þriðjudagur, 25. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröð á kynbótasýningu á Gaddstaðaflötum

25. júní 2010 kl. 21:54

Hollaröð á kynbótasýningu á Gaddstaðaflötum

Hollaröð á kynbótasýningu á Gaddstaðaflötum dagana 28. júní - 1. júlí 2010 er. Dómar hefjast kl. 12.30 mánudaginn 28. júní og þeim lýkur með yfirlitssýningu fimmtudaginn 1. júlí. Yfirlitssýning mun hefjast kl. 9.00 með sýningu hryssna 7 vetra og eldri.

Mánudagur 28. júní
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2005287570 Von Hreiðurborg Brynjar Jón Stefánsson
2 IS2005286074 Mylla Árbakka Hinrik Bragason
3 IS2004288562 Raketta Kjarnholtum I Hinrik Bragason
4 IS2004284513 Saga Syðri Úlfsstöðum Hinrik Bragason
5 IS2005101033 Gustur Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
6 IS2006137316 Magni Hellnafelli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
7 IS2002184811 Aladín Tjaldhólum Þórður Þorgeirsson
8 IS2003286603 Ástrós Hjallanesi 1 Þórður Þorgeirsson
9 IS2004155060 Friður Miðhópi Þórður Þorgeirsson
10 IS2002281604 Roðey Hjallanesi Hallgrímur Birkisson
11 IS2005184455 Sæhylur Stóru Hildisey Hallgrímur Birkisson
12 IS2004286950 Halla Litlu-Tungu Hjörtur Ingi Magnússon
13 IS2006186565 Kiljan Kálfholti Steingrímur Jónsson
   
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2005135701 Álfgrímur Gullberastöðum Christina Lund
2 IS2007181102 Spænir Neðra-Seli Svanhildur Hall
3 IS2004187955 Úlfur Ósabakka Hinrik Bragason
4 IS2004288561 Vordís Kjarnholtum I Hinrik Bragason
5 IS2004258370 Magna Dalsmynni Hulda Gústafsdóttir
6 IS2004182011 Myrkvi Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
7 IS2006101031 Ofsi Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8 IS2004257653 Frigg Stóra Vatnsskarði Þórður Þorgeirsson
9 IS2005181964 Ketill Kvistum Þórður Þorgeirsson
10 IS2004281778 Dimma Lýtingsstöðum Jóhann Garðar Jóhannesson
11 IS2004286667 Drift Leirubakka Jóhann Garðar Jóhannesson
12 IS2005284776 Mugga Eystri-Torfastöðum Jóhann Garðar Jóhannesson
13 IS2004186182 Snævar Þór Eystra-Fróðholti Jóhann Kristinn Ragnarsson
 
   
Þriðjudagur 29. júní
Hópur 1 kl. 08:00-12:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2004181125 Alvar Pulu Daníel Jónsson
2 IS2004286182 Áslaug Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
3 IS2006287967 Aþena Hlemmiskeiði Sigursteinn Sumarliðason
4 IS2006281782 Fönn Lýtingsstöðum Sigursteinn Sumarliðason
5 IS2002255022 Kórína Stóru Ásgeirsá Sigursteinn Sumarliðason
6 IS2002249201 Skálm Bjarnanesi Þórður Þorgeirsson
7 IS2006187833 Sólmundur Hlemmiskeiði 3 Þórður Þorgeirsson
8 IS2003257899 Birta Tunguhálsi 2 Sigurður Sigurðarson
9 IS2003281778 Blæja Lýtinsstöðum Sigurður Sigurðarson
10 IS2005237215 Dyndís Borgarlandi Sigurður Sigurðarson
11 IS2005282657 Álfadrottning Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
12 IS2006286142 Ásynja Ármóti Páll Bragi Hólmarsson
13 IS2006184700 Geysir Sperðli Jón William Bjarkason
   
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2002288470 Björk Fellskoti Daníel Jónsson
2 IS2004156470 Feldur Hæli Daníel Jónsson
3 IS2004158017 Ljúfur Stóru Brekku Sigursteinn Sumarliðason
4 IS2005288602 Rauðhetta Bergstöðum Sigursteinn Sumarliðason
5 IS2006287254 Vorsól Sæfelli Sigursteinn Sumarliðason
6 IS2005287105 Staka Stuðlum Þórður Þorgeirsson
7 IS2006287105 Storð Stuðlum Þórður Þorgeirsson
8 IS2006237215 Fífa Borgarlandi Sigurður Sigurðarson
9 IS2003284943 Freyja Markaskarði Sigurður Sigurðarson
10 IS2005138595 Glúmur Svarfhóli Sigurður Sigurðarson
11 IS2004281815 Glæða Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
12 IS2006282652 Ólymbia Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
13 IS2004282657 Snæsól Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
   
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2002287119 Harpa Hveragerði Daníel Jónsson
2 IS2005187003 Sjóður Kjarri Daníel Jónsson
3 IS2003237271 Hera Stakkhamri Sigurður Sigurðarson
4 IS2004281817 Hríma Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
5 IS2004287594 Katrín Litlu-Sandvík Sigurður Sigurðarson
6 IS2006135513 Skálmar Nýjabæ Sigurður Óli Kristinsson
7 IS2006182653 Þráður Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
8 IS2004287673 Hugmynd Votmúla 1 Matthías Leó Matthíasson
9 IS2001287361 Gjálp Langholti Ragnar Björgvinsson
10 IS2005256113 Abba Hofi Erla Katrín Jónsdóttir
11 IS2004287593 Ferming Litlu-Sandvík Erla Katrín Jónsdóttir
12 IS2005287654 Íris Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
 
   
Miðvikudagur 30. júní
Hópur 1 kl. 08:00-12:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006286178 Spá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
2 IS2005137340 Sporður Bergi Daníel Jónsson
3 IS2006286952 Vanja Litlu-Tungu Davíð Jónsson
4 IS2002187697 Þróttur Kolsholti Helgi Þór Guðjónsson
5 IS2006201036 Þóra Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
6 IS2005101034 Þristur Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson
7 IS1998285425 Sól Jórvík 2 Sigurður Sigurðarson
8 IS2003186800 Spói Hrólfsstaðahelli Sigurður Sigurðarson
9 IS2003201021 Ugla Fróni Sigurður Sigurðarson
10 IS2006186803 Blakkur Hrólfsstaðahelli Eiður Einar Kristinsson
11 IS2005184401 Máttur Hólmahjáleigu Elvar Þormarsson
12 IS2006284880 Sara Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
13 IS2004286252 Hrísla Heiði Steingrímur Sigurðsson
14 IS2005186255 Tindur Heiði Steingrímur Sigurðsson
   
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2005187001 Spói Kjarri Daníel Jónsson
2 IS2004277165 Þórdís Ártúni Daníel Jónsson
3 IS2006237336 Skriða Bergi Daníel Jónsson
4 IS2006186803 Blakkur Hrólfsstaðahelli Eiður Einar Kristinsson
5 IS2005287338 Gjöf Hoftúni Sigurður Sigurðarson
6 IS2004125321 Gabríel Gunnarshólma Sigurður Sigurðarson
7 IS2003282713 Fluga Selfossi Erlingur Erlingsson
8 IS2005287262 Hafdís Hólum Erlingur Erlingsson
9 IS2006184884 Stígur Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
10 IS2005284976 Vordís Hvolsvelli Elvar Þormarsson
11 IS2003288437 Bríet Friðheimum Sólon Morthens