föstudagur, 21. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið í Víðidal

3. júlí 2010 kl. 23:52

Gullmótið í Víðidal

 Hörð og skemmtileg forkeppni í fyrsta móti Gullmótsins hófst í dag í blíðskapa veðri bæði knapar og áhorfendur skemmtu sér vel enda vel heppnað mót, gaman að sjá líf vakna í hestamennskunni .

Töltkeppni T2

Forkeppni 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   John Sigurjónsson / Kraftur frá Strönd II 6,73

2   Arna Rúnarsdóttir / Tryggur frá Bakkakoti 6,53

3   Anna S. Valdemarsdóttir / Adam frá Vorsabæjarhjáleigu 5,97

4   Arna Rúnarsdóttir / Tangó frá Hvítárholti 3,27

Fjórgangur

Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 6,73

2   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,53

3   Páll Jökull Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 6,00

4   Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 5,83

5   Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 5,77

6   Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,70

7   Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 5,60

8   Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Sjöfn frá Fremri-Fitjum 5,30

9   Bjarki Freyr Arngrímsson / Gýmir frá Syðri-Löngumýri 5,10

10   Hinrik Ragnar Helgason / Haddi frá Akureyri 4,73

11   Vera Roth / Trú frá Dallandi 4,07

Fjórgangur

Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli 6,87

2   Hjörvar Ágústsson / Lilja frá Kirkjubæ 6,60

3   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 6,53

4   Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,43

5   Óskar Sæberg / Glanni frá Múlakoti 5,97

6   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 5,93

7   Arnar Davíð Arngrímsson / Sylgja frá Sólvangi 5,87

8   Jón Bjarni Smárason / Gneisti frá Garðsauka 5,80

9   Sigrún Torfadóttir Hall / Rjóður frá Dallandi 5,73

10   Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Hnokki frá Melabergi 5,63

11   Rakel Natalie Kristinsdóttir / Vindur frá Króktúni 5,47

12   Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka 4,30

13   Sigríður Birna Björnsdóttir / Dalton frá Vestri-Leirárgörðum 3,40

Fjórgangur

Forkeppni 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Anna S. Valdemarsdóttir / Bárður frá Skíðbakka 3 6,83

2-4   Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 6,77

2-4   Viðar Ingólfsson / Kliður frá Tjarnarlandi 6,77

2-4   Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 6,77

5   Páll Bragi Hólmarsson / Hending frá Minni-Borg 6,60

6   Elvar Þormarsson / Þöll frá Strandarhjáleigu 6,47

7   Sigurður Óli Kristinsson / Þór frá Þúfu 6,33

8   Davíð Jónsson / Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 6,23

9   Arna Rúnarsdóttir / Tryggur frá Bakkakoti 6,13

10-13   Ragnhildur Haraldsdóttir / Eitill frá Leysingjastöðum II 6,07

10-13   Pim Van Der Slot / Tígur frá Hólum 6,07

10-13   Brynja Viðarsdóttir / Ketill frá Vakurstöðum 6,03

10-13   Sigríður Halla Stefánsdóttir / Klængur frá Jarðbrú 6,03

14   Sigursteinn Sumarliðason / Geisli frá Svanavatni 6,00

15-16   Miriam Wenzel / Vika frá Árbakka 5,83

15-16  Hrefna María Ómarsdóttir / Mæja frá Litla Moshvoli 5,83

17   Auðunn Kristjánsson / Gammur frá Neðra-Seli 5,60

18   Gunnar Jónsson / Blesi frá Hvítanesi 4,90

Fimmgangur

Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Arnar Bjarki Sigurðarson / Vonandi frá Bakkakoti 6,47

2   Oddur Ólafsson / Litfari frá Feti 6,23

3   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Þrá frá Fellskoti 5,60

4   Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Millý frá Feti 5,57

5   Jón Bjarni Smárason / Smári frá Kollaleiru 5,50

6   Erla Katrín Jónsdóttir / Pía frá Litlu-Brekku 4,90

Fimmgangur

Forkeppni 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Gunnar Guðmundsson / Borgar frá Strandarhjáleigu 6,63

2-3   Kristinn Bjarni Þorvaldsson / Svali frá Hólabaki 6,37

2-3   Sigurður Óli Kristinsson / Spori frá Sandhólaferju 6,37

4   Ríkharður Flemming Jensen / Ástrós frá Hjallanesi 1 6,30

5   Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Freyþór frá Hvoli 6,20

6-7   Anna S. Valdemarsdóttir / Björk frá Vindási 6,07

6-7   Sigursteinn Sumarliðason / Arnar frá Blesastöðum 2A 6,07

8   Sigurður Óli Kristinsson / Freki frá Bakkakoti 5,73

9   Hrefna María Ómarsdóttir / Mammon frá Stóradal 5,63

10   Gunnar Guðmundsson / Sleipnir frá Efri-Rauðalæk 4,10

Töltkeppni

Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 6,33

2   Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,93

3   Rebekka Rut Petersen / Magni frá Reykjavík 5,83

4   Hinrik Ragnar Helgason / Konsert frá Skarði 5,77

5   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 5,20

6   Bjarki Freyr Arngrímsson/ Gýmir frá Syðri Löngumýri 5,13

Töltkeppni

Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,07

2   Arnar Bjarki Sigurðarson / Kamban frá Húsavík 6,73

3   Hjörvar Ágústsson / Lilja frá Kirkjubæ 6,70

4   Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,67

5   Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6,07

6   Lilja Ósk Alexandersdóttir / Gutti Pet frá Bakka 5,90

7   Linda Guðgeirsdóttir / Kjói frá Oddakoti 3,27

Töltkeppni

Forkeppni 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 Dags.:

Félag:

  Sæti   Keppandi

1   Viðar Ingólfsson / Kliður frá Tjarnarlandi 7,23

2-3   Sigurður Óli Kristinsson / Svali frá Feti 7,00

2-3   Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli 7,00

4   Anna S. Valdemarsdóttir / Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu 6,87

5   Viðar Ingólfsson / Sprettur frá Akureyri 6,73

6   Ragnhildur Haraldsdóttir / Eitill frá Leysingjastöðum II 6,50

7   Auðunn Kristjánsson / Gammur frá Neðra-Seli 6,20

8-9   Sigurður Sæmundsson / Vonadís frá Holtsmúla 1 6,00

8-9   Berglind Ragnarsdóttir / Kelda frá Laugavöllum 6,00

10   Lára Jóhannsdóttir / Spyrill frá Selfossi 5,50

Gæðingaskeið

 1. flokkur -

Mót: Gullmótið 2010 3.7.2010

Félag:

"   Keppandi

  

"  Dómari 2  Dómari 3  Tími (sek)  Heildareinkunn  Meðaleinkunn

1   Hrefna María Ómarsdóttir,  Mammon frá Stóradal 6,58

Umferð 1 7,00 6,50 6,50 6,25

Umferð 2 7,50 7,00 6,00 6,92

2   Ríkharður Flemming Jensen,  Ernir frá Blesastöðum 1A 6,47

Umferð 1 6,65 6,50 6,00 5,78

Umferð 2 6,50 7,00 7,50 7,17

3   Sigurður Óli Kristinsson,  Gletta frá Fákshólum 6,38

Umferð 1 7,00 7,00 4,00 6,00

Umferð 2 7,50 7,00 4,00 6,75

4   Arnar Bjarki Sigurðarson,  Vonandi frá Bakkakoti 5,38

Umferð 1 6,00 6,50 6,00 5,25

Umferð 2 6,50 6,00 5,50 5,50




Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00