mánudagur, 12. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glæsilegur A - flokkur

Elísabet Sveinsdóttir
3. júlí 2018 kl. 15:33

Hafsteinn frá Vakurstöðum og Teitur Árnason efstir eftir forkeppni með 8,90

Forkeppni lokið.

Forkeppni í A - flokk gæðinga er lokið á LM2018. Áhorfendur urðu ekki fyrir vonbrigðum með þær sýningar sem boðið var uppá. Baráttan á toppnum er hörð og mjótt á munum hjá efstu hestum. Hafsteinn frá Vakurstöðum er efstur með 8,90 en skammt undan er Arion frá Eystra-Fróðholti með 8,85. Milliriðlar eru á dagskrá næstkomandi fimmtudag og verður spennandi að fylgjast með hvaða gæðingar vinna sér inn sæti í úrslitum.

Heildarniðurstöður:

1

Hafsteinn frá Vakurstöðum / Teitur Árnason

8,90

2

Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson

8,85

3

Sjóður frá Kirkjubæ / Teitur Árnason

8,80

4

Kolskeggur frá Kjarnholtum I / Daníel Jónsson

8,78

5

Atlas frá Lýsuhóli / Jóhann Kristinn Ragnarsson

8,78

6

Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir

8,75

7

Nagli frá Flagbjarnarholti / Sigurbjörn Bárðarson

8,75

8-9

Örvar frá Gljúfri / Jón Óskar Jóhannesson

8,75

8-9

Hansa frá Ljósafossi / Jakob Svavar Sigurðsson

8,75

10

Gangster frá Árgerði / Hinrik Bragason

8,74

11

Jarl frá Árbæjarhjáleigu II / Hekla Katharína Kristinsdóttir

8,73

12

Villingur frá Breiðholti í Flóa / Sylvía Sigurbjörnsdóttir

8,73

13

Penni frá Eystra-Fróðholti / Jón Páll Sveinsson

8,72

14

Narfi frá Áskoti / Jóhann Kristinn Ragnarsson

8,72

15

Roði frá Lyngholti / Árni Björn Pálsson

8,72

16-17

Krókus frá Dalbæ / Sigursteinn Sumarliðason

8,71

16-17

Óskahringur frá Miðási / Viðar Ingólfsson

8,71

18

Nói frá Stóra-Hofi / Daníel Jónsson

8,71

19

Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson

8,70

20

Krókur frá Ytra-Dalsgerði / Ævar Örn Guðjónsson

8,69

21

Laxnes frá Lambanesi / Reynir Örn Pálmason

8,69

22

Nói frá Saurbæ / Sina Scholz

8,67

23

Ásdís frá Hemlu II / Vignir Siggeirsson

8,66

24

Asi frá Reyrhaga / Guðmundur Björgvinsson

8,66

25

Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth

8,65

26

Sproti frá Innri-Skeljabrekku / Gústaf Ásgeir Hinriksson

8,63

27

Goði frá Bjarnarhöfn / Hans Þór Hilmarsson

8,62

28

Dropi frá Kirkjubæ / Hanna Rún Ingibergsdóttir

8,62

29

Kolbeinn frá Hrafnsholti / Jakob Svavar Sigurðsson

8,61

30

Byr frá Borgarnesi / Hinrik Bragason

8,61

31-32

Prins frá Hellu / Ísleifur Jónasson

8,60

31-32

Sesar frá Steinsholti / Jakob Svavar Sigurðsson

8,60

33

Korgur frá Garði / Bjarni Jónasson

8,59

34

Sproti frá Sauðholti 2 / Jóhann Kristinn Ragnarsson

8,57

35

Birta frá Lambanes-Reykjum / Ævar Örn Guðjónsson

8,57

36

Vænting frá Hrafnagili / Fanndís Viðarsdóttir

8,55

37

Flosi frá Búlandi / Arnar Heimir Lárusson

8,54

38

Karitas frá Langholti / Jóhann Kristinn Ragnarsson

8,54

39

Tromma frá Skógskoti / Sigvaldi Lárus Guðmundsson

8,52

40

Klassík frá Skíðbakka I / Elvar Þormarsson

8,50

41

Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon

8,50

42

Þeldökk frá Lækjarbotnum / Sveinn Ragnarsson

8,49

43-45

Fríða frá Hvalnesi / Egill Þórir Bjarnason

8,49

43-45

Ófeigur frá Þóroddsstöðum / Bjarni Bjarnason

8,49

43-45

Skrúður frá Eyri / Jakob Svavar Sigurðsson

8,49

46

Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk / Kristín Magnúsdóttir

8,48

47

Losti frá Ekru / Halldór Guðjónsson

8,47

48

Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 / Lena Zielinski

8,46

49

Sara frá Lækjarbrekku 2 / Bjarney Jóna Unnsteinsd.

