laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamótið á Selfossi - staða

14. ágúst 2010 kl. 15:49

Gæðingamótið á Selfossi - staða

Gæðingamótið á Selfossi gengur afar vel þrátt fyrir að  aðeins hafi rignt á mannskapinn í dag er hlýtt og lygnt veður. Forkeppnir hafa verið í gangi í dag, B flokkur og A flokkur í morgun, unglinga og ungmennaflokkar nú eftir hádegið og barnaflokkur stendur yfir núna.  Klukkan 16.30 hefjast B úrslit í A og B  flokki og í kvöld klukkan 20 verða A úrslit í tölti.

 
TöLTKEPPNI
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
40180 Jakob Svavar Sigurðsson   Árborg frá Miðey Brúnn/milli- stjörnótt   Dreyri 7,13 
40180 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,13 
3 Þórdís Gunnarsdóttir   Ösp frá Enni Jarpur/milli- einlitt   Fákur 7,00 
4 Sigurður Óli Kristinsson   Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt   Geysir 6,93 
5 Sævar Örn Sigurvinsson   Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,90 
6 Berglind Ragnarsdóttir   Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Fákur 6,80 
7 Bylgja Gauksdóttir   Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,70 
8 Sigurður Vignir Matthíasson   Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,37 
40431 Torunn Hjelvik   Einir frá Vatni Brúnn/dökk/sv. einlitt   Dreyri 6,07 
40431 Helgi Þór Guðjónsson   Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 6,07 
40494 Gústaf Loftsson   Hrafntinna frá Miðfelli 5 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Smári 5,77 
40494 Bjarni Sveinsson   Boris frá Vatnsenda Rauður/sót- tvístjörnótt   Sleipnir 5,77 
13 Halldór Vilhjálmsson   Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj... Sleipnir 5,73 
14 Berglind Ragnarsdóttir   Kelda frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,53 
15-16 Elsa Magnúsdóttir   Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,27 
15-16 Ástgeir Rúnar Sigmarsson   Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,27 
17 Bjarni Birgisson   Tvistur frá Reykholti Rauður/milli- tvístjörnótt   Smári 5,23 
18-19 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,00 
18-19 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Glymur frá Hítarnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Ljúfur 5,00 
20 Guðmann Unnsteinsson   Þruma frá Langholtskoti Rauður/milli- einlitt   Smári 4,83 
21 Gunnlaugur Bjarnason   Bjarmi frá Hjálmholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Smári 3,83 
22-24 Elías Þórhallsson   Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 0,00 
22-24 Gústaf Loftsson   Funi frá Stykkishólmi Rauður/milli- blesótt   Smári 0,00 
22-24 Lena Zielinski   Svala frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt   Geysir 0,00 
 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bylgja Gauksdóttir   Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Andvari 7,06 
2 Sigurður Vignir Matthíasson   Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,67 
3 Helgi Þór Guðjónsson   Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 6,61 
4 Torunn Hjelvik   Einir frá Vatni Brúnn/dökk/sv. einlitt   Dreyri 6,28 
5 Gústaf Loftsson   Hrafntinna frá Miðfelli 5 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Smári 6,11 
 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,89 
2 Árni Björn Pálsson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,90 
3 Gústaf Loftsson Sólbjartur frá Selfossi Leirljós/Hvítur/milli- nö... Smári 7,94 
4 Sigurður Sæmundsson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,18 
5 Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt   Geysir 8,18 
6 Sigurður Sigurðarson Snæfríður frá Ölvisholti Geysir 8,28 
7 Axel Geirsson Losti II frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 8,30 
8 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,63 
9 Gunnar Arnarson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 8,83 
10 Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 8,87 
11 Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Sörli 8,98 
12 Halldór Vilhjálmsson Frosti frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 9,33 
13 Þorkell Bjarnason Freyr frá Laugarvatni Jarpur/milli- tvístjörnótt   Trausti 10,58 
14 Sigríður Óladóttir Stjörnufleygur frá Litlu-Sandvík Rauður/dökk/dr. skjótt   Sleipnir 0,00 
15 Bjarni Bjarnason Kóngur frá Efsta-Dal II Jarpur/ljós einlitt   Trausti 0,00 
16 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Hárekur frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 0,00 
17 Kim Allan Andersen Lára frá Hábæ Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 0,00 
18 Magnús Ólason Forkur frá Skíðbakka 1 Grár/moldótt skjótt   Sleipnir 0,00 
19 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 0,00 
 
