sunnudagur, 17. desember 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hestaþing Loga um helgina

30. júlí 2011 kl. 11:10

Hestaþing Loga um helgina

Hestaþing Loga er haldið í Hrísholti um helgina. Meðfylgjandi eru ráslistar mótsins en dagskrá þess má nálgast hér.

A-flokkur

1            1            V            Eldey frá Reynisvatni                        Brynhildur Þorkelsdóttir

2            2            V            Spes frá Fellskoti                        María Birna Þórarinsdóttir

3            3            V            Njála frá Helgastöðum 1                        Sólon Morthens

4            4            V            Esja frá Bræðratungu                        Guðrún Magnúsdóttir

5            5            V            Lokkur frá Fellskoti                        Líney Kristinsdóttir

6            6            V            Hrefna frá Skeiðháholti                        Vilmundur Jónsson

7            7            V            Svipall frá Torfastöðum                        Kristinn Bjarni Þorvaldsson

8            8            V            Háfur frá Kirkjubæ                        Finnur Jóhannesson

9            9            V            Vera frá Búlandi                        Valdimar A Kristinsson

10            10            V            Egill frá Efsta-Dal II                        Knútur Ármann

11            11            V            Glúmur  frá Ytra Skörðugili II                        Gústaf  Loftsson

12            12            V            Djákni frá Minni-Borg                        Sólon Morthens

 

B-flokkur

1            1            V            Rúbín frá Fellskoti                        Líney Kristinsdóttir

2            2            V            Bríet frá Friðheimum                        Sólon Morthens

3            3            V            Birta frá Fellskoti                        María Birna Þórarinsdóttir

4            4            V            Marhildur frá Reynisvatni                        Valdimar A Kristinsson

5            5            V            Frumherji frá Kjarnholtum I                        Marta Margeirsdóttir

6            6            V            Brenna frá Bræðratungu                        Guðrún Magnúsdóttir

7            7            V            Hljómur frá Fellskoti                        Líney Kristinsdóttir

8            8            V            Pjakkur frá Fellskoti                        María Birna Þórarinsdóttir

9            9            V            Krummi frá Kollaleiru                        Sigurþór Jóhannesson

10            10            V            Ymur frá Reynisvatni                        Valdimar A Kristinsson

11            11            V            Ari frá Bræðratungu                        Guðrún Magnúsdóttir

 

Barnaflokkur

1            1            V            Unnur Kjartansdóttir                        Brynjar frá Bræðratungu

2            2            V            Kristín Hermannsdóttir                        Fursti frá Efri-Þverá

3            3            V            Sölvi Freyr Freydísarson                        Bára frá Bræðratungu

4            4            V            Rósa Kristín Jóhannesdóttir                        Dalrós frá Efra-Seli

5            5            V            Sigríður Magnea Kjartansdóttir                        Glampi frá Tjarnarlandi

6            6            V            Karitas Ármann                        Björgvin frá Friðheimum

7            7            V            Sölvi Freyr Freydísarson                        Ýmir frá Bræðratungu

8            8            V            Natan Freyr Morthens                        Spónn frá Hrosshaga

9            9            V            Kristín Hermannsdóttir                        Snæfríður frá Skeiðháholti

10            10            V            Sigríður Magnea Kjartansdóttir                        Baugur frá Bræðratungu

 

Unglingaflokkur

1            1            V            Marta Margeirsdóttir                        Leikara-Brúnn - Þröstur frá Kolbeinsá 2

2            2            V            Vilborg Rún Guðmundsdóttir                        Drífandi frá Bergstöðum

3            3            V            Katrín Sigurgeirsdóttir                        Bliki frá Leysingjastöðum II

4            4            V            Kristján Hjalti Sigurðarson                        Prins frá Fellskoti

5            5            V            Finnur Jóhannesson                        Mökkur frá Efri-Sumarliðabæ

6            6            V            Marta Margeirsdóttir                        Krummi frá Sæbóli

 

Tölt 1. flokkur

1            1            V            Jón Kristinn Hafsteinsson                        Hringur frá Ásgarði

2            1            V            Sjöfn Sóley Kolbeins                        Trilla frá Þorkelshóli 2

3            2            V            Guðrún Pétursdóttir                        Gjafar frá Hæl

