sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröð á síðsumarsýningu á Vesturlandi

20. ágúst 2010 kl. 14:55

Hollaröð á síðsumarsýningu á Vesturlandi

Mikil þátttaka er á fyrirhugaðri síðsumarssýningu á Vesturlandi í næstu viku eða 114 hross skráð til dóms. Hollaröð fylgir hér með en yfirlitssýning verður fimmtudaginn 26. ágúst og hefst kl. 8:00.

 
Mán. 23.08.
 
8:00 - 12:00
IS2006236366 Von Miðgarði Agnar Þór Magnússon
IS2006255179 Vorrós Syðra Kolugil Agnar Þór Magnússon
IS2006236611 Skíma Sveinatungu Agnar Þór Magnússon
IS2005281120 Trú Neðra-Seli Björn Einarsson
IS2004258492 Auður Ytri-Hofdölum Björn Einarsson
IS2005286696 Reynd Holtsmúla Jakob Sigurðsson
IS2005286692 Von Holtsmúla Jakob Sigurðsson
IS2005286694 Flóra Holtsmúla Jakob Sigurðsson
IS2006201011 Lilja Dís Fosshofi Bergur Jónsson
IS2006235941 Védís Hellubæ Bergur Jónsson
IS2006287260 Hóladís Hólum Bergur Jónsson
IS2005282450 Hetta Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2005281602 Kylja Hjallanesi Einar Öder Magnússon
 
12:30 - 16:00
IS2006256275 Heiðdís Hólabaki Agnar Þór Magnússon
IS2006236437 Þrá Stafholtsveggjum Agnar Þór Magnússon
IS2005235715 Þrúður Oddstöðum Agnar Þór Magnússon
IS1999225298 Gola Reykjavík Björn Einarsson
IS2003235941 Hera Hellubæ Björn Einarsson
IS2005265398 Freyja Efra-Rauðalæk Jakob Sigurðsson
IS2005256454 Heiðadís Blönduósi Jakob Sigurðsson
IS2005286731 Hátíð Vöðlum Jakob Sigurðsson
IS2006276175 Sýn Ketilsstöðum Bergur Jónsson
IS2006276177 Drift Ketilsstöðum Bergur Jónsson
IS2006287660 Aðaldís Selfossi Bergur Jónsson
IS2005282345 Álfagjöf Kjartansstöðum Einar Öder Magnússon
 
 
16:00 - 19:30
IS2004236497 Blökk Sólheimatungu Agnar Þór Magnússon
IS2004256284 Hlökk Steinnesi Agnar Þór Magnússon
IS2004236481 Vænting Sturlureykjum Agnar Þór Magnússon
IS2005236752 Myrra Leirulæk Jakob Sigurðsson
IS2005287262 Hafdís Hólum Jakob Sigurðsson
IS2005135338 Blær Sólvöllum Karen Líndal
IS2006276180 Bylgja Ketilsstöðum Bergur Jónsson
IS2006276181 Hátign Ketilsstöðum Bergur Jónsson
IS2006287771 Ylfa Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson
IS2004258452 Drottning Enni Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2003225127 Sögn Grjóteyri Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2003266331 Náma Hlíðarenda Elsa Albertsdóttir
IS2001280921 Védís Hvolsvelli Sindri Sigurðsson
 
 
Þriðjud. 24.08
 
8:00 - 12:00
 
IS2004284655 Iðunn V.Fíflholt Agnar Þór Magnússon
IS2003256287 Víóla Steinnesi Agnar þór Magnússon
IS2004258451 Prinsessa Enni Jakob Sigurðsson
IS2004288225 Íris Efra-Langholti Jakob Sigurðsson
IS2004201176 Séð Hásæti Jakob Sigurðsson
IS2005187663 Mergur Selfossi Bergur Jónsson
IS2005287128 Gáta Hlíð Bergur Jónsson
IS2005287660 Heilladís Selfossi Bergur Jónsson
IS2005287722 Gátt Dalbæ Olil
IS2006288336 Vordís Jaðri Sigurður Sigurðsson
IS2005286603 Hera Ási Sigurður Sigurðsson
IS2003286690 Viska Holtsmúla Sigurður Sigurðsson
 