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt   Geysir 14,86 
2 Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Trausti 14,97 
3 Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt   Dreyri 15,02 
4 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur 15,48 
5 Axel Geirsson Pjakkur frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt   Andvari 15,52 
6 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt   Sindri 15,76 
7 Sigurður Óli Kristinsson Drós frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Geysir 15,90 
8 Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 15,93 
9 Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   Fákur 16,31 
10 Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Sörli 16,42 
11 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Fákur 17,10 
12 Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 0,00 
 
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Árni Björn Pálsson Hárekur frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 24,01 
2 Axel Geirsson Losti II frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 25,58 
3 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 25,83 
4 Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt   Geysir 0,00 
5 Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   Andvari 0,00 
 
A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Trostan frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir   Rauður/milli- einlitt   Fákur 8,56 
2 Þytur frá Kálfhóli 2 Elsa Magnúsdóttir   Rauður/milli- einlitt   Sleipnir 8,52 
3 Snæsól frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson   Grár/leirljós einlitt vin... Sleipnir 8,51 
4 Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Gunnarsdóttir   Rauður/milli- einlitt   Fákur 8,49 
5 Álmur frá Skjálg Sigursteinn Sumarliðason   Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 8,48 
6 Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum Svanhvít Kristjánsdóttir   Rauður/ljós- einlitt   Sleipnir 8,43 
7 Þór frá Skollagróf Steindór Guðmundsson   Vindóttur/mó einlitt   Fákur 8,36 
8 Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir   Brúnn/mó- stjarna,nös eða... Stígandi 8,33 
9 Lektor frá Ytra-Dalsgerði Sigurður Vignir Matthíasson   Rauður/ljós- stjörnótt gl... Andvari 8,33 
10 Stormur frá Reykholti Bjarni Birgisson   Jarpur/rauð- einlitt   Smári 8,30 
11 Þyrnir frá Þóroddsstöðum Þorkell Bjarnason   Rauður/dökk/dr. stjörnótt   Trausti 8,23 
12 Lára frá Hábæ Kim Allan Andersen   Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 8,20 
13 Breki frá Eyði-Sandvík Bjarni Sveinsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 8,20 
14 Hreimur frá Syðri-Gróf 1 Svanhvít Kristjánsdóttir   Jarpur/ljós einlitt   Sleipnir 8,18 
15 Þróttur frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson   Bleikur/fífil- stjörnótt   Sleipnir 8,18 
16 Hnoss frá Minni-Borg Hugrún Jóhannesdóttir   Rauður/dökk/dr. stjörnótt... Sleipnir 8,17 
17 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson   Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 8,17 
18 Nn frá Halakoti Einar Öder Magnússon   Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 8,13 
19 Þruma frá Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson   Rauður/milli- einlitt   Smári 8,12 
20 Hreimur frá Fornusöndum Edda Rún Ragnarsdóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 8,08 
21 Dama frá Kílhrauni Snorri Jón Valsson   Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,06 
22 Aronía frá Króki Guðjón G Gíslason   Jarpur/milli- einlitt   Andvari 8,03 
23 Selma frá Kambi Brynjar Jón Stefánsson   Brúnn/mó- einlitt   Sleipnir 8,01 
24 Skugga-Baldur frá Litla-Dal Sigurður Sigurðarson   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 7,96 
25 Lipurtá frá Egilsstaðakoti Sævar Örn Sigurvinsson   Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 7,91 
26 Röskur frá Nýjabæ Erla Björk Tryggvadóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sleipnir 7,87 
27 Staka frá Stuðlum Brynjar Jón Stefánsson   Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 7,83 
28 Sara frá Sauðárkróki Inga Kristín Campos   Rauður/milli- stjarna,nös... Sörli 7,77 
29 Næla frá Margrétarhofi Erla Katrín Jónsdóttir   Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,64 
30 Fluga frá Selfossi Guðbjörn Tryggvason   Rauður/sót- skjótt   Sleipnir 7,59 
31 Glampi frá Hömrum II Andri Ingason   Bleikur/fífil- blesótt   Máni 7,48 
32 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson   Rauður/milli- einlitt   Fákur 7,45 
33 Skafl frá Norður-Hvammi Jón Styrmisson   Brúnn/milli- einlitt   Hörður 7,33 
34 Leví frá Litla-Ármóti Davíð Bragason   Jarpur/milli- stjörnótt   Sleipnir 4,58 
35-37 Dimmir frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 0,00 
35-37 Hvati frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson   Grár/jarpur blesótt   Sleipnir 0,00 
35-37 Dalvör frá Ey II Brynjar Jón Stefánsson   Jarpur/milli- skjótt   Sleipnir 0,00
 
