sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið 2010 - ráslistar

1. júlí 2010 kl. 18:55

Gullmótið 2010 - ráslistar

Hér birtast ráslistar fyrir Gullmótið 2010 í hestaíþróttum. Mótið fer

fram á félagssvæði Fáks, Víðidal, nú um helgina og hefst keppni klukkan

10:00 á laugardagsmorgun.

 

Tveir keppendur eru inn á vellinum í einu í öllum greinum nema tölti opnum

flokki en þar er einn inn á í einu.

 

 

Tölt - opinn flokkur

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1               Sigurbjörn Viktorsson   Smyrill frá Hrísum

2       2               Þorvaldur Árni Þorvaldsson      Losti frá Strandarhjáleigu

3       3               Sigurður Sæmundsson     Vonadís frá Holtsmúla

4       4               Anna Valdimarsdóttir    Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu

5       5               Viðar Ingólfsson        Kliður frá Tjarnarlandi

6       6               Telma Tómasson  Sókn frá Selfossi

7       7               Elvar Þormarsson        Þöll frá Strandarhjáleigu

8       8               Sigurður Óli Kristinsson        Svali frá Feti

9       9               Hulda Gústafsdóttir     Sveigur frá Varmadal

10      10              Sirrý Halla Stefánsdóttir       Klængur frá Jarðbrú

11      11              Auðunn Kristjánsson     Gammur frá Neðra-Seli

12      12              Anna Valdimarsdóttir    Ásgrímur frá Meðalfelli

13      13              Lára Jóhannsdóttir      Spyrill frá Selfossi

14      14              Berglind Ragnarsdóttir  Frakkur frá Laugavöllum

15      15              Viðar Ingólfsson        Sprettur frá Akureyri

16      16              Ragnhildur Haraldsdóttir        Eitill frá Leysingjastöðum II

 

Tölt - unglingar

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       h       Hinrik Ragnar Helgason  Haddi frá Akureyri

1       2       h       Arnór Dan Kristinsson   Ásdís frá Tjarnarlandi

2       3       v       Ragnar Bragi Sveinsson  Kelda frá Laugavöllum

2       4       v       Páll Jökull Þorsteinsson        Hrókur frá Enni

3       5       v       Gústaf Ásgeir Hinriksson        Naskur frá Búlandi

3       6       v       Stefán Hólm Guðnason    Rauðka frá Tóftum

4       7       h       Glódís Rún Sigurðardóttir       Tangó frá Sunnuhvoli

4       8       h       Rebekka Rut Petersen    Magni frá Reykjavík

4       9       h       Arnór Dan Kristinsson   Háfeti frá Þingnesi

 

Tölt - ungmenni

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       v       Agnes Hekla Árnadóttir  Vignir frá Selfossi

1       2       v       Lilja Alexandersdóttir  Gutti Pet frá Bakka

2       3       v       Hjörvar Ágústsson       Lilja frá Kirkjubæ

2       4       v       Leó Hauksson    Ormur frá Sigmundarstöðum

3       5       h       Stefanía Árdís Árnadóttir       Vænting frá Akurgerði

3       6       h       Arnar Bjarki Sigurðarson        Kamban frá Húsavík

4       7       v       Hekla Katharina Kristinsdóttir  Gautrekur frá Torfastöðum

4       8       v       Arnar Davíð Arngrímsson Sylgja frá Sólvangi

4       9       v       Ólöf Rún Guðmundsdóttir Hnokki frá Melabergi

5       10      h       Linda Steinunn Guðgeirsdóttir   Aron frá Reykjavík

5       11      h       Erla Katrín Jónsdóttir  Snót frá Laugarvatni

 

Fimmgangur - opinn flokkur

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       v       Gunnar Guðmundsson      Borgar frá Strandarhjáleigu

1       2       v       Þorvaldur Árni Þorvaldsson      Freyþór frá Hvoli

2       3       v       Sigurður Óli Kristinsson        Freki frá Bakkakoti

2       4       v       Viggó Sigurðsson        Hugi frá Hafnarfirði

3       5       v       Ríkharður Flemming Jensen       Ernir frá Blesastöðum 1A

3       6       v       Sigurður V Matthíasson  Hreppur frá Sauðafelli

4       7       v       Róbert Petersen Alísa frá Litlu-Sandvík

4       8       v       Kristinn Bjarni Þorvaldsson     Svali frá Hólabaki

5       9       v       Anna Valdimarsdóttir    Björk frá Vindási

5       10      v       Gunnar Guðmundsson      Sleipnir frá Efri-Rauðalæk

6       11      v       Sigursteinn Sumarliðason        Arnar frá Blesastöðum 2A

6       12      v       Hrefna María Ómarsdóttir        Mammon frá Stóradal

7       13      v       Sigurður Óli Kristinsson        Spori frá Sandhólaferju

7       14      v       Ríkharður Flemming Jensen       Ástrós frá Hjallanesi 1

 

Fimmgangur - ungmenni

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       v       Erla Katrín Jónsdóttir  Pía frá Litlu-Brekku

1       2       v       Gústaf Ásgeir Hinriksson        Magna frá Dalsmynni

2       3       v       Jón Bjarni Smárason     Smári frá Kollaleiru

2       4       v       Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Millý frá Feti

2       5       v       Oddur Ólafsson  Litfari frá Feti

3       6       v       Hekla Katharina Kristinsdóttir  Þrá frá Fellskoti

3       7       v       Arnar Bjarki Sigurðarson        Vonandi frá Bakkakoti

 