8,46

50

Bjarmi frá Bæ 2 / Sigurður Vignir Matthíasson

8,45

51

Vorboði frá Kópavogi / Kristófer Darri Sigurðsson

8,45

52

Þytur frá Skáney / Randi Holaker

8,43

53-54

Konungur frá Hofi / Sigurður Vignir Matthíasson

8,43

53-54

Hængur frá Bergi / Siguroddur Pétursson

8,43

55

Svörður frá Skjálg / Sigursteinn Sumarliðason

8,42

56

Pipar frá Þúfum / Viðar Ingólfsson

8,42

57

Gyllir frá Skúfslæk / Katrín Eva Grétarsdóttir

8,41

58-59

Júní frá Brúnum / Atli Guðmundsson

8,41

58-59

Bergsteinn frá Akureyri / Viðar Bragason

8,41

60

Vængur frá Grund / Anna Kristín Friðriksdóttir

8,40

61

Draumadís frá Fornusöndum / Elvar Þormarsson

8,40

62

Sæla frá Hemlu II / Ragnar Eggert Ágústsson

8,40

63

Gróði frá Naustum / Henna Johanna Sirén

8,39

64

Baltasar frá Haga / Daníel Jónsson

8,39

65

Skörungur frá Skáney / Haukur Bjarnason

8,38

66

Prúður frá Auðsholtshjáleigu / Sigurður Vignir Matthíasson

8,37

67

Snær frá Keldudal / Fredrica Fagerlund

8,37

68-69

Hrafnaflóki frá Álfhólum / Sigurður Vignir Matthíasson

8,36

68-69

Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

8,36

70

Stígandi frá Neðra-Ási / Elvar Einarsson

8,35

71

Freyja frá Vöðlum / Ólafur Ásgeirsson

8,35

72

Gleði frá Hafnarfirði / Hafþór Hreiðar Birgisson

8,32

73-74

Styrkur frá Stokkhólma / Viðar Ingólfsson

8,31

73-74

Glóey frá Flagbjarnarholti / Ólöf Rún Guðmundsdóttir

8,31

75

Dalvar frá Dalbæ II / Máni Hilmarsson

8,30

76

Óskar Þór frá Hvítárholti / Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

8,30

77

Eivör frá Hlíðarenda / Erlingur Ingvarsson

8,28

78

Myrkvi frá Traðarlandi / Ríkharður Flemming Jensen

8,28

79

Hulda frá Vetleifsholti 2 / Bjarni Sveinsson

8,27

80

Árvakur frá Dallandi / Halldór Guðjónsson

8,26

81

Krapi frá Fremri-Gufudal / Védís Huld Sigurðardóttir

8,26

82-83

Léttir frá Þjóðólfshaga 3 / Atli Freyr Maríönnuson

8,22

82-83

Klaufi frá Hofi / Sigurður Vignir Matthíasson

8,22

84

Sókron frá Hafnarfirði / Sindri Sigurðsson

8,21

85

Glæsir frá Fornusöndum / Sævar Leifsson

8,18

86

Birta frá Árhóli / Bjarki Fannar Stefánsson

8,17

87

Ester frá Eskiholti II / Jóhannes Magnús Ármannsson

8,15

88

Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum / Olil Amble

8,04

89

Glaður frá Prestsbakka / Teitur Árnason

8,03

90

Þór frá Votumýri 2 / Guðmundur Björgvinsson

8,02

91

Vænting frá Efra-Seli / Viggó Sigurðsson

7,96

92

Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti / Guðjón Gunnarsson

7,90

93

Börkur frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson

7,87

94

Greipur frá Lönguhlíð / Reynir Jónsson

7,86

95

Atgeir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon

7,76

96

Þruma frá Efri-Rauðalæk / Ágústa Baldvinsdóttir

7,74

97

Álfaborg frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson

7,72

98

Ás frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson

7,68

99

Eyvör frá Neskaupstað / Sigurður J Sveinbjörnsson

7,61

100

Kaldi frá Ytra-Vallholti / Ásmundur Ernir Snorrason

7,56

101

Sólon frá Lækjarbakka / Hafdís Arna Sigurðardóttir

7,46

102

Organisti frá Horni I / Árni Björn Pálsson

7,41

103

Hrannar frá Flugumýri II / Eyrún Ýr Pálsdóttir

7,39

104

Gleði frá Syðra-Langholti 4 / Hans Þór Hilmarsson

7,29

105

Hrafn frá Efri-Rauðalæk / Viðar Ingólfsson

7,28

106-107

Hlekkur frá Saurbæ / Pétur Örn Sveinsson

7,25

106-107

Hátíð frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir

7,25

108

Klókur frá Dallandi / Vilborg Smáradóttir

6,98

109-111

Konsert frá Korpu / Gústaf Ásgeir Hinriksson

0,00

109-111

Prins frá Skipanesi / Svandís Lilja Stefánsdóttir

0,00

109-111

Hrannar frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson

0,00