þriðjudagur, 13. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröðum á Melgerðismelum

17. ágúst 2010 kl. 12:12

Hollaröðum á Melgerðismelum

Um 60 hross eru skráð á Síðsumarsýningu á Melgerðismelum sem haldin verður 18. - 20. ágúst. Dómar hefjast á morgun miðvikudag kl. 15:00 og yfirlitssýning verður á föstudag og hefst kl. 10:15. Verðlaunaveitingar fara fram á laugardeginum í tengslum við Stórmót hestamanna á Melgerðismelum. Hér að neðan má sjá hollaskrá.

 
 

 

 

Miðvikudagur kl. 15:00

 

 

1

Auðlind

frá Kommu

Birgir Árnason

 

2

Alvör

frá Hofi

Bjarni Jónasson

H

3

Díana

frá Litla-Dal

Þórhallur Rúnar Þorvaldsson

 

4

Fífa

frá Hólum

Stefán Birgir Stefánsson

 

5

Sigurrós

frá Höfðabakka

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

H

6

Blesa

frá Bröttuhlíð

Birgir Árnason

 

7

Dáð

frá Hnjúki

Bjarni Jónasson

H

8

Gjöf

frá Garði

Þórhallur Rúnar Þorvaldsson

 

9

Rebekka

frá Rifkelsstöðum

Stefán Birgir Stefánsson

 

10

Fíóla

frá Stekkjardal

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

H

11

Eyvör

frá Langhúsum

Birgir Árnason

 

12

Þrístikla

frá Sveinsstöðum

Auðbjörn Kristinsson

 

13

Dáð

frá Dalsmynni

Bjarni Jónasson

 

14

Pera

frá Steinnesi

Þórhallur Rúnar Þorvaldsson

 

 

 

 

 

 

 

Miðvikdagur kl. 19:00

 

 

1

Hekla

frá Höskuldsstöðum

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

2

Hlýja

frá Höskuldsstöðum

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

3

Skykkja

frá Húsavík

Björn Guðjónsson

B

4

Jörp

frá Rifkelsstöðum

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

5

Kista

frá Höskuldsstöðum

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

6

Míla

frá Höskuldsstöðum

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

7

Sóldögg

frá Akureyri

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

8

Nóta

frá Dalvík

Þorbjörn Hreinn Matthíasson

B

 

 

 

 

 

 

Fimmtudagur kl. 8:00

 

 

1

Svartur

frá Eftri-Rauðalæk

Baldvin Ari Guðlaugsson

 

2

Hraunar

frá Húsavík

Bjarni Jónasson

 

3

Drottning

frá Tunguhálsi II

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

 

4

Gola (Birta)

frá Ólafsfirði

Líney María Hjálmarsdóttir

 

5

Ölur

frá Brúnum

Birgir Árnason

 

6

Dama

frá Arnarstöðum

Baldvin Ari Guðlaugsson

H

7

Huld

frá Hæli

Bjarni Jónasson

 

8

Hrefna

frá Hvíteyrum

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

 

9

Rökkvadís

frá Kjartansstaðakoti

Ásdís Helga Sigursteinsdóttir

H

10

Hekla

frá Tunguhálsi II

Líney María Hjálmarsdóttir

 

11

Baugur

frá Eftri-Rauðalæk

Baldvin Ari Guðlaugsson

H

12

Kara

frá Grafarkoti

Bjarni Jónasson

H

13

Hrund

frá Bringu

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

 

 

 

 

 

 

 

Fimmtudagur kl. 12:30

 

 

1

Djásn

frá Hnjúki

Bjarni Jónasson

 

2

Ronia

frá Íbishóli

Líney María Hjálmarsdóttir

 

3

Ósk

frá Yzta-Gerði

Birgir Árnason

 

4

Mirra

frá Vindheimum

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

 

5

Æsa

frá Saltvík

Guðmundur Birkir Þorkelsson

 

6

Lilja

frá Ytri-Brennihóli

Bjarni Jónasson

 

7

Sprunga

frá Bringu

Líney María Hjálmarsdóttir

 

8

Snekkja

frá Bringu

Birgir Árnason

 

9

Urður

frá Skarði

Bjarni Jónasson

 

10

Spöng

frá Bringu

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

 

11

Þerna

frá Bringu

Líney María Hjálmarsdóttir

 

12

Vaðall

frá Njarðvík

Bjarni Jónasson

H

 

 

 

 

 

 

Fimmtudagur kl. 16:00

 

 

1

Gleði

frá Hvanneyri

Bjarni Jónasson

H

2

Stígur

frá Skriðu

Þór Jónsteinsson

 

3

Sæla

frá Svalbarðseyri

Þorvar Þorsteinsson

 

4

Sóldís

frá Björgum

Viðar Bragason

H

5

Ljóri

frá Sauðárkróki

Bjarni Jónasson

 

6

Jökull

frá Staðartungu

Jón Pétur Ólafsson

 

7

Hátíð

frá Blönduósi

Páll Bjarki Pálsson

 

8

Kría

frá Gunnarsstöðum

Bjarni Jónasson

 

9

Gletting

frá Árgerði

Stefán Birgir Stefánsson

 

10

Gáta

frá Goðdölum

Björn Sveinsson

 

11

Svala

frá Garði

Bjarni Jónasson

 

 

 

 

 

 

 

Yfirlitssýning verður haldin á föstudag og hefst kl. 10:15