Fjórgangur - opinn flokkur

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       v       Anna Valdimarsdóttir    Bárður frá Skíðbakka 3

1       2       v       Ragnhildur Haraldsdóttir        Eitill frá Leysingjastöðum II

2       3       v       Berglind Ragnarsdóttir  Frakkur frá Laugavöllum

2       4       v       Davíð Jónsson   Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1

3       5       v       Sigursteinn Sumarliðason        Geisli frá Svanavatni

3       6       v       Arna Rúnarsdóttir       Tryggur frá Bakkakoti

4       7       v       Róbert Petersen Fylking frá Reykjavík

4       8       v       Elvar Þormarsson        Þöll frá Strandarhjáleigu

5       9       h       Brynja Viðarsdóttir     Ketill frá Vakurstöðum

5       10      h       Viðar Ingólfsson        Kliður frá Tjarnarlandi

6       11      v       Miriam Wenzel   Vika frá Árbakka

6       12      v       Þorvaldur Árni Þorvaldsson      Losti frá Strandarhjáleigu

7       13      v       Pim van Der Slot        Tígur frá Hólum

7       14      v       Sigurður Óli Kristinsson        Hnokki frá Melabergi

8       15      v       Sirrý Halla Stefánsdóttir       Klængur frá Jarðbrú

8       16      v       Anna Valdimarsdóttir    Ásgrímur frá Meðalfelli

9       17      v       Páll Bragi Hólmarsson   Hending frá Minni-Borg

9       18      v       Auðunn Kristjánsson     Gammur frá Neðra-Seli

 

Fjórgangur - unglingar

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

        1       v       Páll Jökull Þorsteinsson        Hrókur frá Enni

        1       v       Bjarki Freyr Arngrímsson        Gýmir frá Syðri Löngumýri

        2       v       Arnór Dan Kristinsson   Ásdís frá Tjarnarlandi

        2       v       Ragnar Bragi Sveinsson  Kelda frá Laugavöllum

        3       h       Vera Ruth       Trú frá Dallandi

        3       h       Orri Örvarsson  Húmvar frá Hamrahóli

        4       v       Rebekka Rut Petersen    Magni frá Reykjavík

        4       v       Bjarki Freyr Arngrímsson        Silfri frá Súluholti

        4       v       Stefán Hólm Guðnason    Rauðka frá Tóftum

        5       v       Glódís Rún Sigurðardóttir       Blesi frá Laugarvatni

        5       v       Hinrik Ragnar Helgason  Haddi frá Akureyri

        6       v       Arnór Dan Kristinsson   Háfeti frá Þingnesi

        6       v       Gústaf Ásgeir Hinriksson        Naskur frá Búlandi

        7       v       Hildur K Hallgrímsdóttir        Sjöfn frá Fremri Fitjum

        7       v       Hrafnhildur Sigurðardóttir      Faxi frá Miðfelli 5

 

Fjórgangur - ungmenni

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       v       Arnar Davíð Arngrímsson Sylgja frá Sólvangi

1       2       v       Ólöf Rún Guðmundsdóttir Hnokki frá Melabergi

2       3       v       Raket Nathalie Kristinsdóttir   Vindur frá Króktúni

2       4       v       Jón Bjarni Smárason     Gneisti frá Garðsauka

3       5       v       Hekla Katharina Kristinsdóttir  Gautrekur frá Torfastöðum

3       6       v       Sigrún Hall     Rjóður frá Dallandi

4       7       h       Sigríður Birna Björnsdóttir     Dalton frá Vestri-Leirárgörðum

4       8       h       Hjörvar Ágústsson       Lilja frá Kirkjubæ

5       9       v       Lilja Alexandersdóttir  Gutti Pet frá Bakka

5       10      v       Óskar Sæberg    Glanni frá Múlakoti

6       11      v       Agnes Hekla Árnadóttir  Vignir frá Selfossi

6       12      v       Arnar Bjarki Sigurðarson        Röskur frá Sunnuhvoli

6       13      v       Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Yldís frá Vatnsholti

 

Slaktaumatölt - opinn flokkur

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1       V       Anna Valdimarsdóttir    Adam frá Vorsabæjarhjáleigu

1       2       V       Arna Rúnarsdóttir       Tryggur frá Bakkakoti

2       3       v       John Kristinn Sigurjónsson      Kraftur frá Strönd II

2       4       V       Arna Rúnarsdóttir       Tangó frá Hvítárholti

 

Gæðingaskeið - opinn flokkur

Holl    Nr      Hönd    Knapi   Hestur

1       1               Sigurður V Matthíasson  Hreppur frá Sauðafelli

2       2               Arnar Bjarki Sigurðarson        Vonandi frá Bakkakoti

3       3               Viggó Sigurðsson        Hugi frá Hafnarfirði

4       4               Arna Rúnarsdóttir       Tryggur frá Bakkakoti

5       5               Ríkharður Flemming Jensen       Ernir frá Blesastöðum 1A

6       6               Sigursteinn Sumarliðason        Arnar frá Blesastöðum 2A

7       7               Gústaf Ásgeir Hinriksson        Magna frá Dalsmynni

8       8               Sigurður Óli Kristinsson        Gletta frá Fákshólum

9       9               Hrefna María Ómarsdóttir        Mammon frá Stóradal