12:30 - 16:00
IS2003235810 Skvísa Skáney Jakob Sigurðsson
IS2005225132 Visa Seljabrekku Lena Zilinski
IS2005235751 Fluga Múlakoti Guðmundur Björgvinsson
IS2005235029 Gusta Skipaskaga Benedikt Þ. Kristjánsson
IS2005236671 Irpa Borgarnesi Benedikt Þ. Kristjánsson
IS2003282662 Bylgja Dísarstöðum Guðmundur Björgvinsson
IS2004281812 Harpa Þjóðólfshaga Sigurður Sigurðarson
IS2004286600 Blökk Ási Sigurður Sigurðarson
IS2003265980 Þruma Akureyri Sigurður Sigurðsson
IS2002377855 Lipurtá Söðulsholti Agnar Þór Magnússon
IS2002236487 Kringla Hjarðarholti Agnar þór Magnússon
IS2005137600 Atlas Lýsuhóli Jakob Sigurðsson
 
 
16:00 - 19:30
IS2006201042 Arna Skipaskaga Benedikt Þ. Kristjánsson
IS1997258002 Rjóð Sigríðarstöðum Sigurður Sigurðarson
IS2002256377 Álfadís Árholti Sigurður Sigurðarson
IS2003286295 Fold Kaldbak Guðmundur Björgvinsson
IS2003265830 Þokkadís Akureyri Guðmundur Björgvinsson
IS2001187805 Ernir Blesastöðum 1A Guðmundur Björgvinsson
IS2002287050 NN Vogsósum Sigurður Sigurðarson
IS2003256292 Staka Steinnesi Birna Tryggvadóttir
IS2004265791 Trú Ytradalsgerði Sigurður Matthíasson
IS1999265334 Gyðja Engimýri Gunnar Halldórsson
IS2004366770 Frygð Þverholtum Gunnar Halldórsson
IS2004288576 Marta Brú Styrmir Sæmundsson
IS2001235571 Herdís Báreksstöðum Björn Einarsson
 
 
Miðvikud. 25.08.
 
8:00 - 12:00
IS2001284263 Skýla Kanastöðum Þórður Þorgeirsson
IS2001287242 Aría Neðra Seli Þórður Þorgeirsson
IS2003286014 Slaufa Stóra-Hofi Þórður Þorgeirsson
IS2004257688 Fegurðardís Íbishóli Magnús Magnússon
IS2003258636 Sunna Stóru-Ökrum Magnús Magnússon
IS2005257191 Brenna Forsæti Tómas Örn
IS2002225086 Kara Meðalfelli Jelena Ohm
IS2005256824 Sara Lækjardal Halldór Þorvaldsson
IS2004256823 Mýsla Lækjardal Halldór Þorvaldsson
IS2005235588 Blíð Hesti
IS2005255184 Rán Þorkelshóli Kolbrún Grétarsdóttir
IS2005255088 Eva Þorkelshóli Kolbrún Grétarsdóttir
IS1998284681 Landey Forsæti Jelena Ohm
 
12:30 - 16:00
IS2006255410 Karmen Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir
IS2001225097 Marta Morastöðum Orri Snorrason
IS2002263101 Frenja Litla Dal Orri Snorrason
IS2002288957 Glíma Efra-Apavatni Þórður Þorgeirsson
IS2001286780 Stúlka Skarði Þórður Þorgeirsson
IS2002286866 Negla Skammbeinsstöðum Þórður Þorgeirsson
IS200318669 Máttur Leirubakka Þórður Þorgeirsson
IS1997157687 Frami Íbishóli Magnús Magnússon
IS2005235725 Elding Breiðabólstað Flosi Ólafsson
IS2003258227 Rabbý Hofsósi Halldór Þorvaldsson
IS2003257338 Dyggð Gýgjarhóli Halldór Þorvaldsson
IS2003286401 Fold Hala Jón Gíslason
IS2003236752 Skotta Leirulæk Siguroddur Pétursson
 
16:00 - 19:30
IS2001235495 Snerpa Höfn 2 Guðmundur Baldvinsson
IS2003286168 Lukka Vindási Guðmundur Baldvinsson
IS2005284300 Salka Búðarhóli Þórður Þorgeirsson
IS2006201021 Þórey Fróni Þórður Þorgeirsson
IS2004287760 Perla Holshúsum Þórður Þorgeirsson
IS2005237850 Vera Kolviðarnes Siguroddur Pétursson
IS2004266208 Drottning Torfunesi Siguroddur Pétursson
IS2004281764 Aría Meiri Tungu Jón Gíslason
IS2001265310 Mokka Staðartungu Jón Gíslason
IS2003281762 Hula Meiri Tungu Jón Gíslason
IS2003288325 Maísól Birtingaholti Jón Gíslason
IS2001275485 Katarína Tjarnalandi Helga Björnsdóttir
IS2002255220 Rest Efri Þverá Helga Björnsdóttir
 
 


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00