laugardagur, 15. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glæsilegur sigur

Óðinn Örn Jóhannsson
8. mars 2018 kl. 09:10

Hrímnir heldur áfram sigurgöngu sinni í liðakeppninni.

Meistaradeild KS - Niðurstöður.

Eftir skemmtilega forkeppni leiddu þær Helga Una og Þoka frá Hamarsey með einkunina 6,83. 

Þær héldu sæti sínu út alla keppnina og sigruðu glæsilega með einkunina 7,08. 

Hæstu einkun kvöldsins hlaut þó sigurvegari b-úrslita Jóhanna Margrét en hún og hestur hennar Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum áttu mjög góða sýningu sem skilaði þeim 7,21 og vöktu verðskuldaða athygli.

Hrímnir heldur áfram sigurgöngu sinni í liðakeppninni en þau hlutu liðsbikarinn að þessu sinni. 

A-úrslit

1.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir - 7,08

2.Bjarni Jónasson – Ötull frá Narfastöðum – Hofstorfan - 6,96

3.Þórarinn Eymundsson – Taktur frá Varmalæk – Hrímnir - 6,92

4.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Valur frá Árbakka – Hofstorfan - 6,79

5.Konráð Valur Sveinsson – Þeldökk frá Lækjarbotnum – Lífland 

Kidka - 6,50

B-úrslit

6.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 – Hrímnir - 7,21

7.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi – Mustad Miðsitja - 6,88

8.Guðmundur Karl Tryggvason – Díva frá Steinnesi – Team Bautinn - 6,58

9.Elvar Einarsson – Kolbeinn frá Sauðárkróki – Hofstorfan - 6,46

10.Fanney Dögg Indriðadóttir – Griffla frá Grafarkoti – Lífland Kidka - 6,17 

 

Forkeppni

 

1.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir - 6,83

2.Þórarinn Eymundsson – Taktur frá Varmalæk – Hrímnir - 6,63

3.Bjarni Jónasson – Ötull frá Narfastöðum – Hofstorfan - 6,53

4.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Valur frá Árbakka – Hofstorfan - 6,53

5.Konráð Valur Sveinsson – Þeldökk frá Lækjarbotnum – Lífland 

Kidka - 6,50

6.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 – Hrímnir - 6,43

7.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi – Mustad Miðsitja - 6,37

8.Guðmundur Karl Tryggvason – Díva frá Steinnesi – Team Bautinn - 6,33

9.Elvar Einarsson – Kolbeinn frá Sauðárkróki – Hofstorfan - 6,30

10.Fanney Dögg Indriðadóttir – Griffla frá Grafarkoti – Lífland Kidka - 6,23

11.Freyja Amble Gísladóttir – Hryðja frá Þúfum – Þúfur - 6,20

12.Mette Mannseth – Karl frá Torfunesi – Þúfur - 6,03

13.Magnús Bragi Magnússon – Gandur frá Íbishóli – Íbess TopReiter - 6,0

14.Viðar Bragason – Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga – Team Bautinn - 5,67

15.Jón Óskar Jóhannesson – Freyþór frá Mosfellsbæ – Mustad Miðsitja - 5,63

16.Finnbogi Bjarnason- Ester frá Mosfellsbæ – Lífland Kidka - 5,63

17.Baldvin Ari Guðlaugsson – Krossbrá frá Kommu – Team Bautinn - 5,57

18.Fríða Hansen – Hlynur frá Húsafelli – Íbess TopReiter - 5,37

19.Pétur Örn Sveinsson – Greip frá Sauðárkróki – Mustad Miðsitja - 5,23

20.Lea Bush – Þögn frá Þúfum – Þúfur - 5,20

21.Guðmar Freyr Magnússon – Mollý frá Bjarnastaðahlíð – Íbess TopReiter - 5,13