miðvikudagur, 26. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröðun á Kynbótasýningunni í Hafnarfirði

19. maí 2010 kl. 09:46

Hollaröðun á Kynbótasýningunni í Hafnarfirði

Búnaðarsamband Suðurlands hefur nú birt hollaröðun sýningarinnar að Sörlastöðum í Hafnarfirði og má skoða hana hér fyrir neðan. Athugið þó að enn geta orðið breytingar á hollaröðuninni, þar sem nokkuð hefur verið um afskráningar hrossa.


Þriðjudagur 25. maí
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2004256706 Gáta Barkarstöðum Ingimundur Ólafsson
2 IS2003256708 Tinna Barkarstöðum Ingimundur Ólafsson
3 IS2003184949 Gáski Vindási Eyjólfur Þorsteinsson
4 IS2004186386 Rómur Gíslholti Eyjólfur Þorsteinsson
5 IS2004187663 Magni Selfossi Bergur / Olil
6 IS2005187660 Sirkus Selfossi Bergur / Olil
7 IS2003258917 Sunna Þverá II Hjörtur Ingi Magnússon
8 IS2005237899 Prinsessa Syðstu-Görðum Gunnar Björn Gíslason
9 IS2001225458 Gola Setbergi Sindri Sigurðsson
10 IS2005186481 Sinir Hábæ Jóhann Garðar Jóhannesson
11 IS2007125760 Prins Njarðvík Valgeir Ólafur Sigfússon
12 IS2004225525 Gleði Hafnarfirði Adolf Snæbjörnsson
13 IS2005125332 Andvari Kópavogi Alexander Hrafnkelsson
14 IS2005258710 Grein Miðsitju Alexander Hrafnkelsson
  
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2006155003 Frakkur Galtanesi Elías Þórhallsson
2 IS2003288342 Lukka Hruna Sveinbjörn Sveinbjörnsson
3 IS2005187663 Mergur Selfossi Ása Gunnarsdóttir
4 IS2005176173 Hlébarði Ketilsstöðum Bergur / Olil
5 IS2004288602 Yrpa Bergstöðum Einar E. Sæmundssen
6 IS2001225021 Eva Möðruvöllum Kristján Þ. Jónsson
7 IS2004236770 Frygð Þverholtum Gunnar Halldórsson
8 IS2002287409 Roðaspá Langholti Gunnar Halldórsson
9 IS2002258600 Glóð Flugumýri Hinrik Gylfason
10 IS2005265647 Snörp Hólshúsum Hinrik Gylfason
11 IS2005282007 Bára Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12 IS2006182011 Dökkvi Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson


Miðvikudagur 26. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2004284949 Spyrna Vindási Eyjólfur Þorsteinsson
2 IS2003225592 Þokkadís Hafnarfirði Eyjólfur Þorsteinsson
3 IS2004288247 Hugmynd Hvítárholti Friðdóra Friðrikdsóttir
4 IS2001280921 Védís Hvolsvelli Friðdóra Friðrikdsóttir
5 IS2004281800 Þöll Haga Ragnheiður Samúelsdóttir
6 IS2003286603 Ástrós Hjallanesi Ríkharður Flemming Jensen
7 IS2003282298 Skvísa Eyrarbakka ??
8 IS2005182009 Freyr Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9 IS2005182012 Gjafar Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2002184878 Borgar Strandarhjáleigu Þórður Þorgeirsson
11 IS2001281607 Draumadís Hjallanesi Þórður Þorgeirsson
12 IS2003284589 Dúfa Arnarhóli Viggó Sigurðsson
  
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2005176180 Brimnir Ketilssöðum Bergur Jónsson
2 IS2005176176 Flugnir Ketilssöðum Bergur Jónsson
3 IS2006157790 Seifur Reykjum 1 Ríkharður G. Hjartarson
4 IS2003225025 Björk Vindási Anna Sigríður Valdimarsdóttir
5 IS2006287714 Dögg Vorsabæjarhjáleigu Anna Sigríður Valdimarsdóttir
6 IS2005288814 Djörfung Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
7 IS2005288813 Króna Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
8 IS2001284367 Embla Skíðbakka Guðmundur Björgvinsson
9 IS2003286823 Freyja Neðra-Seli Guðmundur Björgvinsson
10 IS2004276202 Birta Úlfsstöðum Erlingur Erlingsson
11 IS2004287425 Fífa Oddgeirshólum Erlingur Erlingsson
12 Is2006284555 Sýn Þúfu Jón William Bjarkason
  
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2004288088 Hekla Ásbrekku Daníel Jónsson
2 IS2005257800 Súla Varmalæk Daníel Jónsson
3 IS2003282009 Iðunn Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
4 IS2005165645 Kolbakur Hólshúsum Þorvaldur Árni Þorvaldsson
5 IS2005201104 Drífa Miklagarðshestum Þórður Þorgeirsson
6 IS2004237300 Duld Hömrum Þórður Þorgeirsson
7 Is2004255902 Alda Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson
8 IS2006255901 Magnea Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson
9 IS2002282366 Eldborg Þjórsárbakka Lena Zielinski
10 IS2006184367 Ísak Skíðbakka Lena Zielinski
11 IS2005135517 Röskur Nýjabæ Erla Björk Tryggvadóttir
12 IS2005286811 Kempa Austvaðsholti 1 Jóhann Kristinn Ragnarsson
  
