

9 Hinrik Bragason Sólfaxi frá Sámsstöðum Árbakki / Hestvit / Sumarliðabær 6.93

10 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Auðsholtshjáleiga / Horse export 6.87

11 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Ganghestar / Margrétarhof / Equitec 6.87

12 Þórarinn Ragnarsson Rosi frá Litlu-Brekku Hrímnir / Export hestar 6.80

13 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Oddhóll / Þjóðólfshagi / Efsta-Sel 6.73

14 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Lífland 6.70

15 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kinnskær frá Selfossi Ganghestar / Margrétarhof / Equitec 6.67

16 Olil Amble, liðsstjóri Goði frá Ketilsstöðum Gangmyllan 6.57

17 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Auðsholtshjáleiga / Horse export 6.47

18 Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Árbakki / Hestvit / Sumarliðabær 6.37

19 Sigurður Vignir Matthíasson Laufey frá Seljabrekku Ganghestar / Margrétarhof / Equitec 6.30

20 Berglind Ragnarsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Oddhóll / Þjóðólfshagi / Efsta-Sel 6.10

21 John Kristinn Sigurjónsson Gnýr frá Árgerði Lífland 6.03

22 Janus Halldór Eiríksson Pegasus frá Strandarhöfði Auðsholtshjáleiga / Horse export 5.90

23 Freyja Amble Gísladóttir Hryðja frá Þúfum Hrímnir / Export hestar 5.60

24 Sigurbjörn Bárðarson Eldur frá Torfunesi Oddhóll / Þjóðólfshagi / Efsta-Sel 5.57