sunnudagur, 22. júlí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingamót og úrtaka Snæfellings

Óðinn Örn Jóhannsson
18. júní 2018 kl. 08:41

Atlas frá Lýsuhóli og Jóhann Ragnarsson

Atlas frá Lýsuhóli yfir níuna í A-flokki.

Gæðingamót og úrtaka fyrir LM hjá Snæfelling 

A flokkur

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 8,81

2 Hængur frá Bergi Siguroddur Pétursson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,67

3 Goði frá Bjarnarhöfn Hans Þór Hilmarsson Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 8,64

4 Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis Rauður/milli-einlitt Snæfellingur 8,46

5 Hnokki frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Grár/rauðureinlitt Snæfellingur 8,46

6 Greifi frá Söðulsholti Elisabeth Marie Trost Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt Snæfellingur 8,17

7 Þota frá Akrakoti Sigríður Sóldal Bleikur/álótturstjörnótt Snæfellingur 7,86

8 Glóð frá Prestsbakka Gunnar Sturluson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 7,71

A úrslit

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 9,08

2 Goði frá Bjarnarhöfn Hans Þór Hilmarsson Jarpur/dökk-einlitt Snæfellingur 8,96

3 Hængur frá Bergi Siguroddur Pétursson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,80

4 Hnokki frá Reykhólum Hrefna Rós Lárusdóttir Grár/rauðureinlitt Snæfellingur 8,49

5 Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis Rauður/milli-einlitt Snæfellingur 8,06

B flokkur

 

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Steggur frá Hrísdal Siguroddur Pétursson Bleikur/álótturskjótt Snæfellingur 8,71

2 Múli frá Bergi Siguroddur Pétursson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,64

3 Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Siguroddur Pétursson Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,49

4 Hergill frá Þjóðólfshaga 1 Jóhann Kristinn Ragnarsson Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,45

5 Ábóti frá Söðulsholti Bjarki Þór Gunnarsson Rauður/milli-skjótt Snæfellingur 8,37

6 Vísa frá Bakkakoti Högni Friðrik Högnason Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,01

7 Skuggi frá Hrísdal Gunnar Sturluson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 7,79

8 Móses frá Fremri-Fitjum Torfey Rut Leifsdóttir Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt Snæfellingur 7,44

A úrslit

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Steggur frá Hrísdal Siguroddur Pétursson Bleikur/álótturskjótt Snæfellingur 9,07

2 Múli frá Bergi Hans Þór Hilmarsson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,70

3 Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Guðný Margrét Siguroddssdóttir Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,42

4 Hergill frá Þjóðólfshaga 1 Jóhann Kristinn Ragnarsson Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,40

5 Vísa frá Bakkakoti Högni Friðrik Högnason Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,33

Barnaflokkur

 

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Ábót frá Snartartungu Rauður/milli-skjótt Borgfirðingur 8,32

2 Valdís María Eggertsdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 8,12

3 Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljósskjótt Snæfellingur 8,10

4 Signý Ósk Sævarsdóttir Hamar frá Hrappsstöðum Grár/rauðureinlitt Snæfellingur 8,08

5 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,06

6 Valdís María Eggertsdóttir Kvöldsól frá Bjarghúsum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,01

7 Signý Ósk Sævarsdóttir Oliver frá Stykkishólmi Bleikur/álóttureinlitt Snæfellingur 7,89

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-2 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Ábót frá Snartartungu Rauður/milli-skjótt Borgfirðingur 8,38

1-2 Valdís María Eggertsdóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Snæfellingur 8,38

3 Signý Ósk Sævarsdóttir Hamar frá Hrappsstöðum Grár/rauðureinlitt Snæfellingur 8,28

4 Gísli Sigurbjörnsson Frosti frá Hofsstöðum Grár/leirljósskjótt Snæfellingur 8,22

5 Harpa Dögg Heiðarsdóttir Tenor frá Grundarfirði Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,12

Unglingaflokkur

 

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Hylling frá Minni-Borg Grár/brúnnstjörnótt Snæfellingur 8,10

2 Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,09

3 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 7,83

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Hylling frá Minni-Borg Grár/brúnnstjörnótt Snæfellingur 8,28

2 Brynja Gná Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 8,12

3 Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 7,84

Ungmennaflokkur

 

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 8,32

2 Fanney O. Gunnarsdóttir Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,30

3 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 8,30

4 Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,21

5 Borghildur  Gunnarsdóttir Gára frá Snjallsteinshöfða 1 Rauður/milli-stjörnótt Snæfellingur 8,10

6 Borghildur  Gunnarsdóttir Þokka frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,02

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Fanney O. Gunnarsdóttir Grettir frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt Snæfellingur 8,50

2 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 8,40

3 Borghildur  Gunnarsdóttir Þokka frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,31