sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaskeið og forkeppni í tölti á Íslandsmótinu á Hvammstanga

14. ágúst 2010 kl. 00:18

Gæðingaskeið og forkeppni í tölti á Íslandsmótinu á Hvammstanga

Forkeppni í tölti og gæðingaskeiði lauk í dag á Íslandsmótinu á Hvammstanga

 
Tölt - forkeppni ungmenna
 
Sæti Keppandi 
1 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7,40 
2 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,93 
3 Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 6,90 
4 Leó Hauksson / Ormur frá Sigmundarstöðum 6,87 
5 Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 6,73 
6 Teitur Árnason / Emilía frá frá Hólshúsum 6,70 
7 Arnar Bjarki Sigurðarson / Kamban frá Húsavík frá Húsavík 6,63 
8 Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 6,60 
9-10 Edda Hrund Hinriksdóttir / Skrekkur frá Hnjúkahlíð 6,57 
9-10 Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 6,57 
11 Jón Bjarni Smárason / konsert frá skarði 6,53 
12 Ragnar Tómasson / Svört frá Skipaskaga 6,50 
13 Hulda Finnsdóttir / Jódís frá Ferjubakka 3 6,43 
14 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,40 
15-16 Edda Hrund Hinriksdóttir / Ás frá Káragerði 6,37 
15-16 Kári Steinsson / Spyrnir frá Grund II 6,37 
17 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spuni frá Kálfholti 6,23 
18 Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6,20 
19 Helga Una Björnsdóttir / Sunna frá Steinnesi 6,17 
20-22 Jónína Lilja Pálmadóttir / Sikill frá Sigmundarstöðum 6,13 
20-22 Alma Gulla Matthíasdóttir / Þökk frá Velli II 6,13 
20-22 Teitur Árnason / Þuli frá hólum 6,13 
23 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 6,07 
24-25 María Hjaltadóttir / Rest frá Efri-Þverá 6,03 
24-25 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Punktur frá Varmalæk 6,03 
26 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Bessý frá Heiði 5,97 
27 Karen Hauksdóttir / Gára frá Blesastöðum 1A 5,83 
28 Helga Björt Bjarnadóttir / Núpur frá Sauðárkróki 5,80 
29 Þórey Elsa Magnúsdóttir / Drottning frá Tunguhálsi II 5,73 
30 Sigurður Rúnar Pálsson / Hátíð frá Blönduósi 5,67 
31 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Huldar frá Reykhólum 5,63 
32 Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 5,53 
33-34 Ásta Kara Sveinsdóttir / Glæðir frá frá Þjóðólfshaga 1 0,00 
33-34 Saga Mellbin / Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu 0,00 
 
Tölt - forkeppni barnaflokkur
 
Sæti Keppandi 
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 6,47 
2 Dagmar Öder Einarsdóttir / Kjarkur frá frá Ingólfshvoli 6,33 
3 Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,30 
4-5 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 6,10 
4-5 Alexander Freyr Þórisson / Þráður frá Garði 6,10 
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Trú frá Álfhólum 6,00 
7 Stefán Hólm Guðnason / Rauðka frá Tóftum 5,93 
8 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,87 
9 Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 5,83 
10 Arnór Dan Kristinsson / Fögnuður frá Vatnsenda 5,80 
11 Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi 5,73 
12 Guðmar Freyr Magnússun / Frami frá Íbishóli 5,70 
13 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Töfri frá Þúfu 5,63 
14-15 Anna Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki 5,47 
14-15 Ólafur Ólafsson Gros / Glóð frá Ytri-Bægisá I 5,47 
16-17 Bára Steinsdóttir / Funi frá Hóli 5,43 
16-17 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Draumur frá Hjallanesi 1 5,43 
18 Lilja Karen Kjartansdóttir / Tangó frá Síðu 5,33 
19-20 Atli Steinar Ingason / Spói frá Þorkelshóli 5,30 
19-20 Herborg Vera Leisdóttir / Hringur frá Hólkoti 5,30 
21 Atli Steinar Ingason / Léttir frá frá Húsey 5,20 
22 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Spóla frá frá Svignaskarði 5,10 
23 Karítas Aradóttir / Katla frá Fremri-Fitjum 4,87 
24 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 4,57 
25-28 Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum 0,00 
25-28 Birna Ósk Ólafsdóttir / Gammur frá kanastöðum 0,00 
25-28 Glódís Rún Sigurðardóttir / Drift frá Tjarnarlandi 0,00 
25-28 Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka 0,00 
 
