föstudagur, 25. maí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Heildarúrslit Reykjavíkurmóts

Óðinn Örn Jóhannsson
14. maí 2018 kl. 14:13

Reykjavíkurmót 2018

Fór fram í Víðidal um nýliðna helgi.

Tölt T1 - Opinn flokkur - Meistaraflokkur

A úrslit

1 Jakob Svavar Sigurðsson / Konsert frá Hofi 8,44

2 Viðar Ingólfsson / Pixi frá Mið-Fossum 8,39

3 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,83

4 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,78

5-6 Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I 7,72

5-6 Hulda Gústafsdóttir / Draupnir frá Brautarholti 7,72

Tölt T3 - Opinn flokkur - 2. flokkur

A úrslit

1-2 Sigurður Gunnar Markússon / Alsæll frá Varmalandi 6,44

1-2 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 6,44

3 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,11

4 Petra Björk Mogensen / Dimma frá Grindavík 5,83

5 Óskar Pétursson / Lúkas frá Skrúð 5,78

 

Tölt T3 - Opinn flokkur - 1. flokkur

A úrslit

1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,06

2 Ólafur Ásgeirsson / Glóinn frá Halakoti 7,00

3 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,78

4 Hrefna María Ómarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,61

5 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 0,00

 

 

Tölt T1 - Ungmennaflokkur

A úrslit

1 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 7,17

2 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 7,00

3 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 6,89

4 Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 6,72

5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,50

6 Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,44

Tölt T7 - Opinn flokkur

A úrslit

1 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 6,08

2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,00

3 Birna Kristín Hilmarsdóttir / Salvador frá Hjallanesi 1 5,67

4 Högni Freyr Kristínarson / Óðinn frá Flugumýri II 5,58

5 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir / Ganti frá Torfunesi 5,17

6 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 5,08

 

Tölt T7 - Barnaflokkur

A úrslit

1 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,00

2-3 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 5,83

2-3 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,83

4 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,75

5 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 5,67

 

Tölt T3 - Unglingaflokkur

A úrslit

1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 7,22

2 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 7,06

3 Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,94

4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,89

5 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,39

 

Tölt T3 - Barnaflokkur

A úrslit

1 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,83

2 Heiður Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,33

3 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,17

4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 6,11

5 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,17

Fjórgangur V1 meistaraflokkur A-úrslit

1 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur 7.70 

2 Árni Björn Pálsson Flaumur 7.67 

3 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti 7.63 

4 Hulda Gústafsdóttir Valur 7.43 

5 Elin Holst Frami 7.33 

6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti 7.13

 

Árni Björn Pálsson er Reykjavíkurmeistari!

 

Fjórgangur V2 1. flokkur A-úrslit

1 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur 6.83 Forkeppni

2 Róbert Bergmann Brynjar 6.73 

3 Saga Steinþórsdóttir Mói 6.70 

4 Telma Tómasson Baron 6.63 

5 Hrefna María Ómarsdóttir Selja 6.17

 

Saga Steinþórsdóttir er Reykjavíkurmeistari!

 

Fjórgangur V2 2. flokkur A-úrslit

1 Berta María Waagfjörð Amor 6.07 

2 Sigurður Sigurðsson Tinni 5.97 

3 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur 5.87 

4 Ólöf Guðmundsdóttir Aría 5.67 

5 Sóley Þórsdóttir Fönix 5.60 

6 Petra Björk Mogensen Dimma 5.17

Ólöf Guðmundsdóttir er Reykjavíkurmeistari!

Fjórgangur V1 ungmenna A-úrslit

1 Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður 6.87 

2-3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins 6.67 

2-3 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka 6.67 

4 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kringla 6.60 

5 Hafþór Hreiðar Birgisson Villimey 6.53 

6 Rúna Tómasdóttir Sleipnir 6.50

 

Ylfa Guðrún er Reykjavíkurmeistari!

 

Fjórgangur unglinga V2 A-úrslit

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Úlfur 6.83 

2 Haukur Ingi Hauksson Barði 6.67 

3 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga 6.40

4-5 Arnar Máni Sigurjónsson Arður 6.30 

4-5 Signý Sól Snorradóttir Steinunn 6.30 

6 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi 5.90 

7 Katla Sif Snorradóttir Gustur 5.47

 

Eygló Hildur er Reykjavíkurmeistari!