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2004187660 Gandálfur Selfossi Bergur Jónsson
2 IS2004176177 Hvati Ketilssöðum Bergur Jónsson
3 IS2001225202 Erla Vindási Anna Sigríður Valdimarsdóttir
4 IS2004288805 Von Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
5 IS2005288901 Drottning Efsta-Dal 2 Bjarni Bjarnason
6 IS2002258715 Sunna Miðsitju Guðmundur Björgvinsson
7 IS2002235710 Sunna Lundi Guðmundur Björgvinsson
8 IS2004284676 Aría Forsæti Guðmundur Björgvinsson
9 IS2004165630 Grunnur Grund Erlingur Erlingsson
10 IS2006288473 Lísa Fellskot Erlingur Erlingsson
11 IS2000238376 Aníta Vatni Agnar Þór Magnússon
12 IS2006136481 Bliki Hjarðarholti Agnar Þór Magnússon
13 IS2005238779 Mardöll Miklagarði Agnar Þór Magnússon
  
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2005138737 Vísir Lambanesi Sigurður Óli Kristinsson
2 IS2005280315 Ugla Stóru-Hildisey Daníel Jónsson
3 IS2004287602 Ylva Votmúla 1 Daníel Jónsson
4 IS2003256298 Dögg Steinnesi Þórður Þorgeirsson
5 IS2004235029 Gjóla Skipaskaga Þórður Þorgeirsson
6 IS2004281812 Harpa Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
7 IS2003201021 Ugla Fróni Sigurður Sigurðarson
8 IS2004281811 Ösp Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
9 Is2005255900 Maí Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson
10 IS2004236610 Glæta Sveinatungu Aðalsteinn Reynisson
11 IS2004286810 Sigurrós Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
12 IS2004186182 Snævar Þór Eystra-Fróðholti Jóhann Kristinn Ragnarsson


Fimmtudagur 27. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2005187252 Bjartur Sæfelli Eyólfur Þorsteinsson
2 IS2001235835 Dáð Laugarvöllum Eyólfur Þorsteinsson
3 Is2003287624 Nótt Akurgerði Ragnar B. Ragnarsson
4 Is2005157001 Almar Sauðárkróki Sigurður V. Matthíasson
5 IS2004176175 Askur Ketilsstöðum Sigurður V. Matthíasson
6 IS2001286181 Gáta Bakkakoti Kári Steingrímsson
7 IS2005182011 Máni Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8 IS2004182011 Myrkvi Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9 IS2001185028 Víðir Prestsbakka Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2006101042 Glitnir Skipaskaga Þórður Þorgeirsson
11 IS2006187114 Spuni Vesturkoti Þórður Þorgeirsson
12 IS2000284589 Irena Lækjarbakka Darri Gunnarsson
  
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi

1 IS2002155250 Kraftur Efri-Þverá Ísólfur L. Þórisson
2 IS2004176173 Ljóni Ketilsstöðum Bergur Jónsson
3 IS2003176174 Vakar Ketilssöðum Max Olauson
4 IS2003187712 Náttar Vorsabæjarhjáleigu Anna Sigríður Valdimarsdóttir
5 IS2004236118 Þoka Laxholti Anna Sigríður Valdimarsdóttir
6 IS2004165890 Kappi Kommu Mette Mannseth
7 IS2003286295 Fold Kaldbak Guðmundur Björgvinsson
8 IS2005235527 Sanja Hvanneyri Guðmundur Björgvinsson
9 IS2004125421 Fjarki Breiðholti Erlingur Erlingsson
10 IS2003156956 Kvistur Skagaströnd Erlingur Erlingsson
11 IS2005255023 Djörfung Stóru-Ásgeirsá Logi Þór Laxdal
12 IS2006125454 Logi Reykjavík Logi Þór Laxdal
  
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2005235606 Askja Efri-Hrepp Ingibergur Jónsson
2 IS2006235073 Birta Akranesi Ingibergur Jónsson
3              Kolsvört Korpu Daníel Jónsson
4 IS2005201001 Kveðja Korpu Daníel Jónsson
5 IS2006286135 Sandra Ármóti John Kr. Sigurjónsson
6 IS2004286137 Sál Ármóti John Kr. Sigurjónsson
7 IS2001236402 Blíða Steinum Sigurður V. Matthíasson
8 IS2006201036 Þóra Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9 IS2005101034 Þristur Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2005287105 Staka Stuðlum Þórður Þorgeirsson
11 IS2006287105 Storð Stuðlum Þórður Þorgeirsson
12 IS2006288597 Tinna Miklaholti Þórður Þorgeirsson
 
 

Fimmtudagur 27. maí

 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2005187769 Kolfinnur Efri-Gegnishólum Olil Amble
2 IS2006287771 Ylfa Efri-Gegnishólum Olil Amble
3 IS2004186363 Atlas Tjörn Jakob Sigurðsson
4 IS2005288522 Eskja Bræðratungu Jakob Sigurðsson
5 IS2005287570 Von Hreiðurborg Brynjar Jón Stefánsson
6 IS2006284987 Gjöf Vindási Brynjar Jón Stefánsson
7 IS2006286295 Vænting Kaldbak Guðmundur Björgvinsson
8 IS2003265830 Þokkadís Akureyri Guðmundur Björgvinsson
9 IS2006187805 Blár Blesastöðum Logi Þór Laxdal
10 IS2003188061 Þinur Hlíð Logi Þór Laxdal
 
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi

1 IS2005235082 Rák Akranesi Ingibergur Jónsson
2 Is2005235070 Viðja Akranesi Ingibergur Jónsson
3 IS2005235055 Von Akranesi Ingibergur Jónsson
4 IS2005286139 Vala Ármóti Daníel Jónsson
5 IS2004284680 Séð Forsæti John Kr. Sigurjónsson
6 IS2005286134 Skeifa Ármóti John Kr. Sigurjónsson
7 IS2004187644 Barði Laugabökkum Janus Eiríksson