B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Alfa frá Blesastöðum 1A Sigursteinn Sumarliðason   Rauður/milli- einlitt   Sleipnir 8,63 
40212 Þöll frá Garðabæ Þórdís Gunnarsdóttir   Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 8,59 
40212 Geisli frá Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason   Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,59 
4 Gæfa frá Kálfholti Ísleifur Jónasson   Jarpur/milli- einlitt   Geysir 8,53 
5 Frægð frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 8,52 
6 Gróska frá Dalbæ Sigurður Sigurðarson   Rauður/milli- blesótt   Fákur 8,51 
7 Hending frá Minni-Borg Páll Bragi Hólmarsson   Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sleipnir 8,51 
8 Alki frá Akrakoti Tómas Örn Snorrason   Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 8,50 
9 Vera frá Laugarbökkum Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,50 
10 Nasi frá Kvistum Jón Styrmisson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 8,47 
11 Háfeti frá Miðkoti Ólafur Þórisson   Brúnn/milli- einlitt   Geysir 8,43 
12 Hersveinn frá Lækjarbotnum Bylgja Gauksdóttir   Rauður/milli- einlitt   Fákur 8,41 
13 Nebbi frá Efri-Gegnishólum Sævar Örn Sigurvinsson   Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 8,37 
14 Bróðir frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir   Jarpur/milli- einlitt   Fákur 8,34 
15 Von frá Hreiðurborg Brynjar Jón Stefánsson   Brúnn/milli- skjótt   Sleipnir 8,30 
16 Skrámur frá Kirkjubæ Sissel Tveten   Rauður/milli- tvístjörnótt   Sleipnir 8,28 
17 Nemó frá Hlemmiskeiði 2 Sigursteinn Sumarliðason   Brúnn/milli- einlitt   Smári 8,26 
18 Örvar frá Miðkoti Ólafur Þórisson   Brúnn/milli- nösótt   Geysir 8,25 
19 Stígandi frá Miðkoti Ólafur Þórisson   Jarpur/korg- einlitt   Geysir 8,24 
20 Sjóður frá Sólvangi Elsa Magnúsdóttir   Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 8,22 
21 Gefjun frá Kambi Brynjar Jón Stefánsson   Rauður/milli- blesótt glófext Sleipnir 8,21 
22 Punktur frá Vogum Davíð Bragason   Brúnn/mó- tvístjörnótt   Sleipnir 8,18 
23 Dökkvi frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir   Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 8,17 
24 Nn frá Halakoti Charlotta Gripenstam   Moldóttur/gul-/m- einlitt   Sleipnir 7,98 
25 Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson   Rauður/milli- blesa auk l... Geysir 0,00
 
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnur Ingi Sölvason   Glanni frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt   Glæsir 8,49 
2 Rósa Kristinsdóttir   Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 8,40 
3 Finnur Ingi Sölvason   Ringó frá Kanastöðum Jarpur/milli- einlitt   Glæsir 8,39 
4 Andri Ingason   Blíðfinnur frá Köldukinn II Leirljós/Hvítur/milli- ei... Andvari 8,25 
5 Hrönn Kjartansdóttir   Moli frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt   Hörður 8,11 
6 Andri Ingason   Skugga-Sveinn frá Hákoti Brúnn/milli- einlitt   Andvari 8,11 
7 Hjalti Björn Hrafnkelsson   Seifur frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 7,99 
8 Gunnlaugur Bjarnason   Bjarmi frá Hjálmholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Smári 7,94 
9 Hrönn Kjartansdóttir   Tyson frá Ólafsey Brúnn/milli- tvístjörnótt   Hörður 7,90 
10 Ragnhildur S Eyþórsdóttir   Blúnda frá Arakoti Brúnn/milli- blesótt hrin... Smári 7,88 
11 Sigríður Óladóttir   Ösp frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 0,00 


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00