 

Fjórgangur barna V2 A-úrslit

Sæti Knapi Hross Meðaleinkunn 

1 Glódís Líf Gunnarsdóttir Fífill 6.60 

2 Guðný Dís Jónsdóttir Ás 6.47 

3 Selma Leifsdóttir Glaður 6.33 

4 Matthías Sigurðsson Stefnir 6.27

5 Jón Ársæll Bergmann Glói 5.90 

6 Heiður Karlsdóttir Frakkur 3.93

Selma Leifsdóttir er Reykjavíkurmeistari!

T7 barna

1 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 6,00

2 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 5,87

3 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,80

4-5 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,70

4-5 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,70

6 Kristín Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,60

7 Inga Fanney Hauksdóttir / Fjöður frá Laugarbökkum 5,50

8 Kristín Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,43

9-10 Anika Hrund Ómarsdóttir / Nn frá Álfhólum 5,37

9-10 Eva Kærnested / Huld frá Sunnuhvoli 5,37

11 Óli Björn Ævarsson / Fáfnir frá Skarði 5,33

12-13 Aðalheiður Gná Sigurðardóttir / Kólga frá Stóra-Kroppi 5,03

12-13 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Örn frá Kirkjufelli 5,03

14 Anika Hrund Ómarsdóttir / Yrsa frá Álfhólum 4,93

15 Bjarney Ásgeirsdóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I 4,10

16 Arnar Þór Ástvaldsson / Ketill frá Votmúla 1 3,53

 

 

T7 opinn flokkur

1 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 6,10

2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,03

3 Högni Freyr Kristínarson / Óðinn frá Flugumýri II 5,80

4 Birna Kristín Hilmarsdóttir / Salvador frá Hjallanesi 1 5,60

5-6 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir / Ganti frá Torfunesi 4,93

5-6 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 4,93

 

 

T2 meistarar

1 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,73

2 Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku 7,40

3 Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi 7,37

4 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 7,13

5 Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 7,00

6-7 Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,90

6-7 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,90

8-9 Teitur Árnason / Kormákur frá Miðhrauni 6,67

8-9 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,67

10 Hlynur Guðmundsson / Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,27

11 Hlynur Guðmundsson / Abel frá Eskiholti II 5,87

12 Edda Rún Ragnarsdóttir / Eldþór frá Hveravík 4,90

13 Ásmundur Ernir Snorrason / Pegasus frá Strandarhöfði 0,00

 

 

T2 ungmenna

1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,87

2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 6,37

3 Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,10

4 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,63

5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 0,00

 

 

T4 unglingar

1-2 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 7,03

1-2 Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr frá Árgerði 7,03

3 Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni frá Varmá 6,80

4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Úlfur frá Hólshúsum 6,57

5 Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 6,03

6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur frá Kálfhóli 2 5,73

7 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 5,63

8 Jón Ársæll Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 5,47

9 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 5,43

10 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37

11 Kristján Árni Birgisson / Fold frá Jaðri 4,93

 

 

T4 1. flokkur

1 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Skorri frá Skriðulandi 7,20

2 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,87

3 Dagbjört Hjaltadóttir / Flói frá Oddhóli 6,60

4 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,53

5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,43

6 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 6,20

7 Bjarki Freyr Arngrímsson / Fjalar frá Selfossi 6,10

8 Þorvarður Friðbjörnsson / Taktur frá Mosfellsbæ 6,00

9 Agnes Hekla Árnadóttir / Askur frá Gillastöðum 5,97

1011

1011

12 Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 5,77

13 Hulda Björk Haraldsdóttir / Stormur frá Sólheimum 5,63

14 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 0,00

B-Úrslit F1 meistarar

7 Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,12

8-9 Þórarinn Ragnarsson / Hildingur frá Bergi 6,90

8-9 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,90

10 Sigurður Vignir Matthíasson / Bjarmi frá Bæ 2 6,86

11 Ásmundur Ernir Snorrason / Kaldi frá Ytra-Vallholti 6,81

 

 

B-Úrslit V2 börn

6 Matthías Sigurðsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,17

7 Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 6,13

8 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík 5,93

9 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl 5,87

10 Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum 5,50

 

 

B-Úrslit V2 unglingar

8-9 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga 6,37

8-9 Arnar Máni Sigursson Arður 6,37

10 Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört 6,27

11 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður 6,20

12 Melkorka Gunnarsdóttir Rún 6,17

13 Benedikt Ólafsson Biskup 6,03

 

 

B-Úrslit V1 ungmenni

7 Rúna Tómasdóttir Sleipnir 6,33

8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás 6,20

9-10 Birta Ingadóttir Október 6,07

9-10 Benjamin Sandur Ingólfsson Fiðla 6,07

11 Eyjalín Harpa Eyjólsfsdóttir Gola 6,00

 

 

B-úrslit fjórgangur meistara

6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 7,07

7 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala 6,93

8 Hinrik Bragason / Arður frá Efri Þverá 6,90

9 Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu 6,87

10 Jakob Svavar Sigurðsson / Gjöf frá Strönd II 6,73

A-úrslit T2 ungmenna

1. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,92

2. Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,46

3. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskariði 6,38

4. Ólöf Hlega Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,63

 

 

A-úrslit T2 - Meistaraflokkur.

1. Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,75

2. Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku 7,58

3. Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 7,33

4. Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 7,29

5. Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 7,04

6. Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 6,17

 

 

A-úrslit - T4 - Unglingaflokkur

1. Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi 7,17

2. Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni 6,13

3. Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr 6,08

4. Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur 5,50

5. Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð 0 - stökk úr braut

 

 

A-úrslit - T4 - 1.flokkur

1. Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Skorri 7,17

2. Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi 6,88

3. Dagbjört Hjaltadóttir / Flói 6,63

4. Jóhann Ólafsson / Brúney 6,54

5. Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir 6,38

 

 

B - úrslit - T1 - ungmennaflokkur.

6. Arnór Dan Kristinsson Dökkvi / 7.06

7. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Védís 6.61

8. Rúna Tómasdóttir / Sleipnir 6.56

9. Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Arion 6.33

10. Annabella R Sigurðardóttir / Þórólfur 6.28

11. Elín Árnadóttir / Blær 5.94

B - úrslit - T1 - Meistaraflokkur

6. Siguroddur Pétursson / Steggur 8,0

7. Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti 7,61

8. Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur 7,33

9. Elvar Þormarsson / Katla 7,17

10. Hinrik Bragason / Hrókur 7,11

Flugskeið Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,41

2 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum 7,47

3 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,49

4 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðun 7,57

5 Teitur Árnason Snarpur frá Nýjabæ 7,7

6 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 7,77

7 Hans Þór Hilmarsson Voesól frá Stóra-Vatnsskarði 7,78

8 Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk 7,85

10 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,91

11 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7,93

12 Glódis Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 7,95

13 Guðmundur Jónsson Hvinur frá Hvoli 8,14

14 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 8,16

15 Sveinn Ragnarsson Þeldökk frá Lækjarbotnum 8,18

16 Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn 8,21

17 Edda Rún Ragnarsdóttir Vörður frá Hafnarfirði 8,22

18 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 8,23

19 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 8,24

20 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 8,29

21 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 8,34

22 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 8,41

23 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 8,77

24 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 9,45

25 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 0

26 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0

PP1 1. flokkur

1 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 7,00

2 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 6,83

3 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I 5,83

4 Hilmar Þór Sigurjónsson Þýtur frá Litla-Hofi 5,54

5 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði 5,38

6 Þórir Örn Grétarsson Náttfari frá Laugabakka 4,50

7 Hrafnhildur Jónsdóttir Kormákur frá Þykkvabæ I 3,33

8 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 3,21

9 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 3,13

10 Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ 3,04

11 Sigurbjörn J Þórmundsson Fálki frá Hemlu II 2,67

12.-13 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum 1,00

12.-13 Alexander Hrafnkelsson Hrafn frá Hestasýn 1,00

14 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla 0,33

PP1 meistarar

1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 8,25

2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 8,21

3 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri 7,92

4 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 7,63

5 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 7,42

6 Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi 7,00

7 Ólafur Örn Þórðarson Stekkur frá Skák 5,79

8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti 4,21

9 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 3,92

PP1 unglingar

1 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III 6,00

2.-3. Signý Sól Snorradóttir Uppreisn frá Strandarhöfði 5,92

2.-3. Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal 5,92

4 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 5,29

5 Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn 4,00

6 Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði 3,54

7 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi 2,96

8 Arnar Máni Sigurjónsson Frímann frá Dallandi 1,42

9 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 0,75

PP1 ungmenna

1 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 7,25

2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 7,21

3 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði 6,63

4 Brynjar Nói Sighvatsson Sjálfur frá Borg 5,46

5 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 4,25

6 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk 3,08

7 Brynja Sophie Árnason Spegill frá Hjallanesi 1 2,63

8 Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda 2,00

9 Elín Árnadóttir Hríma frá Gunnlaugsstöðum 0,63

10 Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi 0,38

PP1 2. flokkur

1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II 3,00

2 Hulda Katrín Eiríksdóttir Ýmir frá Fornusöndum 2,96