Tölt - forkeppni unglingaflokkur
 
Sæti Keppandi 
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Blæja frá frá Háholti 6,93 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,63 
3 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,50 
4 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,40 
5 Grímur Óli Grímsson / Djákni frá Útnyrðingsstöðum 6,37 
6 Konráð Valur Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli 6,20 
7 Aron Orri Tryggvason / Sóldögg frá Efri-Fitjum 6,13 
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Birtingur frá Múlakoti 6,10 (mætir á Naski í úrslit)
9 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 6,07 
10 Birgitta Bjarnadóttir / Snót frá Prestsbakka 6,03 
11 Nanna Lind Stefánsdóttir / Stirnir frá halldórsstöðum 6,00 
12 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Grímhildur frá Ytra-Skörðugili 5,93 
13 Brynja Kristinsdóttir / Fiðla frá Gunnlaugsstöðum 5,90 
14 Brynja Kristinsdóttir / Barði frá Vatnsleysu 5,83 
15 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 5,77 
16-18 Valdimar Sigurðsson / Pirra frá Syðstu-Görðum 5,67 
16-18 Þórey Guðjónsdóttir / Össur frá Valstrýtu 5,67 
16-18 Albert Jóhannsson / Dorit frá Gauksmýri 5,67 
19-20 Helga Rún Jóhannsdóttir / Akkur frá Nýjabæ 5,57 
19-20 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Gustur frá Nautabúi 5,57 
21 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,50 
22-23 Glódís Helgadóttir / Svalur frá Hvassafelli 5,43 
22-23 Valdimar Sigurðsson / Píla frá Eilífsdal 5,43 
24 Alexandra Arnarsdóttir / katarína frá Tjarnalandi 5,40 
25 Elín Hulda Harðardóttir / Móheiður frá Helguhvammi II 5,37 
26 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 5,27 
27 Jón Helgi Sigurgeirsson / Bjarmi frá Enni 5,20 
28 Eydís Anna Kristófersdóttir / Viður frá Syðri-Reykir 4,77 
29 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Sproti frá Múla 1 4,67 
30 Valdimar Sigurðsson / Berserkur frá Breiðabólsstað 4,23 
31-33 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 0,00 
31-33 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Fálki frá Tjarnarlandi 0,00 
31-33 Ragnar Bragi Sveinsson / Loftfari frá Laugavöllum 0,00 
 
Gæðingaskeið úrslit
 
Ungmennaflokkur 
 
1 Ragnar Tómasson, Gríður frá Kirkjubæ eink. 7,53
 
2 Teitur Árnason, Þuli frá Hólum eink. 6,53
 
3 Kári Steinsson, Funi frá Hóli eink. 6,48
 
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir, Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 eink. 6,17
 
5 Helga Una Björnsdóttir, Rammur frá Höfðabakka eink. 6,09
 
Unglingaflokkur 
 
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Dreki frá Syðra-Skörðugili eink. 5,37
 
2 Páll Jökull Þorsteinsson, Spöng frá Ragnheiðarstöðum eink. 5,30
 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Tumi frá Borgarhóli eink. 4,88
 
4 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir, Glanni frá Ytra-Skörðugili eink. 4,63
 
5 Arnór Dan Kristinsson, völur frá Árbæ eink. 0,25