4            2            V            Drífa Harðardóttir                        Skyggnir frá Álfhólum

5            3            V            Valdimar A Kristinsson                        Marhildur frá Reynisvatni

6            3            V            Guðmundur Þorkelsson                        Hringur frá Keflavík

7            4            V            Kristinn Bjarni Þorvaldsson                        Hreimur frá Hólabaki

8            4            V            Sigurþór Jóhannesson                        Krummi frá Kollaleiru

9            5            V            Guðborg Hildur Kolbeins                        Kveikur frá Kjarnholtum I

10            5            V            Sölvi Arnarsson                        Þytur frá Efsta-Dal II

11            6            V            Ragnar Ólafsson                        Öðlingur frá Arnarhóli

12            6            V            Vilmundur Jónsson                        Hrefna frá Skeiðháholti

13            7            V            Sólon Morthens                        Hnoss frá Torfastöðum

14            7            V            Þórey Helgadóttir                        Svali frá Tjörn

15            8            H            Arna Rúnarsdóttir                        Krafla frá Grund 2

16            8            H            Guðrún Magnúsdóttir                        Ari frá Bræðratungu

17            9            H            Jón Styrmisson                        Sjór frá Ármóti

18            10            V            Valdimar A Kristinsson                        Ymur frá Reynisvatni

19            10            V            Kristbjörg Kristinsdóttir                        Vordís frá Jaðri

20            11            V            Guðríður  Eva Þórarinsdóttir                        Dís frá Jaðri

21            11            V            Jónas Már Hreggviðsson                        Fjóla frá Langholti

22            12            V            Sólon Morthens                        Bríet frá Friðheimum

23            12            V            María Birna Þórarinsdóttir                        Birta frá Fellskoti

24            13            V            Kristinn Bjarni Þorvaldsson                        Virfill frá Torfastöðum

25            13            V            Sjöfn Sóley Kolbeins                        Ingadís frá Dalsholti

26            14            V            Emilia Andersson                        Rán frá Þorkelshóli 2

27            14            V            Líney Kristinsdóttir                        Viðja frá Fellskoti

28            15            V            Ingimar Baldvinsson                        Fáni frá Kílhrauni

29            15            V            Vilmundur Jónsson                        Brák frá Skeiðháholti

30            16            V            Sólon Morthens                        Þyrnirós frá Reykjavík

31            17            H            Arna Rúnarsdóttir                        Borgfjörð frá Runnum

32            17            H            Elísabet Gísladóttir                        Keðja frá Norður-Hvammi

 

Tölt unglingaflokkur

1            1            V            Marta Margeirsdóttir                        Frumherji frá Kjarnholtum I

2            1            V            Jón Óskar Jóhannesson                        Erró frá Reyðarfirði

3            2            V            Elsa Margrét Jónasdóttir                        Glóðarfeykir frá Langholti II

4            2            V            Eydís Helga Gunnarsdóttir                        Lér frá Reynisvatni

5            3            V            Katrín Sigurgeirsdóttir                        Brá frá Fellskoti

6            3            V            Emil Þorvaldur Sigurðsson                        Leikur frá Kjarnholtum I

7            4            V            Marta Margeirsdóttir                        Krummi frá Sæbóli

8            4            V            Guðný Margrét Siguroddsdóttir                        Vordís frá Hrísdal 1

9            5            V            Kristján Hjalti Sigurðarson                        Prins frá Fellskoti

10            5            V            Vilborg Rún Guðmundsdóttir                        Drífandi frá Bergstöðum

11            6            V            Björgvin Ólafsson                        Núpur frá Eystra-Fróðholti

12            6            V            Marta Margeirsdóttir                        Leikara-Brúnn - Þröstur frá Kolbeinsá 2

 

Tölt barnaflokkur

1            1            H            Sigríður Magnea Kjartansdóttir                        Baugur frá Bræðratungu

2            1            H            Sölvi Freyr Freydísarson                        Ýmir frá Bræðratungu

3            2            V            Karitas Ármann                        Björgvin frá Friðheimum

4            2            V            Rósa Kristín Jóhannesdóttir                        Dalrós frá Efra-Seli

5            3            V            Kristín Hermannsdóttir                        Orkusteinn frá Kálfholti

6            4            H            Anna Diljá Jónsdóttir                        Mózart frá Einiholti