laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið, úrslit

5. júlí 2010 kl. 10:41

Gullmótið, úrslit

 Hér birtast úrslit úr Gullmótinu í Víðidal

Töltkeppni T2

A úrslit 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

  Sæti   Keppandi

1   John Sigurjónsson / Kraftur frá Strönd II 7,17

2   Arna Rúnarsdóttir / Tryggur frá Bakkakoti 6,75

3   Anna S. Valdemarsdóttir / Adam frá Vorsabæjarhjáleigu 6,29

Fjórgangur

A úrslit Ungmennaflokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,03

2   Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli 6,93

3   Hjörvar Ágústsson / Lilja frá Kirkjubæ 6,60

4   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,20

5   Óskar Sæberg / Glanni frá Múlakoti 1,40

Fjórgangur

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Viðar Ingólfsson / Kliður frá Tjarnarlandi 7,17

2   Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 6,83

3-4   Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 6,80

3-4   Páll Bragi Hólmarsson / Hending frá Minni-Borg 6,80

5   Elvar Þormarsson / Þöll frá Strandarhjáleigu 6,00

Fjórgangur

A úrslit Unglingaflokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,60

2   Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 6,43

3   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,30

4   Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 6,10

5   Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 6,03

Fimmgangur

A úrslit Ungmennaflokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Arnar Bjarki Sigurðarson / Vonandi frá Bakkakoti 6,67 H 2,1,2,1,1

2   Oddur Ólafsson / Litfari frá Feti 6,67 H 1,2,1,2,2

3   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Millý frá Feti 6,17

4   Jón Bjarni Smárason / Smári frá Kollaleiru 6,10

5   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Þrá frá Fellskoti 5,64

Fimmgangur

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Freyþór frá Hvoli 6,90

2   Kristinn Bjarni Þorvaldsson / Svali frá Hólabaki 6,76

3   Sigurður Óli Kristinsson / Spori frá Sandhólaferju 6,57

4   Gunnar Guðmundsson / Borgar frá Strandarhjáleigu 6,57

5   Ríkharður Flemming Jensen / Ástrós frá Hjallanesi 1 6,24

Töltkeppni

A úrslit Ungmennaflokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Arnar Bjarki Sigurðarson / Kamban frá Húsavík 7,39

2   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,33

3   Hjörvar Ágústsson / Lilja frá Kirkjubæ 6,61

4   Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6,33

5   Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka 5,67

Töltkeppni

A úrslit Unglingaflokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,56 H 1,2,2,1,1,

2   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,56 H 2,1,1,2,2

3   Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 6,22

4   Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 6,11

5   Hinrik Ragnar Helgason / Haddi frá Akureyri 5,61

Töltkeppni

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti   Keppandi

1   Viðar Ingólfsson / Sprettur frá Akureyri 7,44 H 1,2,1,2,1

2   Sigurður Óli Kristinsson / Svali frá Feti 7,44 H 2,1,2,1,2

3   Anna S. Valdemarsdóttir / Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu 7,11

4   Auðunn Kristjánsson / Gammur frá Neðra-Seli 6,39

5   Ragnhildur Haraldsdóttir / Eitill frá Leysingjastöðum II 5,56

Gæðingaskeið

 1. flokkur -

1   Hrefna María Ómarsdóttir,  Mammon frá Stóradal 6,58

Umferð 1 7,00 6,50 6,50 6,25

Umferð 2 7,50 7,00 6,00 6,92

2   Ríkharður Flemming Jensen,  Ernir frá Blesastöðum 1A 6,46

Umferð 1 6,50 6,50 6,00 5,75

Umferð 2 6,50 7,00 7,50 7,17

3   Sigurður Óli Kristinsson,  Gletta frá Fákshólum 6,38

Umferð 1 7,00 7,00 4,00 6,00

Umferð 2 7,50 7,00 4,00 6,75

4   Arnar Bjarki Sigurðarson,  Vonandi frá Bakkakoti 5,38

Umferð 1 6,00 6,50 6,00 5,25

Umferð 2 6,50 6,00 5,50 5,50




Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00